เสมือนเรนาร์ด 007

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 22 มีนาคม 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    เพื่อนๆ เคยดู 007 ไหมคะ ตอน The World Is Not Enough จะมีตัวร้ายชื่อ Renard ที่โดนกระสุนฝังเข้าร่างไปที่เส้นประสาท ทำให้หมดความรู้สึกไปทั่วร่าง แม้กระทั่งการมี เซ็กส์ ก็ยังหมดความรู้สึกค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

เรามีคุณลุงอยู่หนึ่งคน เคยเป็นอดีต เอฟบีไอ
    เขาใช้ St. John wort รักษาอาการนอนไม่หลับ
    ภรรยาชื่อน้าสาวเป็นคนหามาให้
    เวลาบดต้องค่อยๆบดมิเช่นนั้นจะเสียสรรพคุณและมีกลิ่น
    น้าสาวเล่าว่า ลุงปีเตอร์กรีดร้องเวลานอนหลับตอนกลางคืนว่า
    ไม่ ไม่ ไม่ฆ่า…. ฆ่า ฆ่า ฆ่า …ทำนองนี้
    เลยต้องเอาให้กิน

3. Suryar

พวกสายลับนี่น่ากลัวนะคะ
    ลุงปีเตอร์เป็นบอดี้การ์ดให้กับ เจ เอฟ เค ในวันที่ถูกลอบสังหารด้วยค่ะ
    ทุกวันนี้เรามีอาการคล้ายลุงปีเตอร์เวลานอนหลับ
    เราฝันถึงการทำข้อสอบเช่น ทำไม่ทันบ้าง หรือ สอบแข่งกับโปรเฟสเซอร์ บ้าง
    บางครั้งนึกถึงตอนที่ถูกทรมานในโรงพยาบาลจิตเวช เช่นถูกมัดตรึงสี่ด้านแล้วถูกฉีดยาจนสลบ
    เราใช้น้ำมันกัญชาเพื่อให้ตนเองอยู่ในสภาพเสมือนเรนาร์ดในเรื่อง 007
    หยอดแล้วสบาย หายเครียด ไม่เจ็บปวดทางอารมณ์

4. Suryar

เราสั่งน้ำมันกัญชาจากเชียงราย
    เพื่อนของเราเป็นคนปรุงให้
    ผสมโกฐจุฬาลัมภาด้วยค่ะ
    เราจึงกลายเป็นเรนาร์ด
    ตอนนี้ไม่ทุกข์อะไรแล้ว
    สบาย โล่ง
    ขอบคุณพระเจ้าที่สร้างกัญชาขึ้นมา
    เอเมน