ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณshucream
    1.ไปสอบเลยครับรอบรับนี้ได้แน่

2.น่าเรียนต่อนะครับเพราะมีโอกาสเป็นแพทย์เนื่องจากดาวบ่งชี้ว่าคุณจะมีรายได้จากความเจ็บป่วยหรือเกี่ยวข้องกับความเป็นตายของคน
    ทั้งนี้ตามพื้นดวงคุณมีทั้งดาวคู่มิตร คู่ธาตุกุมลัคนาอยู่ เด่นมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ตุลาคม 2008
  2. deedeeman

สวัสดีส้มจัง

1.การเงินต้องระวังการการใช้จ่ายหรือการมีหนี้สินให้ทุกข์ใจในภายหน้าแต่ระยะนี้มีเกณฑ์มีรายได้จากสิ่งใหม่ๆ

2.ในปีหน้าจะยังไม่จบครับ แต่ไม่เป็นไรพยามต่อไป

3.อาชีพที่ทำแล้วได้สตังขแองดวงนี้คือของประเภทมัวเมาเช่น เหล้า เบียร์ ร้านเกมส์ เป็นต้น
    ดวงคุณต้องบูชาสิ่งศัดิ๋สิทธิ์และทำบุญบ่อยๆจึงจะเสริมดวงดี

3. นาย เอ

นาย เอ เป็นที่รู้จักกันดี

*******อาจารย์ครับลืมผมแล้วครับ********
    สวัสดีครับคุณdeedeemanผมเกิด 13 ตุลาคม 2524
    เวลา 19.30 น.
    แฟนผมเกิด 2 กรกฎาคม 2526
    เวลา 03.10 น. ...ผมรบกวนถาม 2 เรื่องครับ
    1.เรื่องครอบครัวและบุตรจะเป็นอย่างไรบ้างครับและจะมีเมื่อไรครับ
    2.เรื่องการงานการเงินว่าเป็นอย่างไรจะมีเงินเข้ามาเยอะมั้ยครับ(ผมทำธุรกิจส่วนตัวครับ)
    (ผมขอขอบพระคุณและอนุโมทนาบุญมา ณ ที่นี้ครับ)
    <!-- / message -->
    <!-- / message -->

4. deedeeman

สวัสดีครับคุณเอ ขออภัยขอบคุณที่ท้วงมาครับ

1.กับดวงของแฟนนี้ที่ให้มานิสัยใคคอคล้ายๆกันเข้ากันได้ แต่อารมณ์ร้อนทั้งคู่
    หากแต่งงานแล้วจะมีบุตรภายในสองปีนี้เขาจะสนิทกับพ่อมากแต่ดื้อครับ

2.การงานหากติดต่อกับต่าวขาติหรือบริษัทของต่างชาติจะมีลาภผล
    ระยะนี้มีเกณเงินเข้าเท่าไรก็ออกไปเท่านั้นครับเก็บไม่อยู่เลย

5. เสียงตามสาย

เสียงตามสาย สมาชิก

12 กันยายน 2008
    อาทิตย์ 14 พ.ย. 2508 มะเส็ง เวลา 05.00-06.00 กทม
    พื้นฐานชะตาชีวิต

6. pismai

pismai เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ ขอดูดวงด้วยคนนะคะ
    . เกิดวันเสาร์ 8 ก.ย.2505 ปีขาล เวลา 06.00 น.ขอทราบเรื่อง ครอบครัว ลูกๆ สุขภาพและหน้าที่การงาน ขอบคุณมากค่ะ

7. Sonatine

Sonatine สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2008
    สวัสดีครับ รบกวนดูดวงให้ด้วยครับ

เกิดวันศุกร์ที่ 30 สิงหาคม พ.ศ.2528
    เวลาเกิด 11.11 น.(เช้า)
    จังหวัดที่เกิด กรุงเทพมหานคร

