ดูดวงให้ฟรี 2 คำถาม เพื่อสร้างบารมี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พัชชา ชลภ์, 23 พฤศจิกายน 2017.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. phtiktik

phtiktik สมาชิกใหม่

29 พฤศจิกายน 2017
    วันพฤหัสบดี ที่ 20 เมษายน 2532 เวลา 04.04 (รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ)
    จะสอบงานติดหรือได้งานรัฐไหมค่ะ
    จะได้แต่งงานหรือป่าวค่ะ เนื้อคู่ค่ะ

2. ptiwarat

ptiwarat เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2010
    เกิด อังคาร 11 เมษายน 2521 (บ่าย 13.05)ครับ

1. ผมมีโอกาสที่จะเปลี่ยนงานไปที่ใหม่ที่มีตำแหน่งดีขึ้น เงินเดือนมากขึ้นเร็วๆนี้ไหมครับ

2. ผมจะมีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานไหมครับ

ขอบพระคุณมากครับ

"ขออโหสิกรรมให้กับผู้ที่ดูดวงให้ข้าพเจ้าทั้งหมดทั้งสิ้น"

3. พัชชา ชลภ์

พัชชา ชลภ์ Active Member

17 กุมภาพันธ์ 2014
    ขออภัยท่านที่ถามดวงมายังไม่ตอบนะค่ะ ช่วงนี้งานเยอะติดงานค่ะ แต่ยังไงก็จะรีบทยอยตอบให้นะค่ะ และหวังว่าการตรวจดวงจากข้าพเจ้าจะเป็นแนวทางในการดำเนินชีวิตของท่านต่อไปให้ชีวิตดีขึ้นนะค่ะ

4. พัชชา ชลภ์

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตตรวจดวงและขออโหสิกรรมทั้งสิ้นกับคุณด้วยนะคะ
    คำถาม
    1. แฟนที่เลิกกันไปแล้ว 1 เดือนกว่า จะมีโอกาสกลับมาคืนดีกันอีกไหม?
    ตอบ มีค่ะ มีทั้งคนเก่าและจะมีโอกาสเจอคนใหม่ด้วย หลงวันเกิดอาจมีข่าวดีๆ ด้วยนะคะ

2. ปีหน้าจะได้เลื่อนตำแหน่งหรือไม่?
    ตอบ ได้เลื่อนค่ะ ปีหน้าหลังวันเกิดเป็นปีที่ดีในหลายเรื่องจะบังเกิดทำให้คุณสุขใจขึ้น

5. พัชชา ชลภ์

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตตรวจดวงและขออโหสิกรรมทั้งสิ้นกับคุณด้วยนะคะ
    1.ทำยังไงจะขายที่ดินได้ขอเจ้าที่แม่ธรณีก็ทำแล้วแต่ก็โดนปฏิเสธ
    ตอบ มีโอกาสขายได้หลังวันเกิด แต่ต้องยอมลดราคาลงบ้าง หรือถ้าขายได้ก็จะได้เงินไม่ตามเป้าที่ตั้งไว้ในใจแต่ไงก็ได้ ทางที่แก้ไขคือ ถ้าเป็นที่ดินของบุพการีเป็นสมบัติจากบรรพบุรุษ ให้ทำการจุดธูปบอกกล่าวขออนุญาตเปลี่ยนมือเปลี่ยนเจ้าของจากบรรพบุรษเสียก่อนค่ะ แต่ถ้าเป็นที่ของตัวเองก็ให้ไปขอหรือบนขอกับศาลหลักเมืองให้ท่านเปิดทางให้เปลี่ยนมือเปลี่ยนเจ้ของได้ หรือเป็นที่ของคนรักคู่ครองก็ต้องทำพิธีขอสองคนพร้อมกัน ดวงมีโอกาสขายได้ค่ะ

2.อนาคตภายใน1-2เดือนนี้มีอะไรจะเกิดขึ้นบ้าง
    ตอบ ได้รับเงินก้อน ได้เดินทางค่ะ ได้งาน ได้บริวารเพิ่ม หรือถ้าไม่มีรักก็จะมีคนเข้ามาค่ะ

พัชชา ชลลภ์
    เพจเฉพาะคนชอบดวง
    https://www.facebook.com/likesdooduang

6. พัชชา ชลภ์

ตอบให้แล้วนะค่ะ

7. พัชชา ชลภ์

1. จะได้มีคู่และแต่งงานเมื่อไหร่คะ
    ตอบ จริงๆ ตั้งแต่เมษา ที่ผ่านมาน่าจะเจอและได้ข่าวดีเรื่องความรักคู่ครองแล้วนะค่ะ มีโอกาสเจอและแต่งงานถึง 15 เมษา 61 นี้แหละค่ะ เป็นปีที่ดีที่สุดแล้วจะไม่เจอในช่วงนี้แล้วจะไปเจอช่วงไหนอีก ไปทำบุญขอพรสถานที่ใกล้แหล่งน้ำให้สมหวังเจอคู่ได้แต่งงาน สมหวัง นะค่ะ

