ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. lichi_B_kung

lichi_B_kung สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนาค่ะ
    เกิด 15/07/35 เวลา 22.14 วันพุธกลางคืน จ.แพร่ค่ะ
    ขอรบกวนถามคุณอากันนะหน่อยนะค่ะ
    1.ดวงของหนูเหมาะสมกับอาชีพอะไรมากที่สุดค่ะ แล้วมีเกณฑ์จะตกงานมั้ยค่ะ
    2.ปีการศึกษาหน้า หนูจะสอบเรียนค่อที่ลาดกระบังจะมีโอกาสติดแน่นอนหรือป่าวค่ะ

ปล. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่หนูควรเคารพบูชาหรือ ของประดับเสริมดวงชะตาคืออะไรหรอคะ

ขอขอบคุณมากๆเลยค่ะ

2. หมั่นเพียร

หมั่นเพียร เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาด้วยค่ะ
    เกิด 15/04/21 เวลา 17.00 น. วันเสาร์ ปีมะเมีย ศรีสะเกษค่ะ
    รบกวนสอบถามคุณกันนะ
    1. การงาน ปีนี้ถึงต้นปี มีโอกาสเปลี่ยนงานมั้ย และถ้าเปลี่ยนจะดีหรือเปล่า
    2. การเงิน เป็นอย่างไรบ้างคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูงนะคะ

3. chocopatra

chocopatra สมาชิกใหม่

7 ธันวาคม 2532 กทม.
    13.48 น.
    ขอทราบเรื่อง
    1.ความรัก/เนื้อคู่
    2.การเรียนและงานในอนาคต (ตอนนี้ศึกษาอยู่คณะอักษรศาสตร์)

ขอบคุณมากๆค่ะ ><"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ตุลาคม 2008
  4. Maritoom

Maritoom สมาชิก

13 ธันวาคม 2007
    วันอาทิตย์ที่ 1 เมษายน 2499 ปีวอก สระบุรี
    ประมาณ บ่ายสองโมง
    1. ควรรับราชการต่อไป หรือทำธุรกิจส่วนตัวคะ(ไม่อยากทำราชการ)
    2.ทำธุรกิจเป็นด้านอาหารได้ไหมคะ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ตุลาคม 2008
  5. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    เวลาเกิดไม่มีทั้งสองคนเลย จังหวัดที่เกิดก็ไม่บอกมา ดูในหน้า 1ของกระทู้หน่อยนะครับ แล้วค่อยโพสมาอีกทีแล้วกันนะ

6. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงของคุณแล้วกัน
    1.ครอบครัว รวมทั้งความรักจะไม่ค่อยสมบูรณ์นัก และมีเกณฑ์หย่าด้วยนะสิ
    มีแฟนที่นิสัยอาจจะใจร้อนเหมือนกับตัวเราเอง เลยมีโอกาสแตกหักสูง ปีหน้านี่ต้องระวังหน่อยนะครับ แต่ปีนี้อาจเพิ่งจะเริ่ม อาจมีกิ๊กเข้ามาปีนี้ บุตรอาจจะปีนี้มีลุ้นเช่นกัน
    2.การงานปีนี้ดีมากการเงินดีมาก และกิจการจะดีไปตลอดอีก10ปี จะมีลงบ้างก็อุปสรรคที่สามารถแก้ได้ ตั้งแต่อายุย่าง 29 ไปนี่น่าจะจับเงินล้านหรือหลายล้าน

7. หน้ากากเสือ

อีก 2 ปีมีโอกาสแต่งครับ

8. หน้ากากเสือ

คุณเกิดเวลาคาบเกี่ยวมากจึงเป็นปัญหาว่าคุณเกิดวันไหนแน่ระหว่างอาทิตย์กับจันทร์ ถ้าคุณเกิดก่อน 6 น. ทางโหรฯถือว่าคุณเกิดวันอาทิตย์ ถ้าคุณเกิดหลัง 6.00 ทางโหรฯถือว่าเกิดวันจันทร์ครับ ทางโหรฯเปลี่ยนวันเมื่อ 6 น.ครับ
    กรุณาตรวจสอบให้แน่แล้วค่อยโพสมาใหม่ครับ เอาชัวร์ๆดีกว่านะครับ

