ขอนอกเรื่องคับ

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย xanxus, 2 กุมภาพันธ์ 2008.

1. xanxus

xanxus เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2007
    มีใครในที่นี้ไปเขา ชนไก่มาบ้างรึยัง คับ ??? อยากรูผมเพิ่งกลับมา อยากลองแลกประสบการกัน

2. magic_storm

magic_storm เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนจะจบรด. ก็ต้องไปเข้าค่ายที่นั่น เพื่อนๆ น้องๆ เจอผีกันเป็นแถวๆ ทั้งมีผีนั่งเอามือวักน้ำเล่นตอนกลางคืนบ้างล่ะ แล้วก็เสียงร่ำไห้ทั้งคืนเลย แต่ผมไม่ยักกะเจอแฮะ เหอๆ

3. siamgirl

siamgirl เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    ตอนไปเข้าค่ายที่หัวหิน ตึดดินบอสโกเฮี้ยนมาก เพื่อนก็เจอๆกัน เจอคล้ายๆกัน เเต่ว่าเราไปเข้าห้องน้ำตอนกลางคืนคนเดียวไม่เห็นเจอไรเลย (เราสายตาสั้นนิสนึง)

ปล.นอกเรื่องอ่ะโทษนะคะ

4. xanxus

xanxus เป็นที่รู้จักกันดี

28 ธันวาคม 2007
    ผมก้อไม่เจอน๊ะ นอนกลางดิน กินกลาง ทราย ได้ บรรยากาศไปอีกแบบ แต่เหนื่อยมากคับขอบอก ฝึกไม่ค่อยโหดร้าย เท่าพิธีปิด ให้นั่งรอกลางแดด เกือบ ชม

5. fevernova

fevernova เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2007
    ผมไปมาแล้วเหมือนกันครับไม่เจออะไรครับ สนุกดีครับ อิอิ