ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    นำผลพุทธาไปถวายพระแล้วขอพรกับเอาช้อนส้อมตะเกียบไปถวายพระแล้วกรวดน้ำให้เจ้ากรรมนายเวร ครับ

2. Vezz

พักสักครู่เดี๋ยวมาตอบใหม่ครับ

3. hearhui

hearhui สมาชิกใหม่

ขอดูบ้างนะครับ
    ชาตรี ถิรวรกุล เกิดวันเสาร์ที่ 29 เดือนมีนาคม 2523 เวลา 0.15 น.
    1 .จะเริ่มตั้งตัวได้เมื่อไรครับจะรวยหรือเปล่า
    2.ถ้าเป็นเจ้าของกิจการธุรกิจประเภทไหนถึงจะประสบความสำเร็จ และ โชคลาภมีหรือไม่ครับ
    3. ปัญหาที่เป็นอยู่การเงินติดขัดแก้ไขได้อย่างไรครับ
    ขอบคุณครับ

4. Namui

Namui Active Member

ไม่แน่ใจว่าข้ามไปหรือเปล่า ฝากดูด้วยนะคะ อยู่หน้า 5

5. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวง

6. mormeaw

mormeaw สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากครับ แต่เสียดายเรื่องแฟนเก่าจังแฮะที่เค้าไม่กลับมา ^ ^

7. +BiTTob+

+BiTTob+ สมาชิก

28 กุมภาพันธ์ 2006
    อันที่จริงยัง งงๆเพราะตอนนี้ยังไม่มีความรักเลยค่ะ แต่ตั้งใจว่าจะไปทำบุญตามที่แนะนำเพื่อความสบายใจค่ะ (อันที่จริงตั้งใจจะถามประมาณว่าความรักจะมีคนเข้ามามั้ยทำนองนี้มากกว่าค่ะ) แต่ยังไงก็ขอบคุณมากๆนะค่ะ โดยเฉพาะเรื่องสุขภาพ ^^

8. laraz

laraz สมาชิกใหม่

ขอถามเพิ่มนิดนึงค่ะ พอจะทราบลักษณะนิสัยเนื้อคู่มั้ยค่ะ แล้วเทวดาคุ้มครองมีมั้ยค่ะแล้วถ้ามีควรจะปฏิบัติอย่างไร
    ปล.ถ้ามีอะไรอย่างอื่นนอกเหนือจากนี้สามารถบอกหรือแนะนำได้นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

9. Vezz

ขอโทษครับตอบไม่เคลียร์ เร็วๆนี้จะมีคนเข้ามาแต่แบบว่ามาเร็วไปเร็วเหมือนจะใช่มันดูดีไปหมดแต่สุด ท้ายมันจบไม่สวยครับ ไม่อยากให้คิดมากเลยไม่ตอบตรงๆครับ

10. kaoraopye

kaoraopye สมาชิก

10 กุมภาพันธ์ 2010
    สวัสดีค่ะ รบกวนถาม
    1เรื่องการงาน(ว่างงาน) ดิฉันเหมาะกับงานเดิมๆ ที่เคยทำอยู่หรือเปล่าะ หรือควรทำงานด้านอื่น จะได้งานช่วงไหนบ้างคะ ทำใกล้หรือไกล(ไปเลย)
    2ความรักกับแฟน
    3การเงินจะมีความสามารถหาแล้วดูแลทุกคนในบ้านกับหนี้สินได้ไหมคะ
    4เรื่องสุขภาพของดิฉันเองค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

11. Vezz

ขอโทษครับกระโดข้ามคิวไป

1.งานพาณิชย์เหมาะครับรุ่งด้วย
    2.ไม่ต้องห่วงช่วยแน่นอนครับผู้ใหญ่บางทีคุณไม่ทราบว่าเขาช่วยครับ
    3.ยังครับยังไม่หมดกรรมกันแต่ก็คอยกวนใจพอให้รำคาญเล็กน้อยทำอะไรได้ไม่มากครับ

