ดูดวงฟรี 1 คำถาม กับหมออั้ม ยืนยัน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย จอมเทพลีลา, 12 ธันวาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. จอมเทพลีลา

จอมเทพลีลา เป็นที่รู้จักกันดี

ความรัก ต้องรออีก 3 ปี จะเจอคนถูกใจ
    ตอนนี้เข้ามาก็ไม่ใช่ ให้ใจเราไม่ถึงครึ่ง

หนูมีกรรมกับแม่ ไปขอขมาท่าน ให้ท่านอวยพร จะเจอรักที่บริสุทธิ์ใจ

สวดมนต์บท ชินบัญชร นั่งสมาธิทุกคืนจะดี

2. จอมเทพลีลา

ดวงการเงินปีนี้ ไม่ดีเลยครับ ให้ใครยืมเงิน โดนชักดาบแน่ หนี้สินยังพัวพัน
    ถ้ามีคู่ระวังเลิกรา

เสริมดวงด้วยการ ทำทานทุกวัน บาทสองบาท สวดมนต์บท ยอดพระกัณฑ์ไตรปิฏก
    นั่งสมาธิทุกคืนจะดีขึ้น

3. จอมเทพลีลา

ติดครับ ยืนยัน
    ทำกับต่างชาติ การค้า การขนส่ง การส่งออกดี
    เสริมดวงด้วยการทำสังฆทาน เทียนแพ็ค เรื่อยๆ สวดมนต์บท จักรพรรดิ นั่งสมาธิทุกคืน จะดี

4. Bonsaiza

Bonsaiza เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆค่ะ คือคนๆเดียวกันใช่ไหมคะ :cool:

5. fahmai

fahmai สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณอาจารย์มากค่ะ และขออนุโมทนาบุญ ขอให้อาจารย์และครอบครัวพบเจอแต่ความสุขความเจริญนะคะ

6. candyzanaja

candyzanaja สมาชิกใหม่

สงสัยอาจารย์จะไม่เห็นรบกวนด้วยนะคะ

7. วรินอลิสา

วรินอลิสา เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิด02.00 เสาร์ที่ 30 มีนาคม 2506 เถาะ
    อยากทราบเรื่องการเงิน- โชคลาภ เพราะทำอะไรติดขัดไปหมด ค้าขายลงทุนไปก็ล้มไม่เป็นท่าเลยครับ เป็นแบบนี้มาหลายปีแล้วครับ ควรเสริมหรือบูชาอะไรให้มีทั้งโชคลาภทางการเงินและโชคแบบฟลุ๊คๆบ้างครับ ... ขอบคุณครับ

8. RKG

RKG สมาชิก

18 มิถุนายน 2012
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ ขอให้อานิสงส์นี้ทำให้อาจารย์พบแต่ความสุขครับ

9. จอมเทพลีลา

พรุ่งนี้ 11 มค 58 ผมไปทัวร์บุญกับสมาชิก 100 คนครับ จะนำบุญมาฝาก อนุโมทนาสาธุนะครับ
    12 มค ดึกๆ จะมาตอบให้ครับ

เข้ามาเป็นเพื่อนผม ที่

1. www.yantep.com
    2. เฟซบุ๊ค ค้นหา หมออั้ม ยืนยัน
    3. เฟซบุ๊ค ค้นหา เบอร์ดี เสริมดวง
    4. ไลน์ aumyantep2424

แล้วคุณจะพบหมอดูญาณเทพแม่นๆ อีก 20 คน
    พร้อมเบอร์ดีเสริมดวง และกิจกรรมทัวร์บุญทุกเดือนครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2015
  10. Beerpound

Beerpound สมาชิกใหม่

30 ธันวาคม 2014
    เกิดวันที่ 27 กันยายน 2530 เวลา 16.07 ปีเถาะ
    จะสอบได้เป็นอัยการไหมครับ ประกาศผลประมาณเดือนหน้าครับ ขอบคุณครับท่านอาจารย์
    ตอนนี้รู้สึกกังวลมากเลยครับ กลัวสอบไม่ได้ ทำให้จิตฟุ้งซ่านมากครับ

11. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขออีกคนนะครับ
    เกิดวันที่ 19 พ.ค.2519 เวลา ตี1.45 ปีมะโรง
    ปีนี้ดวงการเงินเป็นอย่างไรบ้าง แล้วชีวิตในปีนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ

ขอบพระคุณมากครับ

12. muegig

muegig สมาชิก

2 กุมภาพันธ์ 2013
    ดูดวงให้ผมด้วยครับ ผมเพศชาย เกิด 6สิงหาคม 2526 เวลาช่วงเกิดประมาณ ตี5-6โมง
    เรื่องงาน จะมีโอกาสได้เปลี่ยนงานหรือไม่,เรืองความรักว่าจะเจอเนื้อคู่ ลักษณะไหน

