แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

แจกแผ่นยันต์คำดวงหนุนดวงชะตาแด่ท่านที่สนใจแผ่นยันต์นี้ได้จัดทำขึ้นจากคำสั่งของครูบาอาจารย์เนื่องด้วยใกล้ช่วงออกพรรษา แผ่นยันต์นี้เป็นยันต์ที่เขียนด้วยมือจารมือเรียกสูตรเรียกนามลงอักขระรอบดวงจักรราศีทีละแผ่นต้องใช้เวลาในการทำที่ละเอียดและต้องนำมาทำพิธีกรรมอาราธนาพลังคุณพระเทวดาเทพพรหม ท่านใดสนใจรับไว้บูชากรุณาโทรบอกวันเดือนปีเกิดเวลาเกิดของท่านและแจ้งให้ทราบด้วยว่าท่านต้องการให้ลงยันต์ในทางด้านใดเช่นเรื่องค้าขาย ป้องกันภัย แผ่นยันต์นี้สามารถที่จะลงเป็นยันต์ประจำบ้านก็ได้ถ้าไม่ใช้บรรจุดวงชะตา ท่านใดสนใจ โทร 087-7524995 ตลอดเวลา
    ไม่เสียค่าใช้ แล้วแต่ท่านจะร่วมทำบุญ สนใจติดต่อเลยนะครับรีบหน่อยนะครับของมีจำนวนที่ครูอาจารย์สั่งให้ทำได้จำนวนจำกัดเท่านั้น

2. punyawat

punyawat เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนาครับ

สาธุ อนุโมทนามิ
    _______
    "กรรมเก่าไม่มีใครลบล้างได้ กรรมปัจจุบันจะช่วยเจ้าเอง"

--------------หลวงปู่โต พรหมรังสี------------------

3. wara43

wara43 ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

[​IMG][​IMG] ขอกราบโมทนาสาธุครับ สาธุ...[​IMG][​IMG]

4. ศิษย์โลกอุดร

ศิษย์โลกอุดร เป็นที่รู้จักกันดี

5. หนึ่ง1

หนึ่ง1 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ไหนสร้างครับพระหรือคาราวาส

6. kikhoh

kikhoh เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2008
    ขอรับด้วยครับ
    ส่งที่ คุณ วุฒินันท์ บุญเสน
    34/1 ม.5 ถ.พุทธมณฑลสาย4 ต.กระทุ่มล้ม อ.สามพราน จ.นครปฐม 73220

7. sacrifar

sacrifar เป็นที่รู้จักกันดี

ลงแผ่นโลหะ หรือ แผ่นผ้าครับ แล้วของอาจารย์ท่านใด ถ้าบอกชื่อได้ก็น่าจะดีครับ คงมีคนสนใจเยอะ ขออนุโมทนาด้วยครับ

8. Kiewsaard

Kiewsaard สมาชิกใหม่

อนุโมทนาค่ะ
    ขอรับด้วยคนนะค่ะ ไม่ทราบว่าทันหรือเปล่า
    ชื่อมารวย เขียวสอาด
    บ้านเลขที่ 370/13 หมู่ 5 ต.พยอม อ.วังน้อย
    จ.พระนครศรีอยุธยา
    13180
    เกิด 25 พฤษภาคม 2525 เวลา 17.00 น.ค่ะ

9. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

แผ่นยันต์นี้ลงในแผ่นโลหะครับ ผู้ที่เขียนดวงลงจักรราศีคือฆราวาสครับส่วนผู้ที่ลงอักขระคือครูบาอาจารย์ครับ ที่ไม่บอกว่าเป็นท่านใดเพราะม่ได้ให้บูชาเป็นเชิงพาณิชย์ครับเราสร้างแจกเป็นพุทธานุสตินะครับเหมาะสำหรับผู้ที่ปฏิบัติดีปฏิบัติชอบและผู่ที่ฝึกกรรมฐานอยู่เป็นประจำควรมีไว้ครับของดีหายากครับและผู้ที่กำลังดวงตกสุดๆครับขอบอกว่าแผ่นยันต์นี้เหมาะสำหรับผู้ที่ปฏิบัตินะครับเหมือนเป็นตัวเสริมกำลังใจเสริมสติปัญญาให้เพิ่มขึ้นและมีชีวิตที่ดีขึ้น ส่วนเงินที่ร่วมทำบุญก็จะส่งทำบุญแบบไม่จำกัดที่นะครับเราไม่ขายไม่โฆษณานะครับเพราะเราสร้างแจกฟรีก็เท่านั้น

