ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนคุณ Vezz เพิ่มเติมค่ะ

-อยากทราบลักษณะเนื้อคู่ คู่ครองค่ะ จะเจอกันยังไงคะ แล้วเจอช่วงอายุประมาณเท่าไหร่คะ(ตอนนี้เลิกรากับสามีมา2ครั้งแล้วค่ะ)

- คนที่เพิ่งเลิกรากันไปคนล่าสุดมีโอกาสกลับมาคืนดี กลับมาคบกันเหมือนเดิมมั้ยคะ

-อีกเรื่องคือการเงินของพี่สาวค่ะ พี่สาวโดนคนยืมเงินไปแล้วเค้ามักจะไม่นำเงินมาคืนค่ะ บางทีก็โดนโกงไปหน้าตาเฉย เป็นแสนแลวค่ะ ตอนนี้พี่สาวจำเป็นต้องใช้เงินค่ะ อยากทราบว่าพอจะมีทางใดที่จะได้เงินของเรากลับคืนมั้ยคะ

ขอความอนุเคราะห์ด้วยค่ะคุณ Vezz

2. philips2012

philips2012 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะคุณvess

เคยถามคุณvess และได้รับคำตอบไปแล้ว จะขออนุญาติถามเพิ่มอีก
    สามคำถามค่ะ

1. ขอถามว่าเกณฑ์การงานปีนี้จะเป็นอย่างไร จะมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องงานไหม และมีเกณฑ์จะได้งานที่ใหม่หรือเปล่า
    2. อยากทราบเรื่องเจ้าที่ที่บ้าน(129/20) และโชคลาภในปีนี้จะพอมีบ้างไหม
    3. เทวดาประจำตัวคือท่านใดคะ

ขอขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤษภาคม 2012
  3. Megasosono

Megasosono สมาชิกใหม่

22 พฤษภาคม 2012
    อยากรู้ว่าต่อไปจะได้ไปต่างประเทศหรือเปล่าและจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงในชีวิตหรือเปล่าค่ะ

4. Megasosono

Megasosono สมาชิกใหม่

22 พฤษภาคม 2012
    1.ชีวิตครอบครัวจะเป็นอย่างไร จะมีโอกาสได้ไปอยู่ต่างประเทศหรือเปล่าคะ
    2.มีสิ่งศักดิ์ุุ้คุ้มครองด้วยหรือเปล่า

5. Pinbow

Pinbow เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2011
    รบกวนถามเพิ่มอีกนิดค่ะ โชคลาภพวกลาภลอยของอิชั้นและสามี มีบ้างหรือเปล่าคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤษภาคม 2012
  6. photocycling

photocycling เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2011

มารับคำตอบแล้ว ขอบคุณมากๆนะคะ

7. เรณุกาญ

เรณุกาญ สมาชิก

21 พฤษภาคม 2012
    อันนี้พี่ที่ร้านเช่าหนังสือที่รู้จักฝากสอบถามมาค่ะ ถ้าตอบได้ก็กรุณาตอบให้พี่เขาหน่อยนะคะ

เรื่องเนื้อคู่ของพี่เขาน่ะคะ มีหรือเปล่าคะ ถ้ามีลักษณะไหน มาช่วงอายุประมาณไหนคะ

8. mukmik

mukmik เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนสอบถามเพิ่มเติมค่ะ...
    1. ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไรคะ
    2. มีเกณฑ์จะได้ลาภน้อยบ้างมั้ยคะ ถ้ามี...ประมาณช่วงไหนคะ

ขอบคุณค่ะ ^^

9. suchato

suchato เป็นที่รู้จักกันดี

๑.จะได้เลื่อนตำแหน่งปีใหน
    ๒.มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์อะไรคุ้มครองอยู่

10. kikinlala

kikinlala เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2005
    OMG! (เอาไปทำอะไร..) อืม .. ขอบคุณนะคะ

11. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    อนุโมทานาครับพี่ดิยา บทนี้ผมเห็นคุรพ่อคุณแม่ตอนผมเมื่อวัยเด็กท่านเอาแปะติดฝาบ้านแล้วไฮไลน์ตรงลูกเอ๋ยผมยังจำได้เทม่าวันนี้เลยครับ

12. Vezz

คนที่ถามเพิ่มเติมวันนี้ขอก่อนก่อนนะครับผมรู้สึกเพลียๆเดี๋ยวคิวหใม่สักสองสามรายจะขอตัวไปพักผ่อนครับพรุ่งนี้ะได้มีแรงลุยกันยาวๆ

13. Vezz

1.ยังนะครับตอนนี้ปลายปีค่อยว่ากันอีกทีครับ
    2.ขอให้ผู้ใหญ่ในที่ทำงานแฟนช่วยสิครับมีผู้ใหญ่คอยช่วยอยู่