2. จะได้ซื้อบ้านเป็นของตนเองไหมคะ
    ตอบ เป็นปีที่ดีที่สุดแล้วจะไม่ได้ในช่วงนี้แล้วจะไปได้ช่วงไหนอีก

พัชชา ชลลภ์
    https://www.facebook.com/likesdooduang

8. พัชชา ชลภ์

อยากทราบว่าคนเก่าจะกลับมาไหมคะ
    ตอบ อยากถามเหลือเกินว่าตกลงคุณหรือเค้ามีคนใหม่??? เพราะมันขึ้นมาไปเพราะมีคนอื่น หลังวันเกิดนะค่ะมีเกณ์กลับมาทั้งคนเก่าและคนใหม่ด้วย

ถ้าไม่กลับมามีทางไหนจะทำให้เขากลับมาไหมคะ
    ตอบ ปล่อยเค้าไปสักพักเถอะค่ะ ถ้าเป็นคู่กันไงก็ไม่แคล้วกัน

พัชชา ชลลภ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 พฤศจิกายน 2017
  9. พัชชา ชลภ์

1.การเงินเมื่อไหร่จะดีขึ้นคะ เสริมเรื่องเงินยังไงได้บ้างคะ
    ตอบ หลังพ้นวันเกิดไปสภาพการเงินจะดีขึ้นมีการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น จะมีความมั่นคงขึ้นทางการเงิน เฉพาะดวงชะตารหัสกรรมของคุณต้องเสริมเรื่องการเงินและทรัพย์โดยให้เน้นทำบุญเกี่ยวกับการร่วมสร้าง วัด และร่วมสร้างทุกสิ่งที่เกี่ยวกับสาธารณะประโยชน์ บริจาคเงินให้ทุนการศึกษา สวดมนต์ นั่งกรรมฐาน ก็ช่วยได้เสริมทรัพย์ได้ด้วยอีกทาง

2.ชีวิตในไม่ช้าจะเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างไหมคะ
    ตอบ เปลี่ยนแปลงแน่นอนค่ะ จะมีความมั่นคงมากขึ้นได้โอกาสเรื่องการงานมีการเปลี่ยนงานได้ตำแน่งที่สูงกว่าและดีกว่าเดิม หรือพบช่องทางก่อร่างสร้างตัวทำธุรกิจของตนเอง อีกทั้งจะมีคนเข้ามารักมาชอบด้วย

พัชชา ชลลภ์

10. พัชชา ชลภ์

1. เพิ่งเลิกกับสามีค่ะ อยากถามว่าชีวิตนี้จะได้เจอคู่แท้ที่เป็นคนดีมีศีลธรรมบ้างไหมคะ อีกนานไหม
    ตอบ ตามพื้นดวงแล้วดวงคู่ไม่ได้เสียหายอะไรมากถ้าได้พบเจอคนที่อยู่ในศีลในธรรมต้องเดินสายบุญ แต่มันเป็นวิบากกรรมหนึ่งในดวงคุณคือ มีคู่ทุกครั้งจะต้องมีเรื่องเกี่ยวกับมือที่สามเสมอ รักของเราสามคม นี้คือนิยามคู่ของคุณค่ะ

2. การเงินกำลังแย่ค่ะ มีโอกาสที่ฝ่ายชายจะสามารถหาเงินมาคืนเรากับพ่อเราได้ไหมคะ
    ตอนนี้ทุกข์ใจมากค่ะ เงินที่เค้าเอาไปก้อนใหญ่มากค่ะ
    ตอบ มีโอกาสค่ะ ต้องให้คุณพ่อใช้อิทธิพลจากผู้หลักผู้ใหญ่ช่วย และต้องดำเนินการทางกฎหมายค่ะ

พัชชา ชลลภ์

11. พัชชา ชลภ์

1.แฟนที่เพิ่งเลิกรากันไป แต่ยังอยู่บ้านเดียวกัน ดิฉันควรตัดใจจากเขา หรือ พยายามง้อดีคะ

ตอบ ง้อเถอะค่ะถ้าการเลิกลาไม่ได้รุนแรงสามารถให้อภัยกันได้ และถ้าเค้าเป็นที่พึ่งอุปถัมภ์ให้คุณได้สมควรให้ง้อค่ะ คู่บุญคู่กรรมที่ร่วมกันมา

2.จะมีคนที่ดีกว่าเข้ามาใหม่ไหม
    ตอบ มีค่ะ ดวงคุณต้องได้คู่ที่มีหลักทรัพย์และอุปถัมภ์คุณได้ เพราะการมีคู่ของคุณคือกรรมดีที่คุณได้สะสมมา

พัชชา ชลลภ์

12. พัชชา ชลภ์

จะสอบงานติดหรือได้งานรัฐไหมค่ะ
    ตอบ ยากเหนื่อยหนักนะค่ะ ต้องแลกด้วยความพยายามสุดๆ

