ขออภัย!หยุดลงชื่อชั่วคราว!เมื่อตรวจกรรมให้ผู้ที่ลงชื่อไว้ก่อนแล้วจะเปิดใหม่อีกค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บิ๊กอายซ์, 6 เมษายน 2011.

1. nok014

nok014 สมาชิกใหม่

รบกวนอาจารย์ช่วยตรวจกรรมให้ด้วยนะคะ เกิด 17/4/28 เวลา 8.00 วันพูธค่ะ...ช่วยชี้ทางสว่างให้ด้วยนะคะ...ช่วงนี้มีแต่ปัญหา...ขอบคุณค่ะ

2. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ ไม่มีค่อยมีเพื่อนจริงๆค่ะ มีก็จะโดนนินทา โดนอิจฉา
    ส่วนชีวิตคู่นี่เป็นตลอดชีวิตเลยหรือค่ะ กรรมดีที่ทำมาจะผ่อนหนักให้เป็นเบาหรือเปล่าค่ะ :cool::cool:

3. jeab_aa

jeab_aa สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2009
    รบกวนอาจารย์ดูกรรมเบื้องต้นให้ด้วยค่ะ

อ.ณัฐธยาน์ ค่ะ รบกวนดูกรรมเบื้องต้นให้ด้วยค่ะ

1.นางธัญพร อมรหิรัญวงศ์ เกิดจันทร์ 19 กย. 2520 เวลา 05.36น.
    2.นายชัยวัฒน์ อมรหิรัญวงศ์ เกิดพฤหัสบดี 15 สค.2517 เวลา 1.08น.
    3.ด.ช.ปุญญพัฒน์ อมรหิรัญวงศ์ เกิดอาทิตย์ 17 พค. 2552 เวลา 9.31
    4.ด.ญ.ฐิติรัตน์ อมรหิรัญวงศ์ เกิดพุธที่ 13 มิย. 2550 เวลา11.34น.

ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ

4. ohohooi

ohohooi Active Member

รบกวนด้วยค่ะ

1. วันศุกร์ที่ 23 กันยายน 2520 ปีมะเส็ง
    2. วันเสาร์ที่ 26 สิงหาคม 2521 ปีมะเมีย

ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

5. kaverat

kaverat เป็นที่รู้จักกันดี

อ.ณัฐธยาน์ ค่ะ รบกวนดูกรรมเบื้องต้นให้ด้วยค่ะ

1.นางกวินารัตน์ กิตติวัฒนสกุล เกิดพฤหัส 16 กพ. 2504 เวลา 07.36น.
    2.นายสุรพัศ กิตติวัฒนสกุล เกิดพฤหัส 12 พย.2496

ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ

6. chothip

chothip Active Member

รบกวนด้วยนะคะ
    28 มกราคม 2526
    ขอบคุณค่ะ

7. บิ๊กอายซ์

บิ๊กอายซ์ สมาชิก

เชื้อโรคนานา ชนิด เกาะที่ร่างกายของเรา เต็มไปหมด

รอเวลาโจมตีเรา เวลา ร่างกายอ่อนแอ

แต่เรามองไม่เห็น

ซึ่งการมองไม่เห็น ไม่ได้หมายความว่า ไม่มี

เจ้ากรรม นายเวร ก็เช่นกัน

มีทุกคน ต่างๆกันไป แต่เราเสียเปรียบ มองไม่เห็น

เปรียบเสมือนข้าศึก

แค่รอจังหวะ รอเวลาบุกโจมตีเรา

ขณะที่บุญเราอ่อน และสถาณการณ์ เอื้ออำนวย

ให้จัดการกับเราได้

ทุกอย่าง มันเป็นแผนการณ์ของ กระบวนการแห่งกรรม

ทำงานรุกเงียบ ภายใต้ ขอบเขตของกฏแห่งกรรม

เหมือนตำรวจ ซุ่ม โจมตี บุกจับผู้ร้าย

มีการวางแผน และดำเนินการภายใต้กฏหมาย

เป็นการดี ที่เรารู้ แผนการของ เจ้ากรรม นายเวร

จะได้ รู้ว่า ควรป้องกัน และหลบหลีก หลีกเลี่ยง เช่นไร

จึงจะปลอดภัย

ภัย = โทษของตน

โทษที่เคยทำผิด ไว้ ในอดีตชาติ

ปลอด ภัย ไว้ ก่อน

SAFFTY FRIST

เอาตัวรอด เป็นยอด คน

ไฟล์ที่แนบมา:

