ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007
    @ Ra_15

ชะตาชีวิตของคุณ มีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นลง รวดเร็ว คุณเป็นคนชอบวิตก กังวล คุณมีโอกาศ มีบ้านของ ตนเองแน่นอน แต่ช้าหน่อย เดือนมิถุนายน 57 เป็นต้นไปคุณ มีเกณฑ์ได้หลักทรัพย์ เป็น ที่ บ้าน หรือรถ.....

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าของชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นประโยชน์ ขอให้กุศลนี้จงบังเกิดแก่ ข้าพเจ้า และครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 เมษายน 2014
  2. ra_15

ra_15 Active Member

16 พฤษภาคม 2012
    ขอบพระคุณอาจารย์สำหรับคำตอบครับ กราบโมทนาสาธุสำหรับความเมตตาของอาจารย์ด้วยนะครับ

3. ฟาเยีย

@ Smyd.....

ชะตาชีวิต ถ้าจะทำอะไรสักอย่างก็จะไม่สำเร็จในครั้งแรก ต้องมีครั้งที่สอง จึงจะประสพความสำเร็จ
    ก็ให้คิดเสียว่าเป็นประสพการณ์ของชีวิต ที่จะทำให้เราได้เรียนรู้ ทำให้เข้มแข็งในวันข้างหน้า
    หาเวลาสวดมนต์ ไหว้พระ นั่่งสมาธิวันละ 5 นาทีหลังจากสวดมนต์ เมื่อมีความทุกข์ ไม่สบายใจ ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ เพื่อเป็นกำลังใจ จากองค์เทพที่เป็นผู้หญิง ที่เราเคารพนับถือ ที่มีอยู่แล้ว ไม่ต้องดิ้นรนไปหามาบูชาใหม่
    ใจเป็นใหญ่ ใจเป็นประธาน ทุกสิ่งสำเร็จที่ใจ ทำใจให้เป็นสุขอยู่ให้ได้ในทุกสถานะการณ์

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้ไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นประโยชน์ ขอให้กุศลในครั้งนี้จงบังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ.....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 เมษายน 2014
  4. ฟาเยีย

@ Mook'z.....

ตามดวงชะตาของคุณ จะได้คู่ครองที่มีอายุ มากกว่าหลายปี แต่มีฐานะดี

พยายามปรับเปลี่ยนตัวเอง อารมณ์เปลี่ยนแปลงรวดเร็ว อย่าทิฐิ เชื่อมั่นตนเองมากเกินไป จะมีปัญหากับชีวิตคู่ในอนาคต

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าของดวงชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นประโยชน์ต่อเจ้าของดวงชะตา ขอให้กุศลนี้บังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 เมษายน 2014
  5. ฟาเยีย

@ Mai 261

ตามดวงชะตาของคุณ คุณควรทำงานที่เกี่ยวข้องกับต่างประเทศ หลังจากมิถุนายน 57 ไปแล้ว จะประสพความสำเร็จกับสิ่งที่รอคอย จะได้งาน จะได้พบเพื่อนต่างเพศ แต่ให้ระวังสุขภาพ ระวังสัตว์ที่มีเขี้ยวทำร้าย...เช่นสุนัข...แมว

หาเวลาสวดมนต์ไหว้ให้สม่ำเสมอ มีสิ่งศักดิ์คุ้มครอง ยามเมื่อมีปัญหา จะได้มีคำตอบให้ตัวเอง

ถ้าคำทำนายทำให้เจ้าของชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงบังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 เมษายน 2014
  6. mai261

mai261 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2014
    ขอบคุณคะ หนูเคยไปอยู่ต่างประเทศมาพักนึง แล้วถ้าทำค้าขายกับต่างชาติจะพอไปได้ไหมค่ะ

7. LowClasszZ

LowClasszZ สมาชิกใหม่

7 กุมภาพันธ์ 2013
    ส่งคำถามทาง pm นะคะ อาจารย์

8. ฟาเยีย

นั่นคืองานที่ถูกโฉลกกับดวงชะตาของคุณ จะไปอยู่ต่างประเทศ จะค้าขายกับต่างประเทศ หรือ สั่งของจากต่างประเทศมาขายในไทย หรือบริษัทที่ทำงานอยู่เป็นของต่างชาติมีสาขาในไทยก็ทำได้เช่นกัน

9. mai261

mai261 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2014
    ขอบพระคุณอาจารย์ที่เมตตาดูให้ค่ะ แม่นมาก 100 %

10. ฟาเยีย

@ ทางก้าว...

ดวงชะตาชีวิตของคุณ มักจะมีอุปสรรค ให้ระมัดระวังสุขภาพ ระวังถ้าให้เพื่อนยืมเงินจะมีปัญหากับเพื่อน จากเดือนมิถุนายน 57 ชีวิตคุณจะเริ่มดีขึ้น ผู้ใหญ่จะช่วยเหลือ ศัตรูจะเป็นมิตร มีโอกาศได้เดินทางไกล อาจจะได้ไปถึงต่างประเทศ การเงินจะดีขึ้น ชีวิตคุณจะดีกว่าปีที่ผ่านมาไปอีกหลายปี

ถ้าคำทำนายทำให้เจ้าของชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายเป็นประโยชน์ต่อเจ้าของชะตา ข้าพเจ้าขอให้กุศลนี้จงบังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

11. ทางก้าว

ทางก้าว สมาชิก

กราบขอบพระคุณมากครับอาจารย์ ขออนุโมทนาในกุศลนี้ของอาจารย์ด้วยครับ ขอให้อาจารย์และครอบครับมีความสุขความเจริญครับ

12. ฟาเยีย

@ท่านที่ส่งข้อมูลมาทางไลน์ แอดไลน์ ส่งเข้ามาใหม่นะคะ พอดีเปลี่ยนเครื่องใหม่ ไลน์หายหมดเลยค่ะ ไม่ทราบมีใครบ้างที่ยังไม่ได้ตอบ แจ้งเข้ามาใหม่

13. ฟาเยีย

@ Mamy....

