ใครจะเล่น โทรจิต เข้ามา

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย เดมีดี, 9 กันยายน 2011.

1. เดมีดี

เดมีดี เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2010
    ฝึก โทรศัพท์ไหม....555+++
    เออ โทรจิต รู้ไหม เอาไหมจ๊ะ

2. Mr.Boy_jakkrit

Mr.Boy_jakkrit เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2008
    ระวังจะหูแว่วนะครับ ผมก็เป็นเขาเรียกโรคจิตเภทอะไรซักอย่าง เตือนด้วยความหวังดี

3. Sonaz

Sonaz เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2011

Yessssss!! :cool:

ต้องระวังให้มากนะครับ จะเล่นกะจิต ต้อง ฝึกฝนให้ถูกหลัก และถูกวิธี ต้องมีคนให้คำปรึกษา นะครับ ไม่งั้น คุณอาจเป็นโรคจิต หรือ อุปาทาน กินนะครับ แบบว่าไม่มีใครโทรจิตหรอก เสียงแว่ว หลอน คิดไปเอง แล้วพูดเอง เออเอง คุยกะตัวเอง ทะเลาะกับตัวเอง

ยังไง ก็ต้องระวังกันด้วยนะครับผม

4. เดมีดี

ขอบคุณที่เป็นห่วง
    เราหมายถึงโทรจิต จริง ๆ ไม่แว่ว ไม่อุปาทาน อันนั้น เด็ก ๆ เค้าเล่นต่อสายกระป๋องกัน

เมื่อคืน มีพี่ที่รู้จักในบอร์ด แวะมาสอน ว่าสิ่งนี้ที่เราพูด จริงหรือไม่
    ขอบคุณค่ะ

5. phloiwang

phloiwang เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจมากครับ อยากเรียนด้วยคน

6. J_Shaman

J_Shaman สมาชิก

กระแสจิตการฝึกอบรมเป็นเช่นเดียวกับการทำงานร่วมกับกล้ามเนื้อของคุณ มากขึ้นการทำงานของคุณเกี่ยวกับมันที่ดีกว่าที่จะได้รับ ดังนั้นรถไฟอย่างจริงจังและเห็นผลมากขึ้น
    มีความคิดในเชิงบวก : อย่าลังเล สงสัยตั้งสมาธิให้มั่น เพราะ มีหลายคนที่ขี้สงสัยมากเกี่ยวกับความสามารถกายสิทธิ์ โทษมันในปรัชญาสมัยใหม่ที่หนังสือที่อ่อนแอและการโฆษณาชวนเชื่อเท็จของ เพื่อให้บรรลุมันคุณต้องมีใจตั้งบวกและได้รับตัวเองคุ้นเคยกับการคิดเชิงบวก
    •มุ่งเน้นในสิ่งที่สำคัญกับคุณ : Telepathy เป็นเรื่องเกี่ยวกับการตรวจวัดหรือความรู้สึกที่ระยะทางหรือที่ใดก็ได้ทั่วจักรวาล คุณไม่ได้มีการสื่อสารด้วยวาจา ดังนั้นมันเป็นพื้นใช้องค์ประกอบความรู้สึกที่ นี่คือวิธีการทำงาน! ตัวอย่างเช่นหากข้อความติดต่อทางใจของคุณไปยังคนอื่น ๆ คือการโทรหาคุณไม่เพียง แต่คาดหวังว่าคนที่จะทำเช่นนั้น คุณควรทำให้คนรู้สึกหรือมีการกระตุ้นที่จะทำสิ่งที่คุณต้องการให้พวกเขาทำ วิธีนี้ใจพลังจิตของคุณมีแนวโน้มจะให้ความร่วมมือ
    •การปฏิบัติกับพันธมิตร : มีหุ้นส่วนในขณะที่การฝึกซ้อมเป็นสิ่งสำคัญมากโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับการอ่านจิตใจ คุณสามารถกำหนดได้ว่าใครจะเป็นผู้ส่งข้อความและผู้ที่จะรับ นอกจากนี้ยังเรียนรู้ที่จะผ่อนคลายจิตใจของคุณ

ควรฝึดเป็นคู่กับคนที่สนิทก่อนเช่นเดาใจว่าคิดถึงสีอะไร ต่อมาก็ใช้ไพ่เป็นตัวช่วยใช้ดอกและสีของไผ่ไปเรื่อยๆก่อน

7. เดมีดี

พี่ไม่รู้ว่าคุณ สมาธิดีแค่ไหนนะ อาจไม่เปิดของจริงให้เห็น แค่อยากทดสอบ

ทำสมาธิแบบปกติ และส่งรูปภาพของคุณมา เมฆ ในส่วนแผ่นหลังพี่นะค่ะ ถ้ารับได้ จะแจ้งให้ทราบ พี่จะรู้สึกของอารมณ์ในจิต ว่าเหมือนหรือคลับคล้ายพลังของคุณไหม

ขอเตือน เอาแบบบริสุทธิ์นะ จิตที่ไม่มีอะไรแอบแฝง อย่าเล่นส่งเดช อันตรายทั้งคู่ แบบคำเตือนข้างบน

และพี่ก็จะส่งของพี่ไป รูปสิงโต นะ สังเกตอารมณ์นะ เหมือนหรือไม่
    สิงโต อารมณ์ง่วงนอนตลอดเวลา

เริ่มทดสอบด้วยความรักและความหวังดี ไม่ประลองวิชา เอาไว้ช่วยค้ำจุนกัน
    แบบทดสอบถูกส่งไปแล้ว............จ๊ะ จ๊ะ จ๊ะ

