ตรวจสอบชื่อผู้ได้รับรางวัลพิเศษชุดที่ ๕ หน้า ๓๔ & ตรวจสอบเลขที่ลงทะเบียน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เฮียเครียด, 18 กุมภาพันธ์ 2012.

1. xrainning

xrainning เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่7
    นายอริย์ธัช ตึ้งสมบูรณ์
    ID: kaiisit
    วันจันทร์จะส่งซองไปให้ครับ
    อนุโมทนาบุญผู้ได้บุญจัดสรร ทั้ง 5 ท่านและท่านเฮียเครียดด้วยครับ

ซองกันกระแทกไปรษณีย์ขนาดเล็กหมดครับ
    เลยต้องส่งซองใหญ่ไปให้แทน
    T T

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2012
  2. wikonr

wikonr เป็นที่รู้จักกันดี

๔. คุณ วิกร วรรณบุญญากร ID WIKONR<O[​IMG]</O[​IMG]

จะรีบส่งซองไปรับครับ

ขอบพระคุณครับ

3. sangk422

sangk422 Active Member

13 กุมภาพันธ์ 2012
    ๙. คุณ เสาร์ บุญตั้ง ID sangk422
    จะรีบส่งซองไปรับครับ

ขอบพระคุณครับ

4. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่โปร่งใส ต้องส่งให้ คกพ.(คณะกรรมการพระธาตุ) ตรวจสอบใน 90 วันครับสำหรับคนนี้..มีเยอะกว่าพวกเราอีกนะครับน้องคนนี้..ขอบอก 555+

5. kang_som

kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับท่านเฮียเครียดด้วยครับ และดีใจกับทุกท่านที่ได้รับของมงคลด้วยครับ

เมื่อวานไปกราบหลวงปู่บุญฤทธิ์มาครับท่านแข็งแรง ผ่องใสขึ้นเยอะเลยครัยจากครั้งที่แล้วที่ไปกราบท่าน(เมื่อปีที่แล้วก่อนน้ำท่วม) ได้ทำบุญถวายอาหารเพล และค่ายาหลวงปู่ด้วยครับ

6. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    อนุโมทนาบุญกับผู้แจก และผู้ที่ได้รับสิ่งมงคลทุกๆท่านครับ หวังว่าสิ่งที่ได้รับไปจะเป็นมงคลแก่ทุกท่านทั้งภายนอก และภายใน ยังความสงบร่มเย็นแก่จิตใจภายในด้วยอรรถธรรม อันเป็นเครื่องซักฟอกขัดเกลาภายในให้บริสุทธิื ดั่งที่พ่อแม่ครูบาอาจารย์พาดำเนินมา จนองค์ท่านบริสุทธิ์ ถึงวิมุต หลุดพ้น เป็นทึ่สุด........ด้วยความเคารพในองค์พ่อแม่ครูบาอาจารย์ทุกรูป

7. little_duct

little_duct เป็นที่รู้จักกันดี

รายงานตัวครับ จะรีบส่งซองไปให้ครับ

บ่ายวันนี้ส่งซองไปแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤษภาคม 2012
  8. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

ธรรมะสวัสดีครับ
    หลวงปู่ฯเมตตาน้องเขาครับ น้อยเยอะไม่สำคัญในเมื่อหลวงปู่ท่านเมตตาครับ ผมจับเองครับแต่ ธรรมะจัดสรรเลือกน้องเขาครับ เดี๋ยวต้องตั้งโต๊ะแถลงแล้วครับ + ๕๕๕๕๕๕

9. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

ธรรมะสวัสดีครับ พี่คมสัน
    มิได้คุยกันนานมากเลยครับ ดีจังเลยครับ พึ่งพูดถึงท่านอยู่เลยเมื่อ ๒-๓ วันได้ข่าวท่านเลย สาธุ๊ อนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยคนครับ

10. aphimon

aphimon เป็นที่รู้จักกันดี

รายชื่อผู้ได้สิทธิ์ และ ผู้ได้รับรางวัลพิเศษ

<o:p</o​
    <o:p</o
    <o:p</o
    ๑๔. คุณ อภิมน ณ พัทลุง ID Aphimon - ได้รับรางวัลพิเศษชุดที่ ๕<o:p</o

