การเคลื่อนย้ายวัตถุทำได้ 3 แบบ

ในห้อง 'การทดลองทางจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 7 มิถุนายน 2009.

1. Chosen

Chosen สมาชิกใหม่

3 พฤศจิกายน 2015
    มั่วแล้วครับเป็นพระถือศีลแล้วไงครับ คนละเรื่องกับความสามารถทางจิต คนชอบคิดไปเองว่าพระต้องเก่ง ชีต้องเก่ง ความจริงมันเป็นเรื่องของความสามารถในการเข้าถึงธรรมของแต่ละคน ไม่ได้เกี่ยวเป็นพระหรือไม่

2. badboy_gt10

badboy_gt10 Active Member

22 พฤศจิกายน 2005
    เจ้าของกระทู้ครับ เป็นไปได้ไหมที่มนุษย์ต่างดาวมี่ใช้โทรจิตสื่อสารจะมาแทรกในฝันเรา สร้างเป็นสถานะการณ์ให้เราฝึกจิต