กระผมขอปิดกระทู้

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์, 12 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. gatsuja

gatsuja เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับ

2. jeenus

jeenus เป็นที่รู้จักกันดี

โอน ปัจจัย แล้ว ครับ

3. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์ สมาชิก

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD></TD><TD width="100%"><!-- main page contents --><TABLE class=tborder style="BORDER-BOTTOM-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>[​IMG]
    ข้อความส่วนตัว: Re: สวัสดีครับ </TD></TR></TBODY></TABLE><!-- post # --><TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid"><!-- status icon and date -->[​IMG] วันนี้, 03:15 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>comkung<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    ทีม ตรวจทานพระไตรปิฏก

สถานที่: เชียงใหม่
    <IF condition="">
    </IF>พลังการให้คะแนน: 110 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- icon and title --><CENTER>Re: สวัสดีครับ

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์
    ถ้าได้รับพระหลวงปู่ทวดแล้วกรุณาติดต่อกลับด้วยนะครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอบคุณมากครับ ได้รับหลวงปู่ทวดเรียบร้อยแล้ว
    <!-- / message --><!-- sig -->__________________
    “พระพุทธเจ้าตรัสว่าถ้าใครเข้าป่าหาแก่นไม้ แต่ไปเจอกิ่งใบ เจอสะเก็ด เจอเปลือก เจอกระพี้ ก็อาจสำคัญว่าเป็นแก่น เพราะไม่ทำความรู้จักแก่นให้ดีเสียก่อน เลยได้สิ่งที่ไม่ใช่แก่นติดมือกลับบ้าน ลาภและสรรเสริญเปรียบเหมือนกิ่งใบ ศีลเปรียบเหมือนสะเก็ด สมาธิเปรียบเหมือนเปลือก ญาณหยั่งรู้ต่างๆเปรียบเหมือนกระพี้ แต่แก่นสารที่แท้จริงคือความหลุดพ้นแห่งใจ ชนิดไม่กลับกำเริบอีก สรุปคือถ้าเรายังไม่รู้จักภาวะของใจที่หลุดพ้นเด็ดขาด ก็ยังไม่ได้ชื่อว่าเรารู้สิ่งสำคัญที่สุดที่ควรรู้”
    </TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

4. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

ตอนนียังมีพระปิตตาเหลืออีก๕องค์นะครับ
    ท่านใดสนใจ กรุณาลงชื่อแจ้งความประสงค์ได้นะครับ

5. winonenang

winonenang Active Member

25 ธันวาคม 2008
    ปิดกระทู้แล้วครับ
    กรุณาแจ้งการโอนที่PMนะครับ

6. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

<CENTER>การแจ้งการโอนปัจจัยค่าส่ง

</CENTER>

<HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->ขอรบกวนทุกท่านช่วยแจ้งการโอนทางPMอย่างเดียวครับ

กรุณาระบุ
    1 วันที่โอน
    2 เวลาโอน
    3 จำนวนเงินที่โอน
    4 ชนิดของพระที่ขอรับ
    5 ชื่อ ที่อยู่ให้ชัดเจน
    ถ้าท่านแจ้งไม่ครบ หรือไม่ถูกต้องจะทำให้การจัดส่งพระล่าช้ามากครับ
    เพราะจะต้องPM ถามท่านอีกครับ
    หากท่านใดทราบว่า ท่านได้แจ้งไม่ครบ กรุณาทำการแจ้งอีกครับ โดยส่งข้อความไปทางPMของกระผมนะครับ
    จากที่ตรวจการโอนของผู้ที่แจ้งเข้ามาก็ มีหลายท่านที่จะต้องรับพระล่าช้าไปอีกครับ
    ขอยกตัวอย่างท่านที่ขอรับพระได้แจ้งอย่างถูกต้องครับ
    สวัสดีครับ
    วันนี้ 23 ก.พ. 2552 เวลา 12.30 น.ผมเพิ่งโอนเงินไปร่วมทำบุญ 220.บาทจากสาขาสวรรค์วิถี เพื่อขอพระดังนี้
    1.สมเด็จโต 100ปี
    2.พระไพรีพินาศ
    3.พระปิดตาหลวงปู่โต๊ะ หรือกุมารเทพ
    รบกวนช่วยส่งมาที่
    นายยศกร วัฒนคณิต
    ร้านเฮงคาร์แคร์(อยู่ในโรงแรมแกรนด์วิษณุ)
    26/1 ถ.อรรถกวี อ.เมืองฯ จ.นครสวรรค์ 60000
    ขอบคุณมากครับ

