เมื่อยอดฟ้านิมิตถึงองค์ท่านท้าวเวสสุวรรณ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย ยอดฟ้า, 17 กันยายน 2014.

1. ยอดฟ้า

ยอดฟ้า เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2012
    ผมได้เกิดนิมิตอัศจรรย์ 3 ครั้งเป็นองค์ท่านท้าวเวสสุวรรณ ประทานพรมาให้ แต่ฟังได้ไม่ชัดว่าพรอะไร
    เดาเอาเอง คิดตามประสายอดฟ้า
    เวส แปลว่า พ่อค้า
    สุวรรณ แปลว่า ทองคำ
    เวสสุวรรณ หมายรวมถึง พ่อค้าผู้มั่งคั่งด้วยทองคำ

เอ หรือผมจะได้ลาภ ( หมายรวมถึงด้านการงานด้วยนะครับ )

อีกจิตหนึ่ง ตั้งใจมั่นว่าอยากถวายองค์ท่านตั้งไว้เพื่อแสดงกุศลเจตนา ตามปรารถนาแห่งนิมิต มีใครอยากร่วมบุญกับยอดฟ้าไหมครับ

ตอนนี้ท่านอาจารย์นินิน รับเปิดวาสนาฟรี 108 ท่านร่วมสร้างองค์ท้าวเวสสุวรรณ ครับ ( ขอบคุณในกุศลเจตนาของท่านด้วยครับ )
    ใครสนใจ ติดต่ออาจารย์นินิน โดยตรง
    โทร 0925212054

**หรือผู้รู้ท่านใดอธิบายความฝันให้ยอดฟ้าทราบทีนะครับ **

line : nininmickey ของอาจารย์นินินครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่ากำลังจะโดนเล่นงาน
    ห้อยท้าวเวสสุวรรณจะช่วยบรรเทาได้

3. MinBuRII

MinBuRII Active Member

ต้องดูว่า เวอรชั่นไหน ด้วย ขาว ทอง เขียว แดง