14. unconscious100

unconscious100 สมาชิกใหม่

13 กุมภาพันธ์ 2012
    อยากถามว่า เพิ่งได้งาน งานที่ทำอยู่ จะไปได้ดีไหม
    มีโอกาสก้าวหน้าไหม เงินจะขึ้นไหม
    และถ้าาเกิดไม่ดี ทำอาชีพอะไรจะรุ่ง

15. Vezz

1.ดีครับ
    2.พ่อปู่องค์นึงแต่งกายคล้ายฤาษีมีประคำคล้องคออยู่ครับ เป็นฤาษีแต่ไม่ทราบนามเพราะไม่ได้ถามดูคุณเองน่าจะรู้ดีนะครับ อีกองค์หลวงปู่ทวดครับ

16. Vezz

1.การงานในอนาคตณตอนนี้จะมีความวุ่นวายเกดขึ้นมีปากเสียงทะเลาะวิวาทหากบานปลายจะกลายเป็นคดีความได้ครับแต่ปัญหาทั้งหมดนี้มิน่าห่วงเพราะคุณเองยังใช้ไหวพริบและปัญญาเอาตัวรอดไปได้ผู้ใหญ่จะมอบหมายงานให้แบกภาระเพิ่มมากขึ้นกว่าเดิมทำให้ดีอดทนให้มากหากผ่านอุปสรรคดังกล่าวไปได้แล้ว ชื่อเสียงยศตำแน่ขจรขจายแน่นอนครับ

2.ท้าววิรูปักษ์ พระกฤษณะ และกุมารทองครับ เรื่องกรรมไม่มวิธีแก้มีแต่ให้รับใช้กรรมสำนึกขอขมาก็พอทำให้เบาลงบ้างครับ ซึ่งผมจะไม่ขอกล่าวถึงในที่่นีั้เพราะทุกคนเกิดมามีกรรมกันหมดทุกคนครับ

3.เนื้อคู่ผู้หญิงขาวบางใบหน้ารูปไข่จะมีผู้ใหญ่แนะนำให้รู้จักครับ

17. Chokhunjung

Chokhunjung สมาชิก

24 พฤษภาคม 2012
    สวัสดีค่ะ รบกวนดูดวงให้ด้วยค่ะ

1.ตอนนี้กำลังว่างงาน จริงๆก็ว่างมานานแล้วหาสมัครสอบหลายที่แต่ยังไม่ได้เลยค่ะ เลยอยากทราบว่าจะหางานทำได้ตอนไหน ในเร็ววันนี้มั้ย และจะได้เป็นงานลักษณะไหน จะมีคนช่วยให้ได้ทำงานมั้ยค่ะ หรือว่าต้องหาสอบเอง อยากได้งานทำมากค่ะ จะต้องทำยังงัยถึงจะได้งานทำ
    2.เรื่องแฟนค่ะ ตอนนี้เพิ่งห่างกับแฟนเก่ามาเพราะคิดว่าเค้ามีผู้หญิงคนอื่นค่ะ กับแฟนคนนี้จะได้เลิกกันไปเลยมั้ยค่ะ บางครั้งก็เหมือนเค้ายังห่วงเราอยู่ หรือเค้าแค่สงสารเราเพราะคบกันมาหลายปีแค่นั้น แล้วถ้าได้เลิกกับคนนี้จะมีดวงได้เจอเนื้อคู่มั้ยค่ะ จะได้เจอตอนอายุเท่าไหร่ แล้วเค้าเป็นคนลักษณะยังงัยค่ะ มีดวงจะได้แต่งงานมีลูกมั้ย อายุเริ่มเยอะแล้วค่ะ อยากมีลูกค่ะ
    3.มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองอยู่มั้ยค่ะ แล้วต้องปฏิบัติตัวอย่างไร ถึงจะดีค่ะ
    4. อนาคตจะลำบากมั้ยค่ะ จะมีโชคลาภบ้างมั้ยค่ะ
    5. มีเจ้ากรรมนายเวรตามอยู่มั้ยค่ะ และต้องแก้อย่างไรคะ
    ขอบพระคุณมากค่ะ ที่ช่วยให้คนพ้นทุกข์และขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 พฤษภาคม 2012
  18. Vezz

วันนี้ขอตัวก่อนนะครับ คิวต่อไปวันพรุ่งนี้คนแรกคือคุณ สวนสวย ครับ

19. Vezz

ใกล้จะถึงวันวิสาขบูชาแล้วอย่าลืมไหว้พระสวดมนต์ภาวนากันด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 พฤษภาคม 2012
  20. Vezz

ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องชาวไทย

<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/Wyp_euqJKQk" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้