ข้อความจากต่างมิติ - ตัวตนหลากมิติของเรา & คุณลักษณะของ Light worker (โดย Kryon)

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Chayutt, 9 สิงหาคม 2011.

1. พสพาสน์

พสพาสน์ สมาชิก

1 กุมภาพันธ์ 2010
    ชอบที่คุณ Chayutt ไม่ท้อที่จะลงบทความ แม้จะมีคนไม่เข้าใจคุณเยอะ
    แต่อยากจะบอกว่าคนที่เข้าใจคุณมีอยู่และเยอะพอควร ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้

2. kookandf

kookandf เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2011
    ขอบคุณมากค่ะ อ่านแล้วดิฉันเข้าใจเลยค่ะ ดิฉันขอจะพยายามควบคุมไม่ให้พลังด้านมืด โผล่มาบ่อยๆ ทำดีต่อไปนะคะ ขอบคุณค่ะ

3. naithammada

naithammada เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2013
    เท่าที่ได้เข้ามาอ่านเรื่องที่ท่าน Chayutt เขียน
    มีแต่เรื่องดีๆมีความรู้ นับถือท่านมากครับ

ขอบคุณครับ

4. Kama-Manas

Kama-Manas เป็นที่รู้จักกันดี

ดิฉันถือไม้ขีดจนจะเผาตัวเองแล้วล่ะค่ะ

5. preeya_phat

preeya_phat Active Member

ต้องขอขอบคุณทุกๆ ท่าน ที่ได้ร่วมกันแปลข้อความต่างๆให้ได้อ่าน เพิ่งเข้ามาห้องนี้ค่ะ รู้สึกตื่นเต้น และยินดีมากๆ ค่ะ กับประสบการณ์อันยอดเยี่ยม กับความรู้ที่ได้รับ คงไม่ต้องตอบว่ามีอยู่จริงหรือไม่ ที่จริงถ้าไม่สบกับคัวเอง และคนในครอบครัว ก็อาจจะสงสัย ตอนนี้ความสงสัยหมดไปแล้วค่ะ

คือกำลังอยากรู้เรื่องพลังจากนอกโลกอยู่ค่ะ ก็เริ่มหาข้อมูล ซึ่งความบังเอิญก็คงจะไม่มี เพราะเคยทราบว่าทุกอย่างในโลกไม่มีความบังเอิญ ต้องขอบคุณจริงๆ ค่ะ กับทุกข้อมูล ยังอ่านไม่จบค่ะ เปืิดมาก็เจอหน้าที่ประมาณ 300 กว่า ในห้องข้อความต่างมิติ ตื่นเต้นจริงๆ ก็ย้อนกลับไปอ่าน หน้าแรกๆ ก็ยิ่งตื่นเต้นมากขึ้นอีกค่ะ คือรู้สึกว่าได้ความรู้เยอะมากลานตาไปหมดทุกเรื่อง และก็เป็นเรื่องที่อยากทราบมานานมาก เรื่องนี้ก็น่าอ่าน เรื่องโน้นก็น่าอ่าน เยอะไปหมด

เริ่มจากคนที่บ้านลูกๆ สามารถติดต่อกับบุคคลนอกโลกได้ สามารถพูดคุยได้ สื่อสารได้ก็ยิ่งอยากหาข้อมูลว่ามีใครที่ไหนบ้างที่เป็นแบบนี้ แต่ก็พอทราบว่ามีหลายท่านมาก คนไทยก็เยอะแต่ไม่เปิดเปิดเผยตัวเอง เจอห้องนี้พอดีค่ะ ต้องขอขอบคุณ คุณ Chayutt และผู้ร่วมแปลท่านอื่นๆ และผู้ที่นำสารทุกๆ ท่านค่ะ

จริงๆ แล้วมีประสบการณ์ จากคนในบ้าน กับตัวเองยังค่ะ ก็มีบ้างนิดหน่อย
    เมื่ออ่านจากข้อความที่แปล จากชาวอาร์ทูเรี่ยน ก็ลองให้ลูกสาวติดต่อท่านแมทธิว ก็สื่อสารได้ค่ะ ท่านจะมีความรู้เรื่อง DNA และด้านวิศวกรรม ที่ได้สื่อสารนะคะ และก็มีเครื่องมืออื่นๆ ที่เป็นเทคโนโลยีที่มีประสิทธิภาพมาก สามารถรักษาโรคทุกเรื่องได้ ทางกาย และจิต
    ลูกสาว สามารถขึ้นไปบนยานใหญ่ได้ แต่ด้วยความเป็นเด็กก็เลยอธิบายแบบเด็กๆ ค่ะ

6. ฅนล้านนา

ฅนล้านนา เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2009
    สร้างพลังบวกอย่างเดียวครับ