อยากทราบในเรื่อง

1.ตอนนี้ผมทำงานเกี่ยวกับที่ดิน(นายหน้า) กับเล่นหุ้น แต่ช่วงนี้มีปัญหา ไม่ทราบว่าตามดวงจริงๆ ผมสามารถเล่นได้มั้ย เล่นแล้วจะรุ่งหรือเปล่า หรือว่าจะเน้นไปทางที่ดินดี
    2.หน้าที่การงานที่เหมาะกับดวงผมจริงๆ ควรจะทำงานเกี่ยวกับอะไรครับ
    3.ผมจะมีโอกาสรวยมั้ยครับ ไม่ทราบว่าจะร่ำรวยตอนอายุเท่าไหร่ ตอนนี้การเงินขาดมือมากๆครับ จะพ้นวิกฤตนี้เมื่อไหร่

ขอบคุณมากครับ

8. นาย เอ

นาย เอ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญแด่คุณdeedeemanด้วยครับ
    แม่นมากครับ..แฟนผมเขาอยู่กับพ่อครับเขารักพ่อมากและดื้อรั้นมากด้วย
    ส่วนมากผมจะยอมมากกว่า..ตรงครับ(ถ้าไม่รบกวนมากไปทำอย่างไรถึงจะเก็บอยู่ครับ)

9. deedeeman

สวัสดีครับคุณพิสมัย

ครอบครัวมีความเป็นอยู่มีลาภผลรายได้ที่มั่นคง

แต่คุณเองควรระวังในเรื่องของสุขภาพในเรื่องของความดัน สายตา ซีส เนื้องอก และลดความใจร้อนลงบ้างเพราะคุณเป็นคนที่ค้องการความนับถือหยิ่งในตน และไม่ยอมใครง่ายๆ

งานที่ต้องติดต่อกับต่างประเทศหรือต่างชาติจะนำผลประโยชน์ใมาให้แม้อาจติดขัดอยู่บ้างก็ตาม การงานทั่วไปมั่นคงมีรายได้ที่ดี
    บุตรเป็นคนมีเพื่อนมากเคารพเชื่อฟังคุณแต่ก็มักชอบขัดใจคุณ และมีเกณฑ์ว่าในระยะหนึ่งจะต้องจากคุณไปเพื่อศศีกษาต่อหรือทำงานในที่ห่างไกล

10. deedeeman

สวัสดีครับคุณsonatine

1-2.ตามพื้นดวงคุณมีดาวเาร์กุมลัคนาเป็นมหาอุจ ทรงตำแหน่งสมบัตินาคราชบ่งบอกว่าคุสามารถทำงานทางด้านที่ดิน หรืองานด้านการพัมนาที่ดินให้กิดค่าขึ้นมาได้ดังนี้สิ่งที่คุณทำอยู้ ณ เวลานี้นับเป็นงานที่เหมาะกับคุณยิ่งแล้ว ทำต่อไปได้เลย จะมีลาภผลเกิดขึ้นแน่นอนครับ
    สำหรับวิกฤติตอนนี้จะเป็นไปช่วงสั้นๆเนื่องจากมีดาวมฤตยูทำมุมที่ไม่ดีอยู่ต่อเมื่อผ่านเมษาปีหน้าไปเมื่อดาวย้าย จะราบรื่นครับ
    3.คุณมีโอกาสรวย ใน2ช่วงอายุคือ
    1.จากนี้-33ปี(จะรวยได้แต่ต้องมีอุปสรรคมากถือเป็นวัยกำลังสร้างรากฐาน)

2.58-66ปี(จะเป็นช่วงที่มั่นคงที่สุด)

เมื่อยามดวงดีแล้วต้องหมั่นสร้างกุศลเพิ่ม และช่วยคนตกทุกข์ได้ยากเมื่อมีโอกาส จึงได้ชื่อว่าไม่ประมาท

ขออนุโมทนา

11. deedeeman

ตอบเสียงตามสายพิ้นดวงโดยรวมเข้มแข็งดี มีปัญญาดีแต่ออกจะคิดมากเจ้าทุกข์ชอบคิดวิตกกังวลการเงิน งาน โชคดีมากครับ แต่ต้องระวังการใช้จ่ายหรือความลุ่มหลงในด้านความรักหรือวัตถุ

