ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    1.เป็นผู้หญิงที่ดีมีเมตตานะครับมีแต่คนคอยอุปถัมป์แต่สุดท้ายยังไงก็ต้องจากกันอยู่ดีครับ
    2.ยังเอาแต่ใจและยังลุ่มหลงในอิตสตรีมากอยู่นะครับตั้งใจให้มากขึ้นหน่อยการเรียนอาจไม่ได้ตามที่คาดหวังไว้ครับขอให้ขยันและตั้งใจให้มากนะครับ
    3.การงานวันข้างหน้าต้องได้เป็นหัวหน้าคนแน่นอนครับคุณเองจะทำงานร่วมกับผู้อื่นไม่ได้หรือเป็นลูกน้องผู้อื่นไม่ได้นานทั้งนี้เพราะความเป็นผู้นำในตัวคุณนั้นมีสูงครับ

2. โอม ศักติ

โอม ศักติ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2012
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

3. Vezz

1.ขอแนะนำเรียนในสิ่งที่ตัวเองรักและชอบนะครับมิเช่นนั้นจะอยู่ไม่นาน
    2.คนนี้ไม่ใช่คู่ครับ
    3.มีพ่อแก่และอสูรเป็นยักษ์ครึ่งงู อยู่นะครับ หมั่นเจริญภาวนาให้มากๆ ไปทำอะไรมาหรือเปล่าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2012
  4. Vezz

คืนนี้ดึกมากแล้วขอตัวก่อนคิวต่อไปวันพรุ่งนี้คุณ miyatovic ครับ

5. babyhead

babyhead เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2012
    ขอบคุณมากครับ
    สำหรับคำแนะนำ
    อนุโมทนานะครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ

6. sutanee

sutanee เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2007
    1วันนี้ช่วยนกเอี้ยงถูกนกเอี้ยงด้วยกันทำร้ายเอามาเลี้ยงไว้จะเลี้ยงไว้หรือปล่อยไปดี
    2มีปัญหาเรื่องเงินจะขอโชคหรือเงินจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์องค์ไหนดีถึงจะได้
    3ทำขนมชิ้นละบาทขายอยากขึ้นราคาเป็นสองบาทจะยังขายได้ดีต่อไปไหม
    4จะมีทางพ้นภาระหนี้สินรุงรังได้ในเร็ววันไหม
    5เจ้าที่ที่บ้านเป็นอย่างไรและชอบอะไรที่บูชาอยู่ทุกวันนี้ถูกต้องหรือไม่

7. เรณุกาญ

เรณุกาญ สมาชิก

21 พฤษภาคม 2012
    1)อยากทราบเกี่ยวกับเรื่องลักษณะของเนื้อคู่ค่ะ เป็นคนยังไง คนไทยหรือต่างชาติ หน้าเป็นอย่างไร
    2)จะสอบตำรวจค่ะ อยากทราบว่าจะสอบติดไหม
    3)อยากถามเกี่ยวกับสุขภาพของคุณแม่ค่ะ
    4)อยากถามเกี่ยวกับการงานในอนาคตค่ะ
    5) คิดจะเขียนนิยายส่งเข้าประกวด อยากรู้ว่าถ้าส่งเข้าประกวดจะมีโอกาสได้รางวัลไหม
    เจ้าบ้านที่อยู่คือใครค่ะ
    อยากรู้ว่า ดวงวิญญาณของยายกับตา อยู่ที่บ้านหรือเปล่า ถ้าอยู่อยู่แถวไหน
    อยากรู้ว่าดิฉันมีเทพคุ้มครองไหม
    ข้อสุดท้าย ดิฉันมีเซนไหมค่ะ ถ้ามีมากน้อยยังไง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 พฤษภาคม 2012
  8. หะนุมานะ