13. จอมเทพลีลา

บรรยากาศทัวร์บุญครับ

14. จอมเทพลีลา

#หมออั้ม พาสมาชิก 100 คน สวดมนต์ อาราธนาศีล 5 นั่งสมาธิในโบสถ์ วัดเสาธงทอง
    11 มค 58 ครับ

15. จอมเทพลีลา

ภาพบรรยากาศ ทัวร์บุญญาณเทพ ครั้งที่ 22 อาทิตย์ 11 มค 58 จ.นนทบุรี

16. จอมเทพลีลา

1. ทุนธรรมศาสตร์ ยากนิดนึงครับ
    2. โอกาสเป็นนักแสดง และ ได้ทุน ต้องรออีก 2 ปี ปี 60 มีโอกาสได้ทดลองทำครับ

เสริมดวงด้วยการสวดมนต์ บท กรณียเมตตสูตร นั่งสมาธิทุกคืน
    ถวายดอกไม้ ดอกบัว พระประธานที่วัด เรื่อยๆ จะเสริมดวง

17. จอมเทพลีลา

คุณติดกรรมในอดีต 2 เรื่อง
    1. วจีกรรม ชอบสาปแช่ง ให้ผู้อื่นย่อยยับ พินาศ หัวเราะ ซ้ำเติมผู้อื่น
    2. ทอดทิ้งคนรัก ให้เสียใจ

ให้ปล่อยปลาดุก เดือนละ 2 โล นก 2 ตัว ถวายหลอดไฟ 2 หลอดทุกเดือน
    ขอพรพระแม่ลักษมี พระแม่โพสพ จะดี
    สวดมนต์บท มงคลจักรวาล นั่งสมาธิ ปิดวาจา ขออโหสิกรรม
    กรวดน้ำ อุทิศบุญให้ กายสังขารของคุณ เทวดาคุ้มครอง และเจ้ากรรมนายเวรที่ทวงหนี้กรรมตอนนี้ มาร่วมอนุโมทนาบุญ รับบุญ และอโหสิกรรมให้กัน แล้วขอให้ชีวิตคุณมีแต่ความเจริญรุ่งเรือง ตั้งแต่บัดนี้สืบไป

18. Misspanmiles

Misspanmiles สมาชิกใหม่

ญ เกิด 23/1/2523 เวลา 11.09
    1. สมัครงานไว้ที่ธนาคารกรุงไทยกับไทยพาณิชย์ มีโอกาสได้มั้ยคะ
    2. มีวิธีไหนช่วยให้ได้งานเร็วๆตามที่หวังมั้ยคะ ตกงานมาหลายเดือนแล้วค่ะ ทำอะไรติดๆขัดๆตลอดเลยค่ะ
    3. เรื่องคู่เป็นอย่างไรบ้างคะ

19. จอมเทพลีลา

ขออนุญาติตอบว่าไม่ได้นะครับ
    ตัวตนคุณก็รู้ว่ายังทำได้ไม่เต็มที่ ยังไม่มั่นใจตัวเอง
    รู้เพียงว่า ใจอยากได้

ให้ไปนำ มาลัยดาวเรือง 2 พวงใหญ่ ไปกราบไหว้ พระองค์เจ้ารพีพัฒน์ ถ้าหารูปปั้นท่านไม่พบ ให้ไปศาลอาญา ไปกราบไหว้พระพรหม และเจ้าที่ ที่นั่น ขอให้สอบติด

ให้ทำบุญ กับสัตว์พิการ มูลนิธิสุนัข และแมวบ่อยๆ
    สวดมนต์บท จักรพรรดิ นั่งสมาธิทุกคืน มีลุ้น ขอให้ได้ครับ

20. จอมเทพลีลา

ดวงการเงินของคุณปีนี้จะดี ได้ตามหวัง

ทำนายดวงปี 2558 คนเกิดเดือนพฤษภาคม

> การเงิน การลงทุน
    ปัญหาการเงินในปีก่อนๆ ค่อยๆ ผ่านพ้นไป ในปี 58 จะค่อยๆดีขึ้น มีติดขัดบ้างช่วงกลางปี แต่จะฟื้นตัวในช่วงปลายปี คนเกิดเดือน พฤษภาคม ต้องระวังการใช้จ่ายเงิน อย่าคิดซื้อของใหญ่ ของแพง เกินกำลังในปี 58 นะครับ จะทำให้เหนื่อย และขัดสนได้เลย รอปี 59 ค่อยๆ เปลี่ยนรถ เปลี่ยนบ้านนะครับ การเงินปี 58 ดีขึ้น แต่ยังไม่คล่องตัวมากนัก การลงทุนในปี 58 ทำได้แค่เสมอตัว ชะลอไว้ก่อนก็ดีครับ จะได้ไม่เจ็บตัว