ตามเกณฑ์ดวงชะตาของคุณ หลังจากวันเกิดของคุณ คุณจะได้พบคนที่ผ่านเข้ามาในชีวิต เป็นคนที่คุณก็พอใจ แต่ไม่ต้องรีบร้อน ดูกันไปสักระยะหนึ่ง พิจารณาให้ดี เพราะตามพื้นดวงชะตา คุณจะมีปัญหากับความรัก คุณเป็นคนใจร้อน อารมณ์เปลี่ยนแปลงง่าย ถ้าปรับเปลี่ยนได้ ก็จะเป็นประโยชน์กับตัวคุณเอง...หาเวลาสวดมนต์ ไหว้พระ นั่งสมาธิบ้าง ถ้าทำได้จะทำให้คุณปล่อยวางกับสิ่งรอบๆตัวลงได้มากทีเดียว

ถ้าคำนายนี้ทำให้เจ้าของชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นประโยชน์ ขอกุศลนี้จงบังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 เมษายน 2014
  14. ฟาเยีย

สำหรับท่านที่ยังไม่ได้คำตอบ เดี๋ยวเย็นๆมาตอบให้ค่ะ

15. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    ส่งคำถามทางไลน์แล้วค่ะ อนุโมทนาค่ะ อาจารย์

16. ฟาเยีย

@ หญิงหวาน ปีเกิด เวลาเกิด ไม่ได้ส่งมานะคะ

17. ฟาเยีย

@Low class z z....

ตามดวงชะตาภายใน 2ปีนี้ จนหมดปี 57 มีเกณฑ์จะต้องย้ายบ้าน หรือเปลี่ยนงานใหม่อยู่แล้ว หลังจากเดือนมิถนายน 57 นี้ไป ได้เปลี่ยนงาน ดีกว่าเดิม เป็นคนเก็บเงินไม่อยู่ มีเหตุต้องใช้อยู่เรื่อยๆ

ถ้าคำทำนายทำให้เจ้าของดวงชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นประโยชน์ต่อเจ้าของชะตา ขอกุศลนี้จงบังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ.....สาธุ

18. ฟาเยีย

@ Citroen......

ตามดวงชะตาของคุณ รับราชการได้ แต่ไปเรื่อยๆ ไม่ก้าวหน้า ทำงานเอกชน ที่เป็นบริษัทของต่างชาติ หรืองานที่เกี่ยวข้องกับต่างประเทศดีกว่า....

มั่นใจในตัวเองเป็นสิ่งดี แต่ถ้ามากไปจะกลายเป็นคนดื้อ มีทิฐิ ไม่ช่วยอะไรเลย

ถ้าคำทำนายทำให้เจ้าของดวงชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงบังเกิดดังคำอธิษฐานแก่ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

19. LowClasszZ

LowClasszZ สมาชิกใหม่

7 กุมภาพันธ์ 2013
    ตามนั้นเลยค่ะ อ. แม่นมาก เรื่องเก็บเงินไม่อยู่ TT มันมีเหตุจำเป็นที่ต้องหยิบออกมา เรื่อยๆ ขอบคุณมากค่ะ

20. ฟาเยีย

@ Bain 11

ตามดวงชะตาของคุณ 2-3ปีที่ผ่าน คุณจะต้องมีปัญหาเรื่องการเงิน การงาน จะมีความกังวล และไม่สบายใจ คุณต้องรอให้พ้นปี 57 ไปก่อน

ปี 58-59 คุณจะได้เงิน หรือได้ทรัพย์สิน จากสิ่งที่เคยคิดว่าเสียไปไม่ได้คืนแล้ว จะได้คืนกลับมา หรืออาจจะได้รับมรดก

อย่าวิตกกังวลเรื่องของคนอื่น หรือเรื่องงานอยู่ตลอดเวลา หรือมากเกินไป ทุกสิ่งต้องเดินไปตามครรลองของมัน โดยมีกำหนดเวลาเป็นเงื่อนไข

หาเวลา สวดมนต์ ไหว้พระ นั่งสมาธิบ้าง ทำได้ทุกวันก็จะดีมาก เมื่อเรามีสมาธิ ส่ิงที่เราสัมผัสได้ หรือรับรู้ได้ อาจจะทำให้คุณรับรู้วิธีการที่จะแก้ปัญหาให้ตัวคุณเองได้ ในยามมีปัญหา

ให้ระวังภัยจากทางน้ำ

ถ้าคำทำนายทำให้เจ้าของดวงชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายเป็นประโยชน์ต่อเจ้าของดวงชะตา ขอกุศลจงบังเกิดแก่ข้าพเจ้าและครอบครัว ดังคำอธิษฐาน ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้