12. Vezz

13. Vezz

1.เป็นบทพิสูจน์นะครับเรื่องความรักกับคนๆนี้เขายังมั่นคงอยู่กับคุณนะครับ
    2.ชีวิตตอนนี้ก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรมากตัวคุณเองระวังเรื่องรักซ้อนด้วยควรหาอะไรใหม่ๆทำที่ต่างจากเดิมที่เป็นอยู่ครับ
    3.ขอของเล่นที่เป็นไม้แท่งๆผมก็ไม่รู้เหมือนกันเรียกว่าอะไรเอาเป็นว่าคุรไปเห็นของเล่นที่ทำด้วยไม้คุณชอบอันไหนก็ซื้อให้เขาอันนั้นแล้วเด็กตนนี้จะให้โชคคุณครับครับ

14. Vezz

1.ปู่พรมฤาษีนะครับวิธีบูชาในเวปนี้ลงไว้เยอะลองหาดูนะครับ
    2.ตรงนี้ให้ตรวจดูจริตของตัวเองดีๆนะครับว่าจริตเราตกอยู่ในทางใดมากที่สุดแล้วจึงเลือกกรรมฐานที่เหมาะกับจริตของคุณครับไม่ยากเลย
    3.มีครับแต่ยังไม่ถึงเวลา
    4.ระวังปัญหาเรื่องถูกหลอกและรักซ้อนครับ
    5.ไม่มีปัญหาอะไรน่าห่วงมากนักผู้ใหญ่คอบอุปถัมป์ขอให้เป็นคนเถรตรงต่อไปครับ

15. poonoy

poonoy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามด้วยค่ะ
    1.ความรักจะมีคู่กับเค้ามั้ยค่ะ
    2.หน้าที่การงาน เปิดสำนักงานบัญชีกับญาติอยู่จะมีลูกค้าเพิ่มมั้ยค่ะ และเป็นพนักงานประจำด้วยถ้าเปลี่ยนงานจะรุ่งมั้ย
    3.เรื่องครอบครัวถ้าจะเปิดร้านให้แม่ควรขายอะไรดีค่ะ
    4.เคยไปดูหมอดูมาเค้าบอกว่ามีผู้ชายรูปร่างใหญ่คอยตามจริงมั้ยค่ะ

16. เรณุกาญ

เรณุกาญ สมาชิก

21 พฤษภาคม 2012
    ใกล้ถึงแล้ว ตื่นเต้นจัง

17. Vezz

1.รักษาเขาให้หายแล้วปล่อยเขาไปครับนกเขาชอบอิสระหากกักขังเขาไว้เป็นเวรเป็นกรรมกันเปล่าๆครับ
    2.เอาขนมถวายถวายพระพิฆคเนศแล้วขอพรครับจะได้พรจากท่านตามที่ขอแน่ครับ แต่อย่าขอเวอร์เกินไปนะครับ
    3.หากขึ้นราคาจะมีคู่แข่งมาแทงข้างหลังครับ
    4.ยังไม่ง่ายนะครับปีนี้และปีหน้าพ้นปีหน้าไปจะมีโอกาสตั้งตัวอีกครั้งครับ
    5.ไม่เดือดร้อนอะไรนะครับแต่ท่านเตือนให้ระวังเรื่องผู้หญิงครับ

18. เจมี่

เจมี่ เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2007
    ขอรบกวนด้วยนะคะ ไ่ม่ทราบว่าทันว้ันนี้หรือเปล่า
    ต้องการทราบ
    1. การงาน เกณฑ์โยกย้ายมีมั้ยคะ
    2. สิ่งศักดิ็์สิทธิ์ที่ควรบูชา นอกเหนือจากพระรัตนตรัย
    3. ครอบครัว