8. บิ๊กอายซ์

เจ้ากรรม นายเวร จะโจมตี เรื่องเงิน

ส่งผล เก็บเงินไม่อยู่ มีปัญหาที่เกิดจากเงินเป็นเหตุ

มีกรรม เครือญาติ หากแรงบุญไม่พอ

ส่งผล พลัดพรากครอบครัว อยู่บ้านไม่ได้

หากฝืนอยู่ ไม่เจริญ เจ้ากรรมนายเวรจะหาทางกลั่นแกล้ง

กรรมความรัก แม้คู่จะดี สักเพียงใด

เจ้ากรรมนายเวร ก็จะคอยขัดขวาง

ให้มีแต่อุปสรรค ในการครองคู่ ด้วยเป้าหมายสูงสุดคือ หม้าย

ตัวเองและคนรัก จะต้องเข้มแข้ง สามัคคี กันไว้

หมั่นทำบุญ ช่วยเหลือคนและสัตว์ที่กำลังเจ็บป่วย ทรมาณ

สวดมนต์ ภาวนาให้เจ้ากรรมนายเวรอโหสิกรรม

9. นางสาวอยู่จ้ะ2

นางสาวอยู่จ้ะ2 เป็นที่รู้จักกันดี

นี่ตอบถึงหน้า 2 เอง และคุณอยู่หน้าไหนล่ะ

10. TM.

TM. Active Member

10 กันยายน 2009
    อยากทราบเบอร์โทรbigeyes คับ อยากคุยทางโทรมากกว่า กรุณาpm มาด้วยคับ น่าจะดูทางโทรดีกว่า แล้วให้โอนค่าดูเลย

11. beecrazy

beecrazy เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2010
    รบกวนดูให้ด้วยค่ะ

9 มกราคม 2523 เวลา 22.30 ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มิถุนายน 2011
  12. Panupong101

Panupong101 สมาชิกใหม่

15 พฤษภาคม 2011
    14 /02/2528 ประมาณ ห้าทุ่ม ครับ

13. Creation_mc

Creation_mc สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับ

วันอังคาร ที่ ๒๑ ตุลาคม ๒๕๒๙ ๒๐.๓๐ น. เกิดที่ กรุงเทพมหานคร

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

14. ต้องใจ

ต้องใจ สมาชิก

2 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันเสาร์ที่ 1 พฤษภาคม 2508 ปีมะเส็งค่ะ
    ถ้าโทรไปดูทางโทรศัพท์ ต้องโอนเงินก่อนหรือเปล่าคะแล้วค่อยโทรไปค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤษภาคม 2011
  15. วโรดม

วโรดม Active Member

ตามบัตร 10 ตุลาคม 2519 ครับ เวลา 4.14
    ขอทราบกรรมเบื้องต้นครับ

16. kaverat

kaverat เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูกรรมเบื้องต้นให้ด้วยค่ะ

1. เกิดพฤหัส 16 กพ. 2504 เวลาประมาณ 07.00น.
    2. เกิดพฤหัส 12 พย.2496 ไม่ทราบเวลา

17. chayaa

chayaa สมาชิก

1 ต.ค.2514
    15 ธ.ค.2514

ขอบคุณนะคะ

18. แหวววี่

แหวววี่ สมาชิกใหม่

17 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอโทษค่ะ ชื่ออุไรวรรณ วันอาทิตย์ ที่16 กรกฎาคม 2521 ปีมะเมีย ค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

19. บิ๊กอายซ์

เก็บเงินไม่อยู่เลยค่ะ แต่บุญเก่ามาช่วยไว้เสมอ

อยู่ไกลบ้าน จะปลอดภัย ดีกว่าอยู่บ้านเกิด หากอยู่ อาจเกิดปัญหาต่อบุพการีและตนเอง

มั่นใจในตนเอง แต่บางครั้ง แอบโดดเดี่ยวนิดๆ

กรรมที่เคยทำให้บริวาร มีชีวิตคู่ที่เต็มไปด้วยปัญหาการพลัดพราก ตลอด

ส่งผลชาตินี้ ความรักมีอุปสรรคปัญหา

20. บิ๊กอายซ์

อาจจะช้านิดนีง จะพยายามดูให้ทุกๆท่านค่ะ ตามคิวค่ะ

อดีตชาติมีมิตรแท้ ถึงขั้นร่วมสาบาน

เกิดมาครั้งนี้ จุดประสงค์หนึ่งคือ มาตามหามิตรแท้ ( กัลยาณมิตร คนนั้น)

จะได้พากันทำนุบำรุง สืบต่อพุทธศาสนา เหมือนที่เคยทำร่วมกัน

มีกรรมมากคู่ ตามมาส่งผล

หากไม่อยากใช้ชีวิตคู่หลายครั้ง ต้องข่มใจ อดทนต่อปัญหาความรัก

ที่เจ้ากรรม นายเวรสร้างสถาณการณ์

จะพบมีคู่แท้ ที่ดีมากๆ เป็นผู้มีบารมีเก่า จะพากันปฏิบัติธรรม เส้นทางหลุดพ้นได้

ทั้งนี้ กรรมอดีตชาติ แก้ไม่ได้ ( เพราะทำไปแล้ว )แต่ป้องกันการส่งผลได้ ด้วยการกระทำใหม่ที่ดี

โดยเดินตามแนวทาง ที่องค์ศาสดา แต่ละศาสนา ได้ชี้แนะใว้ ให้แล้ว

จะได้ ปลอดภัย จากวิบากกรรม ทั้งหลาย

ระหว่างนี้ หมั่นเบิกบุญ ของตนเองส่งให้เจ้ากรรมนายเวร เพื่อขออโหสิกรรม