ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ลายสิงห์, 28 สิงหาคม 2007.

1. fhoon

fhoon เป็นที่รู้จักกันดี

ผม วันเสาร์ที่ 23 เดือน มีนาคม พ.ศ.2534 ปีมะแม ประมาณเวลา 06.49น.เกิดที่ จ.เชียงใหม่ ขอรบกวนสอบถามดวงของตัวเอง 2 ข้อดังนี้
    1.ผมอยากทราบลักษณะเนื้อคู่ครับ ว่ามีลักษณะอย่างไร สูงเตี้ย หัวล้าน ไม่ล้าน
    2.ผมจะมีเคราะห์ร้ายหรือไม่ครับตั่งแต่เดือนนี้เป็นต้นไป
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2007
  2. MOOTUN

MOOTUN สมาชิก

9 พฤศจิกายน 2007

ขอบคุณค่ะ
    ขอความสุขที่ข้าพเจ้าได้รับจากคำนาย ไหลย้อนสู่จิตใจของผู้ให้คำทำนาย(คุณลายสิงห์) ด้วยนะคะ

สุขแท้...คือ...ไม่กระเพื่อมของจิตใจ..!!!!
    ขออนุโมทนาในการทำความดีนี้ด้วยค่ะ
    สาธุ

ลูกตาพิมพ์กะยายนาง

3. เณรน้อย

เณรน้อย Active Member

ขอบคุณมากๆครับ

ขอบคุณคุณลายสิงห์มากๆครับ

อยากให้ดูสมพงศ์คู่ ระหว่างผมกับแฟนเก่าหน่อยครับ ว่าไปด้วยกันได้ไม๊ ในหลักโหราศาสตร์ครับ

ผม 19 ตค 2517 8.30 กทม

แฟนเก่า 20 ตค 2519 23.35 กทม ครับ

ตามดวงแล้วแต่งงานกันได้ไม๊ และอะไรที่เข้ากันไม่ได้
    จะแต่งปีไหนดีครับ

4. prince_of_tear

prince_of_tear สมาชิก

23 กันยายน 2007
    ผม เกิด วัน พุธ ที่ 12 เมษายน 2521 ปีมะเมีย เวลาตกฟาก 06.00 น. เกิดที่ จ. ลำปาง
    อยากเรียนถาม ดังนี้ครับ
    1. ความรัก ลักษณะเนื้อคู่ ครับ
    2. อนาคตด้านการงาน และ การเงิน ครับ

ขอบคุณครับ

5. usanasomom

usanasomom Active Member

นู๋เหน่งค่ะ เกิดวันอังคาร 20 ส.ค.2517 เวลาประมาณ 5.00 น.เกิดที่ สระบุรีค่ะอยากทราบ
    1.คนรักจะกลับมารักกลับเราดีเหมือนเดิมหรือเป่าคะตอนนี้เค้ามีคนใหม่อยู่หรือเปล่าเพราะเขาไปทำงานที่ใต้ค่ะ
    2.อยากทราบว่าทำธุรกิจอะไรถึงจะดีและมีโอกาสจะประสบความสำเร็จหรือปล่าวคะ
    ขอบคุณค่ะ<!-- / message -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 พฤศจิกายน 2007
  6. ลายสิงห์

ลายสิงห์ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2007
    เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาตอบให้ทุกคนเลยครับ ตอนนี้ขอพักผ่อนก่อน
    หมดแรง ....คร่อกๆๆ

7. usanasomom

พักผ่อนเยอะ ๆนะคะจะได้มีแรงมาดูให้พวกเรา ขอบคุณล่วงหน้านะคะคุณลายสิงห์ จะรอค่ะ

8. ลายสิงห์

1.ปีนี้คือธันวานี้หรือปีหน้าก่อนเดือนเกิด แต่ผมทำนายว่าจบในปีหน้าก่อนเดือนเกิดได้
    2.การงานเบื่อหน่ายการงานมาก และมีโอกาสย้ายงานเปลี่ยนงาน
    แต่จะไม่ได้ตำแหน่งสุง ช่วง 28เมษา51ไปแล้วจะมีโอกาสมากครับ

9. ลายสิงห์

1.คุ่ครองนิสัยพูดเก่งคุยเก่ง ฉลาดมีศิลปะการพูดเข้าไหนเข้าได้ ใจคอไม่แนนอน ผิวขาวแดง หน้ามน ท้วม จมูกโด่ง หัวไม่ล้าน ไม่สูงไม่เตี้ย
    2.ตั้งแต่ตอนนี้ไปไม่มีปัญหาหนักอะไร แต่ลาภผลไม่ค่อยดี การงานดี ถ้าสมัครงานไว้จะได้งานใหม่ กับจะมีเรื่องรักเข้ามา จะมีแฟน พบรัก เป้นรักแรกพบแต่จะไม่มั่นคงนักครับ

