ใครเคยดูดวงกับน้องปรมีส์มั่งคะ ขอความเห็นหน่อย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย pretty lovely, 23 ธันวาคม 2010.

1. pretty lovely

pretty lovely สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2010
    ใครเคยดูดวงกับน้องปรมีส์มั่งคะ ขอความเห็นหน่อย แม่นไหมคะ..ขอบคุณค่ะ..

2. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    อดีต และปัจจุบัน อย่างกับว่าน้องเขารู้จักเรามานานอย่างนั้นแหละ

ส่วนอนาคตที่น้องเขาทักไว้เกิดขึ้นแล้วบางอย่าง ที่เหลือต้องรอเวลาค่ะ

หลาย ๆ เรื่องที่น้องเขาทักมา ตรงกับอาจารย์อีกท่านแบบแป๊ะเลย

บอกได้แค่ว่า คำทำนายของหมอดู จะแม่นหรือไม่ อยู่ที่ตัวเราเป็นหลักนะคะ
    ว่าเราได้สร้างเหตุปัจจัยสอดคล้องกับคำทำนายหรือไม่