> การงาน
    การงานช่วงปีแรกดีมากครับ ผลงานที่ทำมาปีที่แล้วจะเข้าตาเจ้านาย แต่ให้ระวังความเชื่อมั่น ความเก่งในตัวเอง การไม่ยอมรับฟังความคิดเห็นของเพื่อนร่วมงาน จะทำให้เกิดการหมั่นไส้ ทะเลาะ และมีปัญหากับเพื่อนร่วมงาน ระวังความเห็นไม่ตรงกัน และการถูกนินทาด้วย กลางปี ถึง ปลายปีจะรำคาญใจ จนตัดสินใจออกจากงาน เพราะอยู่ไปก็ทุกข์ ไม่มีความสุข คนหางานจะได้งานในช่วงไม่เกินเดือน เมษายน แต่จะยังไม่ชอบไม่ถูกใจ อดทน สงบปาก สงบคำ ก้มหน้าทำงานต่อไปนะครับ เปลี่ยนงานปีนี้ไม่ดี

> การเรียน
    การศึกษาต่อ จะดี มีเกณฑ์ได้เรียนคอร์สอะไร ใหม่ๆ สั้นๆ ช่วงมกรา ถึง สิงหาคม เป็นช่วงที่ดีที่สุดในการเรียนเพิ่มเติม การเปลี่ยนแปลงที่เรียน วิชาเรียน ช่วงปลายปีจะเครียด ปวดหัวกับการเรียนมากๆ ผลออกมาไม่ค่อยดีด้วย เพราะเครียดและกังวลมากเกินไป ค่อยๆอ่านทบทวน ตำรา ฝึกฝน ทำความเข้าใจไปทีละเล็กละน้อยนะครับ ผ่อนคลายบ้างจะไปได้ตลอดรอดฝั่ง

> ความรัก
    ความรักนี่ต้องระวังเลย คนโสด คนไม่โสด จะมีเกณฑ์ คบซ้อน มีปัญหามือที่สาม เจอคนมีเจ้าของมาหลอก ตกเป็นน้อยโดยไม่รู้ตัว รักเขาชอบใครต้องตรวจดูให้ดีครับ ว่าเค้าจริงจังจริงใจแค่ไหน มีแฟนแล้วหรือยัง คนมีแฟนแล้วก็ต้องระวังเผลอใจทำผิด คบซ้อน มีกิ๊กด้วยนะครับ ความถูกต้องตามทำนองครองธรรม สำคัญที่สุด

> โชคลาภ
    ปีนี้ โชคลาภอยู่ข้างคุณ จะได้โชคจากฟ้าประทาน ผู้ใหญ่สนับสนุน ได้ในรูปบัตรกำนัล ของขวัญของฝาก บัตรที่พัก ให้ได้เดินทางท่องเที่ยวให้สบายจิต สบายใจ ใครไม่เคยได้ดอกไม้จากแฟน มีสิทธิ์ได้ครับ เรื่องตัวเลข พอได้บ้างโดยเฉพาะเดือนคู่ ซื้อหวยกับผู้ชายจะสมหวังครับ

> สุขภาพ
    เด่นชัดคือ ความเครียด ระวังไมเกรนเล่นงาน อีกอย่างที่ต้องระวังคือ ปวดหลัง ปวดมากจนร้องไห้เลย แต่จะเป็นๆ หายๆ ถ้าจิตใจคุณเข้มแข็ง และคิดบวก พบแพทย์ทันทีที่มีอาการ เดือนที่ควรระวังคือ เดือน 4-5 และเดือน 9 ครับ อาการจะกำเริบ แต่ไม่หนักหนารักษาได้ครับ

> การเสริมบุญ
    ให้ทำบุญซื้อที่ดิน ถวายอิฐ หิน ดิน ทราย ปูน เข้าวัด สร้างวัด
    ให้พาคนรักไปทำบุญด้วยกันเรื่อยๆ ถวายของพระเป็นคู่ๆ เช่นฉัตรเงิน ฉัตรทอง แจกันดอกไม้ บูชาพระจัดดอกไม้ให้สวยงามเป็นคู่ๆ ปล่อยโคกระบือ สวดมนต์บทธัมจักร นั่งสมาธิทุกคืน จะเสริมดวงให้รุ่งเรืองครับ
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครอง คือ รัชกาลที่ 5 และ พระแม่คงคา กรวดน้ำอย่าให้ขาดหลังการทำบุญกุศลนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้