10. Shinray01

Shinray01 เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อวันชัย วงษ์สวัสดิ์
    58/7 หมู่ 8 ต.บางจาก อ.พระประแดง
    จ.สมุทรปราการ 10130

เกิดวันจันทร์ 20 เมษายน พ.ศ.2535
    เวลา 17.36

11. เด็กไร้เดียงสา

มีหลายท่านนะครับที่สอบถามว่าแผ่นยันต์นี้หนุนดวงได้อย่างไร
    ขอตอบตามความเป็นจริงนะครับ
    1 ไม่มีอะไรที่จะช่วยชีวิตเราได้นอกจากต้นทุนบุญกุศลที่เราได้สร้างเอาไว้กับการกระทำที่ดีในปัจจุบันนี้หรอกครับ
    2 เครื่องของขลังนั้นสามารถที่จะช่วยเหลือเราได้ถ้าเรามีบุญกรรมที่ทำดีไว้แล้วเป็นเบื้องต้น แต่ถ้าทำกรรมที่ไม่ดีไว้แม้มีเครื่องรางเป็นร้อยเป็นล้านชิ้นก็ไม่ได้มีความหมายใดๆและไม่สามารถที่จะช่วยอะไรเราได้หรอกครับ
    3 ในเครื่องรางของขลังนั้นมีพลังทางจิตและพลังคุณพระเทวดาเทพพรหมที่เป็นมงคลบรรจุไว้ถ้าตัวเรามีกุศลกรรมที่ดีมีศีลธรรมและเคยมีบุพกรรมร่วมกับครูบาอาจราย์ที่ท่านสร้างมาเครื่องรางนั้นๆก็สามารถที่จะประทานพรตามที่เราเดือดร้อนได้ตามต้นทุนบุญที่เราสร้างมาได้ไม่มากก็น้อย
    4 ถ้าผู้ใดทำกรรมดีแล้วมีวัตถุมงคลที่ดีช่วยเสริมด้วยแล้วมันก็ยิ่งดีขึ้นไปใหญ่
    จึงขอเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน ครับด้วยความจริงใจแด่ทุกท่าน

12. เด็กไร้เดียงสา

บ้านคุณภมิเจ้าที่แรงมากนะครับเป็นเขตรักษาของท่านท้าวมหาราชทั้ง4 ผมอยากจะส่งไปนะครับแต่ติดขัดด้วยเหตุผลหลายประการเนื่องจากบ้านคุณมีบริวารที่ได้รับคำสั่งให้รักษาดูแลอยู่มากครับกลัวเป็นการรบกวนทางด้านโลกทิพย์นะครับ ของคุณนะครับถ้าพยายามทำบุญอุทิศให้ภมิเทวดาที่บ้านบ่อยๆและมั่นทำกรรมฐานก็สุดยอดแล้วครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ผมตอบทางนี้ถ้าคุณจะรับไปให้คุณจุดธูปเก้าดอกบอกแม่พระธรณีและภูมิเทวดาก่อนนะครับแล้วผมจะจัดส่งไปให้

13. เด็กไร้เดียงสา

ขอโทษนะครับที่บ้านของคุณมีรูปของเสด็จพ่อปิยะมหาราชติดอยู่มี่บ้านหรือเปล่าครับถ้ามีนะครับให้บูชาด้วยข้าวคลุกกะปิกับดอกกุหลาบสีชมพูนะครับห้ามถวายเหล้าโดยเด็ดขาดนะครับคุณถวายแล้วโปรดแจ้งกับมาใหม่นะครับผมจะจัดส่งไปให้ครับ