7. magic's gone

magic's gone Active Member

อยากไดอะคับ ต้องทำไง

8. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

พระปิตตา หลวงพ่อแพ หมดแล้วครับ
    ถ้าต้องการติดต่อที่PMครับ

9. winonenang

winonenang Active Member

25 ธันวาคม 2008
    ท่านใดต้องการพระปิตตา หลวงพ่อแพ เพิ่มเติมกรุณาจอง และโอนเงินได้ครับกรุณาช่วยค่าจัดส่ง+ปัจจัยส่วนหนึ่งจะนำไปสร้างพระบรรจุกรุ๘๔,๐๐๐องค์จำนวน109บาท/1องค์
    กรุณาโอนปัจจัยมาที่
    นายเจษฎา มิตรานนท์
    เลขที่บัญชี 012-2-45067-8
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา มหาพฤฒาราม
    โอนก่อนมีสิทธิ์ก่อนนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กุมภาพันธ์ 2009
  10. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

ขอรบกวนทุกท่านช่วยแจ้งการโอนทางPMอย่างเดียวครับ

กรุณาระบุ
    1 วันที่โอน
    2 เวลาโอน
    3 จำนวนเงินที่โอน
    4 ชนิดของพระที่ขอรับ
    5 ชื่อ ที่อยู่ให้ชัดเจน
    ถ้าท่านแจ้งไม่ครบ หรือไม่ถูกต้องจะทำให้การจัดส่งพระล่าช้ามากครับ
    เพราะจะต้องPM ถามท่านอีกครับ
    หากท่านใดทราบว่า ท่านได้แจ้งไม่ครบ กรุณาทำการแจ้งอีกครับ โดยส่งข้อความไปทางPMของกระผมนะครับ
    จากที่ตรวจการโอนของผู้ที่แจ้งเข้ามาก็ มีหลายท่านที่จะต้องรับพระล่าช้าไปอีกครับ
    ขอยกตัวอย่างท่านที่ขอรับพระได้แจ้งอย่างถูกต้องครับ
    สวัสดีครับ
    วันนี้ 23 ก.พ. 2552 เวลา 12.30 น.ผมเพิ่งโอนเงินไปร่วมทำบุญ 220.บาทจากสาขาสวรรค์วิถี เพื่อขอพระดังนี้
    1.สมเด็จโต 100ปี
    2.พระไพรีพินาศ
    3.พระปิดตาหลวงปู่โต๊ะ หรือกุมารเทพ
    รบกวนช่วยส่งมาที่
    นายยศกร วัฒนคณิต
    ร้านเฮงคาร์แคร์(อยู่ในโรงแรมแกรนด์วิษณุ)
    26/1 ถ.อรรถกวี อ.เมืองฯ จ.นครสวรรค์ 60000
    ขอบคุณมากครับ

11. anoldman

anoldman เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2008
    สาธุๆ

ต้องขออภัยคุณวิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1913568", true); </SCRIPT> ด้วยนะครับ ได้รับพระมาหลายวันแล้ว แต่เน็ตที่บ้านมันเดี้ยง แล้วก็ไปต่างจังหวัดหลายวัน จึงพึ่งมาบอกกล่าวกันนะครับ

พระสวยมาก องค์ใหญ่พอสมควรเลย
    ขออนุโมทนาครับ

12. นินจาตัวน้อย

นินจาตัวน้อย Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2009
    อนุโมทนา

วีรพันธ์ เวียงภักดิ์

44/61 หมู่3 ซอยเพชรเกษม110 แขวงหนองค้างพลู
    เขตหนองแขม กรุงเทพ 10160

ขอบพระคุณมากครับ

13. วิน ศิษย์หลวงปู่หงษ์

ขออนุโมทนากับทุกท่านที่ได้ร่วมบุญในครั้งนี้ครับ
    <SCRIPT src="http://googleads.g.doubleclick.net/pagead/test_domain.js"></SCRIPT><SCRIPT src="http://pagead2.googlesyndication.com/pagead/render_ads.js"></SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT><SCRIPT>window.google_render_ad();</SCRIPT>
    <!-- / message --><!-- attachments -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้