12. deedeeman

สวัสดีคุณasmosh
    ต้องขออภัยมากๆครับข้อมูลตกค้างเลยทำให้ข้ามไปคิดว่าตอบแล้ว
    ตอบดังนี้ครัะบ
    1.การเรียนของคุณมักมีเหตุให้สะดุดทำให้เรียนไปไม่ค้อยราบรื่นแต่ก็ยังมีคนคอยให้ความช่วยเหลือสนับสนุนด้านการเรียนอยู่ครับ

2.เนื้อคู่จะเจอที่ทำงาน หรือทำงานแล้วจึงมีคู่ครับ
    สมหวังได้แต่แต่งงานช้าหรือมีคู่แต่ต้องแยกกันอยู่ห่างไกลกันคนละที่ครับ

13. ปิยะวัตน์

ปิยะวัตน์ สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ กระผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผมเกิดวันที่
    6 ก.พ 33 ปีงูเขียวหางไหม้ ครับ เอ๊ย งูเล็ก
    เวลา 15.15 ครับ

รบกวนถาม
    1.
    ผมจะมี โอกาส ไป ต่างประเทศ มั๊ย คับ
    2.ผมจะได้ ทำงาน ของ รัฐบาล มั๊ย คับ
    3.ผมจะได้เป็นพวกโหรนักการเมืองมั้ยคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคัฟ คุณ deedeeman ผู้โปรดคนตัวน้อยๆอย่างผม

14. deedeeman

สวัสดีคุณเอ ตามพื้นดวงคุณจะเริ่มเก็บเงินอยู่ได้จริงๆ ต่อเมื่อมีบุตรครับส่วนที่เก็บไม่อยู่นั้นเป็นเพียงระยะ2เดือนนี้ครับ

15. deedeeman

สว้สดีครับคุณปิยะวัฒน์
    1.คุณได้ไปต่างประเทศแน่นอนครับ

2.ดูเหมือนจะได้ แต่ไม่ได้ครับดาวพฤหัส(ดาวรารชการ) ภพศุภะ ตกภพวินาสน์ซ้ำยังเป็นประ(อ่อนกำลัง)จึงขอตอบว่าไม่ได้ครับ

3.ถ้าคุณจะเอาดีด้านดีก็เอาเลยครับพื้นดวงเหมาะอยู่แล้วที่จะศีกษาโหราศาสตร์ นี่มันมังกรซ่อนเล็บเลยนะเนี่ยใครบอกงูเขียวหางไหม้555

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ตุลาคม 2008
  16. ambro

ambro Active Member

8 มิถุนายน 2008
    เกิด 27 มีนา 2517 24.00น.พะเยา
    1.การงาน
    2. การเงิน
    3.ความรัก

17. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    อาจารย์ข้ามผมไปครับ รบกวนดูให้ด้วยนะคับ

18. chattrg

chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    เกิด
    ว้นเสาร์ 7 พค.2503
    เวลา 06.13 น.
    จังหวัดตรัง ครับ

ดูเรื่อง งาน กับ การเงิน ครับ

19. พอ

พอ สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2008
    เกิดพฤหัสที่17 มิถุนายน 2519เวลา22.30น.กรุงเทพรบกวนถาม 1.เรื่องความรักคู่ครอง2.เรื่องฐานะในอนาคต ขอบคุณครับ

20. sukawons

sukawons เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2007
    วันอาทิตย์ ที่ 13 กันยายน 2535 ปี วอก เวลาเกิด 01.00 จ.เชียงราย
    อยากรู้ว่า
    1. ตอนปี 52 จะมีโอกาสสอบเตรียมทหารได้หรือเปล่า
    2. ชีวิตนี้มีโอกาสได้เป็นทหารหรือไม่
    3. ความรักราบรื่นหรือไม่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้