9. WaRiZ

WaRiZ สมาชิก

ถึง คุณ กันนะ ค่ะ

พอดีเคยโพสท์ถามไปแล้วรอบนึงค่ะ แต่ยังไม่เห็นตอบ
    เลยไม่แน่ใจว่าลืม หรืออ่านพลาดไปรึป่าวน่ะค่ะ

ก็เลยอ้างอิงมาให้ดูอีกที

ฝากด้วยนะคะ

ขอบคุณ ๆ ๆ อีกครั้งค่ะ

10. Onenueng

Onenueng ภาณุพัฒน์ เพ็ญพัฒน์

26 สิงหาคม 2008
    ผมเกิด 13 ธันวาคม 2523 ครับ เวลา 00:30 น. เป็นกลางคืนของวันที่ 12 ธันวาคม 2523 ครับ
    เกิดที่ บางรัก กรุงเทพฯ ครับ

คุณพ่อเพิ่งเสียครับ ถ้าจะถามว่าชีวิตผมจะเป็นยังไงมันก็คงกว้างเกินไป
    ผมอยากทราบว่า
    1.ผมจะทำธุรกิจอะไรดีครับ เพราะปัจจุบันบรรดาลูกๆก็แบ่งมรดกกันและกำลังจะเลิกทำงานที่คุณพ่อทำไว้กันแล้ว
    2. ดวงคนเกิดวันที่ 15 ธันวาคม 2527 จะมีโอกาสกลับมาคบกันอีกไหมครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    หนึ่ง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ตุลาคม 2008
  11. chucream

chucream สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2008
    เรียนคุณกันนะ

รบกวนดูดวงให้ด้วยนะค่ะ
    เกิดวันอังคารที่ 2 พฤศจิกายน พ.ศ.2525
    เวลาเกิด 6.05 น.(เช้า)
    จังหวัดที่เกิด กรุงเทพมหานครค่ะ

อยากทราบในเรื่อง

1.ตัดสินใจจะกลับไปเรียนต่อค่ะ (จบเทคนิคการแพทย์) จะไปสอบแพทย์ที่
    ม.รังสิต ในวันที่ 8 - 9 พ.ย.2551 นี้ ไม่ทราบว่ามีโอกาสสอบติดรอบรับตรงนี้มั้ยค่ะ
    2.ตามดวงแล้วต่อจากนี้ ควรทำงานหรือเรียนต่อดีค่ะ แล้วจะมีโอกาสได้เป็นหมอมั้ย

ขอบพระคุณมากค่ะ

12. มหาวีโร

มหาวีโร สมาชิกใหม่

พฤหัสบดีที่ 15 ม.ค. 2524
    เวลาตกฟาก 19.51 น.
    จังหวัดที่เกิด แพร่

รบกวนสอบถามเรื่อง
    1 การนั่งสมาธิภาวนาที่ถูกกับจริต
    2 กรรมเก่า
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ตุลาคม 2008
  13. หน้ากากเสือ

1.ไปที่ชอบที่ชอบได้เลยครับ อย่างไรก็รุ่งเรืองจ้า
    2.ดวงความรักไม่ค่อยดีนัก เพียงแต่อาจจะได้คู่ที่อายุแก่กว่ามากสัก 6 ปี ชึ้นไป อาจเป็นชาวต่างชาติก็ได้ จะมีชีวิตครอบครัวจริงจังตอนอายุมากคือ 33ปี
    ปีหน้านี้คือหลังวันเกิดอาจจะมีเกณฑ์พบคู่ และภายในไม่เกินอายุ 25 จะได้คบหากันไป แต่เกณฑ์เลิกราก็มีอยู่ยังไม่ถึง เมื่อเลิกราไปแล้วจะพบคู่ใหม่อย่างที่บอกแล้วจะอยู่กันไปได้ครับ คำว่าแต่งงาน 2 ครั้งเป้นการคาดการณ์ อาจเกิดหรือไม่เกิดก็ได้ ถ้าคุณไม่แต่ง มันก็ไม่เกิด แต่การพบคู่มันมีอยู่จริงแต่ไม่แต่งก็ได้ครับ