จะได้แต่งงานหรือป่าวค่ะ เนื้อคู่ค่ะ
    ตอบ มีคู่ดีค่ะ หน้าตาดี เป็นคนที่คารมพูดจาดี แต่จะได้แต่งงานไหมต้องคุยและปรึกษากันค่ะ

พัชชา ชลลภ์

13. พัชชา ชลภ์

1. ผมมีโอกาสที่จะเปลี่ยนงานไปที่ใหม่ที่มีตำแหน่งดีขึ้น เงินเดือนมากขึ้นเร็วๆนี้ไหมครับ
    ตอบ มีค่ะแต่อายุจรช่วงนี้ยังยากอยู่หากได้เปลี่ยนงานก็ยังไม่โอเคมีเรื่องติดขัดทำให้ทุกข์ใจ ปีที่ดีโอกาสที่ดีจะเข้ามาหาคุณหลังจากพ้นเดือนเกิดแน่นอน จะมีคนช่วยซัพพอตให้ได้งานที่ดีถูกใจและสุขใจแน่นอน ขอให้ได้ขอให้โดนนะค่ะ

2. ผมจะมีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานไหมครับ
    ตอบ ตามพื้นดวงของคุณเป็นระดับหัวหน้าได้แต่มันเป็นกรรมหนึ่งในดวงชะตาที่มักจะมีการขัดแข้งขัดขาเสมอ คุณต้องร่วมงานกับบริษัทต่างชาติ และงานที่ดีงามไม่โลภหวังผลกำไล ถึงจะถูกฉโลกตามดวงค่ะ เช็คดูแล้วฐานดวงเรื่องบุญเก่าได้สร้างมาดีอธิฐานเบิกบุญเก่ามาช่วยเปิดทางเรื่องการงานเมื่อได้แล้วก็นำเงินที่ได้จากสัมมาอาชีพสร้างสะสมบุญต่อยอดบุญต่อไปนะค่ะ

พัชชา ชลลภ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 พฤศจิกายน 2017
  14. newning

newning สมาชิก

ตอนแรกคิดว่าเจอแล้ว มีปัญหาอุปสรรค ระยะทาง ที่อยู่คนละซีกโลก เลยเลิกคุยกันมา 2 เดือนแล้วค่ะ กำลังคิดว่าควรจะกลับไปคุยกับเขาอีกไหม ขอบคุณมากค่ะ ที่ช่วยทำนายให้

15. Babymelonn

Babymelonn สมาชิกใหม่

วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2540 7.21น.
    1. อยากรู้ว่าจะได้เจอคู่แท้เมื่อไหร่ค่ะ
    2. เพื่อนที่เคยคุยด้วย เขารู้สึกยังไงกับเราหรอคะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ขออโหสิกรรมให้กับผู้ที่ดูดวงให้ข้าพเจ้าทั้งหมดทั้งสิ้น

16. srikamon191

srikamon191 สมาชิกใหม่

6 พฤศจิกายน 2016
    สวัสดีครับ
    เกิดวันพุธที่19มีนาคม 2518ครับ เกิดเวลา5:35h
    1 อยากทราบเรื่องงาน
    2 อาชีพที่เหมาะสม
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ขออโหสิกรรมให้กับผู้ที่ดูดวงให้ข้าพเจ้าทั้งหมดทั้งสิ้น

17. sasiwimolnoon

sasiwimolnoon สมาชิกใหม่

28 พฤศจิกายน 2017
    วันศุกร์ ที่ 4 สิงหาคม 2538 เวลา 00.32
    1 จะได้ทำงานในหน่วยงานรัฐไหมค่ะ
    2 เนื้อคู่ จะได้แต่งงานไหมค่ะ

18. Prissanatok

Prissanatok สมาชิกใหม่

30 พฤศจิกายน 2017
    เกิด21กันยายน 2535 15:30
    1.เรื่องโรค จะหายหรือไม่ในช่วงนี้
    2.เนื่อคู่ คนที่คุยอยู่ใช่หรือไม่

19. Orathai5599

Orathai5599 สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2017
    ขออนุโมทนาบุญ และขอขอบพระคุณมากนะคะ
    ที่ทำให้สบายใจขึ้นมองเห็นทางออกในชีวิตค่ะ
    และขอผลบุญส่งผลให้คุณพัชชา ชลลภ์ และครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง
    ร่ำรวยเงินทองค่ะ

20. สิงห์เดช

สิงห์เดช สมาชิกใหม่

เกิด 12 ธันวาคม 2541 เวลา 03.21 น.
    1.สิ่งที่ผมเรียนอยู่นี้..จะทำให้ผมประสบความสำเร็จในอนาคตไหมครับ
    2.จะมีคนรักเข้ามาไหมครับ

"ขออโหสิกรรมให้กับผู้ที่ดูดวงให้ข้าพเจ้าทั้งหมดทั้งสิ้น"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 พฤศจิกายน 2017
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้