จะรีบส่งซองไปนะค่ะ.อนุโมทนาค่ะ

11. choovy

choovy เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ลำดับที่21 : choo9 ยืนยันครับ
    ขอบคุณครับ

12. aipamz

aipamz เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2011
    มีคณะกรรมการพระธาตุ(คกพ.)ด้วยหรอคะเนี้ย^^" ตรวจสอบได้เลยค่ะโปร่งใสแน่นอน ว่าแต่ขอน้องเป็น
    สมาชิกคณะกรรมการด้วยคนได้มั้ยคะ เลขาก็ได้ค่ะอิอิ เยอะน้อยก็ได้จากพี่ๆทั้งนั้นแหละค่ะ แต่ก็ยังไม่ขอ
    บังอาจเทียบบารมีพี่ๆหรอกนะคะ อิอิ^^
    ถึงกับตั้งโต๊ะแถลงกันเลยหรอคะเฮีย อิอิ^^"

13. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

เอ..หลวงปู่ท่านไม่เมตตาพี่บ้างหรา โฮๆๆๆคนบุญน้อยบ่มีวาสนากะเขา..เล้ยยย:'(

14. ศิริเทพ

ศิริเทพ เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ
    ดีใจกับทุกท่านครับทั้งที่ได้และไม่ได้
    โอกาสอย่างมีอย่าเสียใจนะครับยิ้มๆใว้ครับ

15. thammha

thammha เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2011
    ๒๕. สุวิทย์ ID thammha อนุโมทนาบุญด้วยครับ จะรีบส่งซองไปครับ ขอบพระคุณครับ

16. ศรัญญู

ศรัญญู เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2010
    ๒๖. คุณ ศรัญญู จุลธง ID ศรัญญู - ได้รับรางวัลพิเศษชุดที่ ๓

อะไปวัดพึ่งกลับมาเหนื่อยๆว่าจะนอนละแต่ไม่รู้ทำไมเหมือนมีอะไรดลใจให้เปิดเว็ปพลังจิตดูซักหน่อยเปิดมาก็ปิติเป็นอย่างยิ่งเลยครับที่องค์หลวงปู่ท่านได้เมตตาลูกผู้นี้แต่หากไม่มีท่านผู้แจกผมก็คงจะไม่ได้รับอะนะครับ...ผมต้องขอบพระคุณมากๆเลยนะครับคุณเอก...เป็นบุญจริงๆครับหลวงปู่ท่านได้มาโปรด...อนุโมทนา สาธุกับคุณเอกและผู้มีส่วนเกี่ยวข้องและผู้ที่ได้รับทุกๆท่านด้วยนะครับ...ขอให้เจริญๆทั้งทางโลกและทางธรรมทุกคนทุกท่าน เถิด...สาธุ...^-^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤษภาคม 2012
  17. เพื่อนใหม่

เพื่อนใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2012
    อนุโมทนามหาบุญครับ
    ลำดับที่ 3
    พุทธิพงษ์ สิริสุขะ ID เพื่อนใหม่
    ยืนยันสิทธิครับแล้วผมจะส่งซองกันกระแทกไปให้ครับ
    ขอบคุณครับ
    เจริญในธรรมครับ

18. oracle_Park

oracle_Park เป็นที่รู้จักกันดี

รายงานตัวครับ..ลำดับที่
    ๑๙. คุณ ภาคภพ ฉายแสง ID oracle_park
    จะรีบส่งซองไปครับ ขออนุโมทนาสาธุด้วยคับ...<O[​IMG]</O[​IMG]

19. จิตพุทธ

จิตพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

ยืนยันสิทธิครับ

ลำดับที่10 จิตพุทธ ยืนยันสิทธิครับ ขอบคุณมากครับ (ตรงกับคำอธิฐานพอดีเลยครับ..สาธุ.. นะโม โพธิสัตโต พรหมปัญโญ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤษภาคม 2012
  20. PIKTAI

PIKTAI เป็นที่รู้จักกันดี

๑๗. คุณ มานะ สิงห์เจริญ ID piktai<O[​IMG]</O[​IMG]

ยืนยันสิทธิ์ครับ