14. เด็กไร้เดียงสา

เรียนทุกท่านที่ขอรับแผ่นหนุนดวงนะครับก่อนที่ผมจะจัดส่งผมจะตรวจสอบหลายอย่างนะครับว่าที่บ้านท่านตัวท่านมีอะไรที่ดีที่รักษาและควรปรับดวงปรับบ้านอย่างไรก่อนที่จะนำไปไว้บูชาที่ต้องทำอย่างนี้เพราะพลังงานทางจิตและพลังงานทางพุทธคุณที่บรรจุลงไปเป็นของสูงมากครับการเขียนยันต์นั้นเป็นการเขียนทางจิตครับและการปลุกเสกก็ทำอย่างดีมากๆครับ ยิ่งบ้านท่านใดมีพระบรมสารีริกธาตุหรือพระอรหันต์ธาตุบูชาอยู่จะดีมากครับเพราะในแผ่นยันต์นี้มีอักขระเลขยันต์ที่สูงอยู่มากครับไม่มีในตำรานะครับเป็นพลังงานทางจิตที่ส่งมาจากครูบาอาจารย์ครับ

15. ร่มโพธิ์

ร่มโพธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยครับ........
    จักรกฤษณ์ โพธิ์สุวรรณ
    11/60 ถ.เอกชัย ต.แม่กลอง อ.เมือง จ.สมุทรสงคราม
    75000
    เกิด 7 มกราคม 2519 เวลา 13.36
    ขอบคุณครับ....

16. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

เอกไชย ภู่รัตน์ 21ม.ค2503เวลา20.00นกว่าๆครับ
    บ.สุรพลนิชิเรฟูดส์ 22/5 หมู่ 4 ถ.เทพารักษ์ ต.บางพลีใหญ่
    อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

17. sittanong

sittanong Active Member

ขอรับด้วยคนได้ไหมครับ
    ทวิทย์ สิทธิ์ทนง
    เลขที่ 3/10 หมู่ที่ 1 ต.นครชุม อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    เกิด 19 พค 2520 เวลาประมาณ 12.00 น.

18. เด็กไร้เดียงสา

ผู้ที่ขอรับแผ่นยันต์กรุณาทำตามกติกาดังนี้นะครับ
    1 เขียนชื่อที่อยู่ของท่านในชองเปล่าติดแสตม์9 บาท
    2 จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเองแล้วส่งมาที่ อ คนวัด 95/2 ม6

19. เทวดาขงเบ้ง

เทวดาขงเบ้ง เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤษภาคม 2007
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะโทรติดต่อ ไปนะครับ ตอนนี้ดึกแล้วกลัวรบกวนครูท่าน น่ะครับ
    ตอนนี้ขอแจ้ง ชื่อ และวันเดือน ปีเกิด ก่อนนะครับ นายถาปนิก ปรากฎวงษ์ เกิดวันศุกร์ที่ 17 มกราคม พ.ศ. 2529 เวลา ประมาณ บ่ายสามโมง สิบเอ็ดนาที ที่ จ.อุตรดิตถ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ตุลาคม 2008
  20. yothin_bp

yothin_bp สมาชิกใหม่

10 กรกฎาคม 2008
    ขอรับแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาด้วยครับ
    โยธิน บุญตาเพศ เกิดเสาร์ 17 พ.ค 2523 เวลา 07:30 ที่ จ.อุบลฯ
    พักที่หอพัก 147/7 ม.8 ต.บ้านหม้อ อ.พรหมบุรี จ.สิงห์บุรี
    จัดส่ง 97 ม.3 ต.บ้านหม้อ อ.พรหมบุรี จ.สิงห์บุรี 16120

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้