เรื่องสมาชิก premium

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Maestro, 1 เมษายน 2023.

1. Maestro

Maestro เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ผมโอนเงินแล้วส่งข้อมูลการสมัครสมาชิก premium ไปตั้งแต่วันที่ 23 มีนา แล้วครับ
    ส่งรอบแรก อีเมล์ไม่ตรงกับที่สมัครสมาชิกเว็บ
    ส่งรองสอง แก้ไขอีเมล์ให้ตรง
    ยังไม่มีความคืบหน้าอะไรเลยครับ รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Rexxar

Rexxar ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

11 มิถุนายน 2021
    สวัสดีครับคุณ @Maestro ผมได้ประสานงานตามเรื่อง และ PM สอบถามกับทางทีม Administrator กับ Moderator ของ Website พลังจิต เพื่อที่จะได้ดำเนินการเร่งรัดพิจารณาอนุมัติสมาชิก Premium ให้กับคุณ @Maestro ไปแล้วเมื่อสักครู่นี้ครับ (^_^)

ส่วนตัวผมคิดว่าในทีม Administrator กับ Moderator ของ Website พลังจิต ท่านที่ทำหน้าที่พิจารณาอนุมัติสถานภาพสมาชิก Premium ให้กับสมาชิก… ท่านคงจะยุ่งหรือไม่ทราบเรื่องการโอนเงินในการสมัครสมาชิก Premium ของคุณ @Maestro จริงๆครับ… ต้องขออภัยคุณ @Maestro ในความล่าช้าที่เกิดขึ้นครับ _/\_ น่าจะได้ความคืบหน้าในเร็วๆนี้ครับ _/|\_