10. ลายสิงห์

ดวงแรงด้วยกันทั้งคู่ แต่งกันได้ แต่ความรักมีปัญหาด้วยกันทั้งคู่ แล้วทำไมจึงเป็นแฟนเก่าล่ะครับ ถ้าเลิกกันแล้วจะแต่งกันใหม่ก็ต้องเริ่มใหม่

11. คนคนนี้น่ารัก

คนคนนี้น่ารัก เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2007
    ขอดูด้วยคะ เกิดวันอังคารที่ 8 สิงหาคม 2521 เวลาประมาณตอนเช้า 7.30 น. ปีมะเมีย จ.ระยอง
    1. เรื่องงานของปี 51
    2. เรื่องความรัก
    ขอบคุณคะ

12. ลายสิงห์

1.ความรักไม่มั่นคงคู่ครองเป็นคนใจนักเลง ช่างพูดแต่พูดขัดคอเก่งหรือพูดไม่ค่อยเข้าหูนัก ผิวขาวแดง หน้ามนท้วม จมูกโด่ง
    2.อนาคตด้านการงานการเงิน การงานมักไม่มั่นคง รับราชการไม่รุ่ง การเงินปานกลาง มีปัญหาบ้างเก็บเงินไม่ค่อยได้ รายจ่ายมาก ช่างซื้อ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 พฤศจิกายน 2007
  13. fhoon

fhoon เป็นที่รู้จักกันดี

แสดงว่าผมจะได้มีแฟนใช่ไหมครับพี่ลายสิงห์แต่คบกันไม่ยั่งยืนใช่ไหมครับ

14. ลายสิงห์

1.ตอบไม่ได้หรอกครับเพราะไม่ทราบลัคนาเขาครับ แต่การกลับมาคงยากถ้าดูตามดวงของคุณ
    2.ธุรกิจที่ไม่เกี่ยวกับงานวิชาการ และงานอสังหาริมทรัพย์ งานหนักๆก็ไม่ได้
    จะสำเร็จเหมือนกัน แต่ต้องค่อยเป็นค่อยไป ไม่พุ่งพรวด งานขายงานที่ใช้วาจา
    ดี งานนักสืบ หรืองานเกี่วกับชาวต่างประเทศงานกลางคืน ผับบาร์ต่างๆทำได้

15. ha801

ha801 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2005
    เราเกิด 13 ธันวา 2521 เวลา 7.05 น.
    1.เรื่องเรียนว่าจะจบหรือเปล่า
    2.การงาน

16. usanasomom

ขอบคุณค่ะ

17. immyko

immyko Active Member

ชื่ออิม เกิดวันเสาร์ที่ 7 กรกฏาคม 2533 เวลา 14.47 น
    จ.กรุงเทพ
    1.ชีวิตโดยทั่วไปในช่วงนี้ถึงต้นปีหน้าจะเป็นอย่างไรบ้างคะ
    2.แล้วถ้าจะเรียนนิติ ภาคอินเตอร์พอจะไปรุ่งไหมคะหรือเรียนทางไหนดี

18. yingclub

yingclub Active Member

26 ธันวาคม 2006
    yingclub

จิรวดี จิตขันธี
    เกิดวันที่29 ม.ค. 2526 เกิดเวลา10.40 จังหวัด นครราชสีมา ค่ะ
    อยากทราบดวงเรื่องความรัก กับเรื่องการงานค่ะ

19. ลายสิงห์

1.การงานดีอยู่ครับ จะต้องติดต่อสมาคมกันมากหน้าหลายตา แต่การเงินจะไม่สูงหรือตำแหน่งไม่สุงนัก งานเจริญก้าวหน้าดี มีที่ต้องระวังคือเรื่องคำพูดต้องมีสติก่อนพูดเสมอครับ
    2.ความรักไม่ราบรื่น อย่ารักแบบลุ่มหลงใจเร็ว มีแฟนเป็นนักเลง มีปัญหาโต้เถียงกันเรื่องเงิน สรุปคือความรักยังคงไม่ราบรื่นนัก

20. ลายสิงห์

มีโอกาสเป็นเช่นนั้นสูงครับ