ขอบคุณค่ะ

19. Vezz

1.คู่แท้ขาวสูงโปร่งรูปงามดูองอาจสง่าผ่าเผยอยู่ในเครื่องแบบมีอำนาจนิสัยคล้ายคุณพ่อคุณและผู้ใหญ่จะนำมาให้รู้จักครับ จะว่าไปแล้วคุณมักจะผิดหวังเรื่องความรักอยู่บ่อยๆหมั่นถวายช้อนส้อมตะเกียบอะไรที่เป็นคู่บ่อยๆนำพุทราไปถวายพระแล้วอธิษฐานเกี่ยวกับเรื่องคู่บ่อยๆครับหรือปลูกต้นพุทราในวัดเอาเลยก็ได้ครับเรื่องคู่นี้มันเป็นกรรมที่ส่งผลมาจากอดีตชาติที่คุรเองเป็นท้าวเป็นพญา ของเมืองๆหนึ่งทางเหนือ มีสมบัติและบริวารมาก ภรรยาก็มากด้วยเช่นกันเลยส่งผลมาในปัจจุบันให้คุณมักจะผิดหวังบ่อยๆเรื่องคู่ครองนะครับ ตรงนี้ให้ใช้วิจารณญาณดูเอสเองนะครับเรื่องอดีตชาติปกติผมไม่เปิดให้ใครเพราะอยากให้ทำปัจจุบันให้ดีที่สุดแต่ของคุณมันต่อเนื่องมากะไม่กล่าวก็ไม่งามครับ

2.ปีนี้ให้เป็นแนวไว้ก่อนนะครับค่อนข้างมีอุปสรรคพอสมควรให้ไปขอผู้ใหญ่ผิวคล้ำช่วยนะครับแล้วพยายามให้มากๆ

3.เกี่ยวกับระบบไหลเวียนโลหิตในร่างกายโรคเครียดโรคซึมเศร้าให้คุณแม่ได้ผ่อนคลายสักหน่อยท่านจะได้ดีขึ้นครับถามว่าน่าเป็นห่วงมากไหมยังไม่ค่อยน่าเป็นห่วงมากเท่าไหร่ครับที่น่าเป็นห่วงคือสุขภาพคุณเองมากกว่า

4.การงานในอนาคตข้าราชการทำเกี่ยวกับการเงินครับ

5.ไม่ได้ครับหากชอบใจรักจริงๆให้เขียนเกี่ยวกับเรื่องลึกลับตรงนี้หากใจรักก็มำไปเถอะครับวันนี้ไม่ได้วันหน้าก็ต้องได้อยู่ที่ความพยายามและการเรียนรู้แต่หากถามผมว่าตอนนี้ส่งไปจะได้ไหมผมก็จะตอบว่าไม่ได้แต่วันหน้าไม่แน่ครับ

6.เจ้าบ้านหรือเจ้าที่ครับขอบ้านเลขที่บ้านเพิ่มด้วยครับต้องขอโทษด้วยหากเป็นเจ้าบ้านประจำหมู่บ้านผมขอนะครับไม่อยากยุ่งด้วย

7.มีครับของเก่าติดตัวมาไม่ธรรมดาด้วยค่อยเป็นค่อยไปทีละนิดนะครับหากปฏิบัติคุณก็จะแจ้งด้วยปัญญาคิดดูเป็นท้าวเป็นพญาทางเหนือจะมีวิชาแค่ไหนครับ ตอน 18 19 คุณก็ได้รู้ถึงเรื่องพวกนี้มาบ้างแล้วนี่ระวังห้ามไปรับขันธ์เด็ดขาดนะครับ

แนะนำเพิ่มเติมปีนี้ชะตาตกระวังเรื่องสุขภาพให้มากๆราหูจะเข้าอีกไม่กี่วันนี้นำของดำไปบูชาและรับท่านขอขมากรรมแล้วขอพรจากท่านขอให้ท่านคุ้มครองนะครับ

20. Vezz

ขอพักก่อนนะครับเดี๋ยวจะกลับมาตอบใหม่อีกที

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้