หะนุมานะ Active Member

ไปทำอะไรมาคือยังไงหรอครับ ?
    ปกติผมก็สวดมนต์ทุกวันครับเช้าเย็น

9. LittleKati

LittleKati Active Member

13 พฤษภาคม 2012
    รบกวนด้วยนะคะ

1. จะได้อยู่กับแฟนมั้ยคะ ถ้าได้จะประมาณเมื่อไหร่คะ
    2. ที่แฟนอยากให้ไปทำงานที่เดียวกัน แต่ถามแล้วยังไม่มีตำแหน่งว่าง จะมีโอกาสมั้ยคะ

10. LittleKati

LittleKati Active Member

13 พฤษภาคม 2012
    รบกวนด้วยนะคะ

1. จะได้อยู่กับแฟนมั้ยคะ ถ้าได้จะประมาณเมื่อไหร่คะ
    2. ที่แฟนอยากให้ไปทำงานที่เดียวกัน แต่ถามแล้วยังไม่มีตำแหน่งว่าง จะมีโอกาสมั้ยคะ

11. Vezz

เปล่าครับอย่าไปคิดมากครับผมอาจใช้คำในการสื่อสารไม่ถูกต้องมันดูขัดแย้งกันนะครับระหว่างเทวดากับอสูรแต่ก็ไม่เป็นไรเพราะสวดมนต์ให้ฟังบ่อยๆท่านก็ใจเย็นลงเองครับผมถึงไม่ค่อยอยากตรวจองค์ให้ใครเพราะบางทีมันทำให้สับสนและหลงทางได้ให้ถือพระรัตนตรัยเป็นที่ตั้งหากเป็นคนดีอยู่ในศีลธรรมอย่างไรก็ไม่ตกอับครับความจริงแล้วเรื่องประเด็นองค์โน่นองค์นี่ในการทักมันเป็นการหลอกลวงของพวกเจ้าทรงให้รับขันธ์ทุกคนก็ย่อมมีเทวดาและบรรพบุรุษคอยคุ้มครองอยู่แล้วทุกคนมีแต่บารมีและบริวารท่านที่ดูแลพวกเทวดาไม่ค่อยลงมาโลกมนุษย์หรอกครับท่านเหม็นกลิ่นมนุษย์หากลงมาก็ลงมาแปปเดียวไม่ถึงห้านาทีด้วยซ้ำแล้วก็ไปจะว่าไปแล้วเล่ามากไปก็ไม่ดีมันมีอะไรอีกหลายอย่างซึ่งอาจทำให้บางท่านกลัวได้แต่คนที่มีสัญญาได้ไม่ได้มีทุกคนและก็แบ่งได้เป็นสี่ประเภทใหญ่ๆซึ่งน้อยนักที่จะเจอคนที่มีสัญญานั้นให้สังเกตุง่ายๆมีลางสังหรณ์ที่แม่นยำมักจะฝันได้แม่นยำบ่อยๆใช้คาถาได้ผลโดยไม่ต้องทำอะไรไม่ต้องยกครูหรือเรียนหากเรียนวิชาศาสตร์ใดๆก็มักจะจำได้ง่ายเข้าใจง่ายกว่าชาวบ้านเขาและมีสัมผัสรับรู้เรื่องที่มองไม่เห็นได้เวลาเรียนโหราศาสตร์แม้ไม่ได้ยกครูก็จะแม่นยำอย่างน่าเหลือเชื่อครับ สิ่งที่ผมกล่าวมามันไม่สามารถรถพิสูจน์ได้อย่างไรเสียให้ใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 พฤษภาคม 2012
  12. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

อรุณสวัสดิ์วันใหม่จ้าน้อง Vezz ขอให้สดใสสดชื่นเบิกบานในความสงบ ;aa32

13. Vezz

อรุณสวัสดิ์เช่นกันครับพี่diya

14. supa4853

supa4853 สมาชิก

18 พฤษภาคม 2012
    งานที่ทำอยู่จะดีไหม
    มีบารมีอะไรค้มครอง

15. dryad23

dryad23 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2010
    ขอบคุณค่ะ ... ที่ช่วยดูให้ ... ขอขอบพระคุณเป็นอย่างมากค่ะ