ครูอาจารย์ เตือนว่า คู่หู คู่บรัดดี้ ต้องมีบุพเพคู่กัน ถึงจะเห็นผลได้พอสมควร ขึ้นอยู่กับกำลังส่ง แต่เราเชื่อว่า ความหวัดดี ระลึกดี จิตของสิ่งที่ดี จะเดินทางมาถึงด้วยเช่นกัน มันอาจไม่เป็นภาพดังใจนึก แต่คุณจะรู้สึกได้ แต่ห้ามปรุง

8. เดมีดี

มาทันใจ เหมือน ไวไว ควิก 5555+++

9. ไซแอมเมียม

ไซแอมเมียม สมาชิกใหม่

นาทีละกี่บาท

10. เดมีดี

ขอบคุณ ที่ถามค่ะ ว่านาทีละกี่บาท

ก่อนถาม ว่าคุณรู้จักเรื่องนี้หรือเปล่าค่ะ โทรจิต+โทรศัพท์ 55+++

โทรจิต มีค่า เท่าราคาชีวิตค่ะ ถ้าคุณรู้จักและแปลคลื่นสัญญาณเป็น
    สิ่งนี้อาจช่วยชีวิตคุณได้ค่ะ

สัญญาณ นี้ ไม่จำเป็นต้องมาจากมนุษย์ด้วยกันก็
    ได้ค่ะ มาจากสวรรค์เบื้องบนก็ได้ มาจากมนุษย์ต่างดาว ก็ได้ ปี๊ด ป๊ด...โหล โหล
    ตามวาระ เอะ ๆ ๆๆ เคยเล่น เคยเล่น ใช่ไหม

ถ้าคุณมีแล้ว เอ คิดราคาเท่าไรดี จะคิดเท่า true ไหม....

อุ้ย เดี๋ยวโดนแบบ ถึงบุคคลที่ 3 4 5

ยินดีรู้จักค่ะ

11. chate_SP

chate_SP เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2005
    ไปออกตีสิบเลยนะ จะรอดู

12. deemonster

deemonster เป็นที่รู้จักกันดี

โหล โหล ได้ยินไหมครับ ฮะโหล ฮะโหล เทส เทส
    1 2

13. เดมีดี

ได้ยิน เอาประสบการณ์มาเล่าบ้างซิค่ะ

14. เดมีดี

ตีสิบ ออกไม่ได้ เรื่องไร้สาระของสังคม ไม่มีประโยชน์ 5555++++

15. deemonster

deemonster เป็นที่รู้จักกันดี

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=JwQZQygg3Lk&feature=relmfu]Black Eyed Peas - The Time (Dirty Bit) - YouTube[/ame]

16. เดมีดี

จริง ๆ ฝรั่ง ไม่ได้เก่ง กว่าคนไทยค่ะ
    แต่เค้ามีความพยายาม คิด สร้างสรรค์ ในเทคนิค เทคโนโลยี่ ใหม่ ๆ ตลอดเวลา
    แต่ไทยซิ.......ชอบเลียนแบบและ ก็อปปี้ จนติดนิสัยเลยขาดการเป็นตัวของตัวเองไป

ถ้าใครออกหน้า ที่คนไทยบอกรับไม่ได้ ก็โดนแบน นี่แหละคือข้อเสียของการพัฒนา

ถ้าถามว่า โทรจิต ทางสายพระธรรม มีไหม มีค่ะ แต่เข้าถึงหรือยัง แค่นั้นเอง
    ส่วนใหญ่ก็บอกมาจาก มนุษย์ ต่างดาว เพราะ เทคโนโลยี่ค่ะ......

ยาวไปแล้ว.........

17. keepbarking

keepbarking เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจครับ..ผมเชื่อว่ามีและทำใด้แต่คงต้องฝึกกัน ไม่รู้เริ่มจากตรงใหน ช่วยอธิบายให้เข้าใจง่ายๆ จาก1-2-3-4-5...ขอบคุณครับ

18. เดมีดี

กำลัง ผู้เข้าร่วมค่ะ............
    การฝึก มันต้องรู้ใจ รู้จัก คุ้นเคย หรือมีทัศนคติที่ดีต่อกัน อันนี้ก็คือ ใบเข้าเรียนค่ะ

เพราะ โทรจิต มีไว้ใช้ยามฉุกเฉินค่ะ มีโทษออกฤทธิ์ ทางกฎหมาย5555+++

(แต่วันนี้ได้มาอัน เหมือนภาษาจีน เป็นสี่เหลี่ยม ยาวแนวตั้ง มีปลายที่ตวัดออกมา ไปด้านข้าง และ ข้างในตรงฐาน มีป้ายเล็ก ๆ 2 ติง ไม่บอกที่มา........เก็บเงียบไว้ทดสอบ ต่อ)

19. เดมีดี

เริ่ม 1 เริ่มแนะนำ เล่าประสบการทางสมาธิ บอกทัศนะทางธรรม ประหนึ่ง เรามาจีบกันที่นี่ก็ได้ค่ะ

แปลกไหม ทำไมพี่ไม่ทำแบบข้างบน.............มีเหตุค่ะ

20. Mr.Boy_jakkrit

Mr.Boy_jakkrit เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2008
    สแกนกำ , เอ็กซ์เรย์กำ , ผีอำ , กลับชาติมาเกิด , ขูดหวย, รวยเบอร์ ฯล นี่แหละรายการตีสิบสาระประโยชน์ของสังคมทั้งนั้น เพราะเรตติ้งมันดี

ผมก็เคยทำได้ครับ เห็นก็เคยเห็น แต่พอใจเผลออยากคิดจะหุบเท่านั้นแหละ
    กลายเป็นเสียงในกระโหลกชัดแจ๋วแว๋วเลย ตอนนี้เลิกแล้ว เพราะมันยังไม่ถึงที่สุด
    มีสติให้มากๆนะครับ