14. kitty2530

kitty2530 สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ
    วันศุกร์ที่ 3 เมษายน 2530 ปีเถาะ อยุธยา เวลา บ่าย3โมงกว่า

1. ผู้ชายที่เกิดวันอาทิตย์ ที่ 29 มิถุนายน 2523 ปีวอก ใช่เนื้อคู่หรือยังค่ะ แล้วถ้าตกลงแต่งงานกันจะเป็นอย่างไร

2.ด้านการศึกษาจะเรียนจบถึงขั้นรับปริญญาหรือเปล่าและอนาคตข้างหน้าจะเป็นอย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

15. หน้ากากเสือ

ไม่มากอะไรไม่ต้องกลัวนะครับ ตัวคุณต้องเข้มแข็งกว่านี้หน่อยอย่าไปกลัวเลยความจริงคู่ครองของคุณดีกับคุณนะแต่อาจจะอยู่ในแวดวงนักเลงไปหน่อยหรือมีกิจการไม่ค่อยใสแบบสีเทาๆ หรืออาจเป็นต่างชาติพวกแขกหรือจีน ปีนี้คุณเป็นอย่างนี้เพราะดาวจันทร์ปีนี้เป็นกาลีกุมลัคนาในพื้นดวงเดิม จะอ่อนไหวมากเกินเหตุ แต่ไม่หนักหนาอะไรนักครับ

16. Meawzira

Meawzira สมาชิกใหม่

เกิด 3 พฤษภาคม 2522 เวลา 6.12น. ลำปางค่ะ
    อยากรบกวนสอบถามค่ะ
    1. จะได้เลื่อนขั้นหรือมีธุกรกิจส่วนตัวไหม
    2. เนื้อคู่เป็นคนแบบไหน เป็นคนดีรึเปล่า จะได้เจอเมื่อไหร่คะ ที่พึ่งเลิกกันไปจะได้กลับมาคบกันใหม่ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

17. หน้ากากเสือ

ความรักจะมีปัญหาต้องจากกันโดยไม่คาดคิดเนื่องจากการงานเพื่อความเจริญก้าวหน้าแต่จะได้กลับมาอยู่กันมั่นคงต่อไป มีบุตรยากถ้ามีต้องจากกัน คู่ครองเป็นคนมีฐานะดีมาก

18. หน้ากากเสือ

ถ้าย้ายคงย้ายไปแล้วนะครับปีนี้ในช่วงกันยาที่ผ่านมานี้ มีเกณฑ์อยู่เหมือนกัน

19. หน้ากากเสือ

1. พอทำได้ครับแต่ไม่ดีสักเท่าไร 2 ปีนี้จะไม่ค่อยดี ปีนี้จะมีหนี้ และมีปัญหาติดขัด
    2.ปีนี้จะมีปัญหาในครอบครัวทะเลาะถกเถียงกัน กับวิตกังวลเรื่องลูก เฉพาะพื้นดวงบริวารไม่ดี บริวารเป็นอริและมักฉกฉวยเสียด้วย อย่าให้คุมเรื่องเงินจะเสียหาย ปีนี้มีเรื่องร้อนใจเรื่องเงิน

20. thipthap

thipthap สมาชิกใหม่

วันจันทร์ที่ 6 เมษายน พ.ศ. 2535
    กรุงเทพมหานคร
    9.25 น.

1. คู่ครอง
    2. การเรียน

ขอบพระคุณอย่างยิ่งค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้