คือเฟิร์นค่อนข้างกลัวกับข้อที่ 3 มากกว่าอย่างอื่นค่ะ เพราะมีแต่เรื่องคนรอบข้างกับคนรอบบ้าน ที่ปรากฏอย่างแม่นยำ และผลจะปรากฏไม่เกิน 1-3 วัน
    น่ากลัวง่ะ :':)':)'(

16. dryad23

dryad23 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2010
    แต่หลายอย่างที่พี่กล่าวมาก็ตรงกับเฟิร์นนะคะ หลายข้อเลย แต่ถ้าเรามีสัมผัสพิเศษนี่หมายถึงเกี่ยวกับสัญยาเดิมหรือสัญญาเก่าด้วยหรือเปล่าคะ เคยอธิษฐานขอให้ไม่มีสัมผัสพิเศษ แต่มันหายไปได้ช่วงนึง แล้วก็กลับมาอีกเช่นเดิม แปลกจริงๆ :':)'(

17. mokies

mokies Active Member

22 พฤษภาคม 2012
    รบกวนด้วยครับ

1.เรื่องหน้าที่การงาน ความเจริญก้าวหน้า การเลื่อนตำแหน่ง อนาคตประมาณนี้ครับ
    2.อยากทราบเรื่อง เทวดารักษาตัว มีเจ้ากรรมนายเวรตามไหม วิธีการปฏิบัติ การแก้กรรม
    3.เรื่องเนื้อคู่ ความรัก ยังไม่เคยมีแฟน จริงจังเลยครับ

ขอบคุฯมากๆๆนะครับ อนุโมทนาบุญครับ

18. Vezz

1.งานที่เกี่ยวข้องกับการเงินหรือบัญชีและงานเกี่ยวกับความบันเทิงครับ
    2.กรรมฐาน40กองเลือกเอากองใดกองหนึ่งที่ชอบแล้วปฎิบัติให้สุดกำลังครับ

19. Vezz

คนเก่าไม่ใช่ครับยังต้องอยู่โดดเดี่ยวแบบนี้ไปสักพักครับหมดกกรมเป็นคู่อุปถัมป์ครับ ใช้เวลาสักพักนะครับ
    ลังเลอะไรอยู่ละครับเป้าหมายในชีวิตคุณมีอยู่แล้วไตรตรองให้รอบคอบครับคำตอบอยู่ที่ตัวคุณเอง เรียนไปทำงานไปได้ครับแต่เหนื่อยหน่อยนะครับหากไหวก็ลุยเลนอย่าลังเลครับ.พ่อแก่นะครับ คุณไปบนอะไรที่ไหนไว้ออย่าลืมไปแก้บนด้วยนะครับ
    บทสวดมนต์ลองหาดูในเว็บนี้ครับเขาลงไว้เยอะแยะครับ
    จะมีคนเข้ามาเรื่อยๆนะครับสำหรับใช่หรือไม่ใช่คุณจะทราบได้ด้วยตัวเองครับ

20. Vezz

1.งานที่เหมาะสมกับคุณคืองานประเภทที่ใช้ความคิดสร้างสรรค์ครับ
    2.ความรักยังไม่คงที่แน่นอนครับยังเป็นความรักแบบเด็กๆอยู่ยังมิใช่ความรักที่บริสุทธิ์ครับ กรรมเก่าไม่ขอพูดถึงนะครับปล่อยให้เป็นไปตามกรรมมีกรรมให้ใช้ก็ใช้ไปให้หมดเลยครับดีกว่าติดตัวไปชดใช้ภายหลัง
    3.รูปร่างสันทัดอยู่ในเครื่องแบบครับ
    4.หากจะทำธุรกิจของตัวเองถามว่าจะประสปความสำเร็จไหมสำเร็จครับแต่ว่าเหนื่อยมากๆต้องต่อสู้ดิ้นรนพอสมควรครับ
    5.ระมัดระวังการเป็นภูมิแพ้โรคผิวหนังและการปวดตามข้อกระดูกครับ
    6.พระแม่โสพครับ
    7.ได้ครับแต่เหนื่อนหน่อยนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้