เชิญเปิดดูสักนิด2วันเท่านั้นพระพุทธปางประสูตร+พระสยาม+ท้าวเวสสุวรรณองค์ใหญ่กริ่งจักรพรร เหมือนได้ฟรี

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย แม่น้องเดียร์, 9 ธันวาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. แม่น้องเดียร์

แม่น้องเดียร์ สมาชิกใหม่

เชิญเปิดดูสักนิด2วันเท่านั้นพระพุทธปางประสูตร+พระสยาม+ท้าวเวสสุวรรณองค์ใหญ่กริ่งจักรพ

กราบเรียนทุกท่านต่อจากกระทู้ที่แล้วพระทั้งหมดนี้เป็นชุดสุดท้ายแล้วค่ะเพราะพรุ่งนี้วันพุธดิฉันจะต้องส่งพระคืนให้ทางศูนย์แล้ว จึงขอยอมขาดทุนลดราคาให้เป็นชุดสุดท้ายแล้วค่ะ ยืนยันว่าไม่มีใครกล้าลดราคาให้อย่างนี้แน่นอน พระทุกองค์ยินดีให้โอนเงินให้ก่อนครึ่งหนึ่ง เมื่อรับของแล้ว ขอให้โอนส่วนที่เหลือมาให้นะค่ะ ละชั่วประพฤติดีนะค่ะ เริ่มที่ท้าวเวสสุวรรณ สูง12นิ้วออกวัดสุทัศให้บูชาเพียง3000 หากต้องการจ่ายครึ่งหนึ่งก่อนก็1500บาท รับของแล้วช่วยโอนส่วนที่เหลือค่ะ [​IMG]พระกริ่งจักรพรรดิ์นารายณ์ ลป.กาหลง เนื้อนวโลหะขอมโบราณพันปีให้บูชา2000บาทครึ่งหนึ่งก่อน1000ค่ะ [​IMG] พระสยามเทวาธิราชสูง13นิ้วโละปิดทองมี2องค์ให้บูชาเพียง3000บาทหากจ่ายครึ่งหนึ่งก่อนก็1500บาทค่ะ โอนเงินที่ร้านบารมีพรหม ธ.ไทยพาณิชย์เลขที่ 332-247660-0 ออมทรัพย์สาขาอิมพีเรียลเวิลด์สำโรง นอกจากนี้ก็มีตะกรุดช้างผสมโขลง ลปกาหลงให้บูชาดอกละ500ราคาวัด มีหลายดอก ทั้งหมดนี้คุณสามารถบูชาได้ภายในวันนี้หรืออย่างช้าสุดพรุ่งนี้รบกวนต้องโอนเงินบูชาครึ่งหนึ่งก่อนเมื่อรับของแล้วส่วนที่เหลือจึงค่อยโอนมาให้เพื่อความสบายใจทั้ง2ฝ่ายค่ะคนละครึ่งทาง ส่วนพระพุทธชินราชกับพระตรีมูรติที่ให้บูชาคู่กัน1200นั้นยังมีเหลืออีก1ชุดค่ะแต่ชุดนี้รบกวนโอนเงินเต็มจำนวน1200นะค่ะ และมีพระพรหมองค์บูชาหลวงพ่อผาด วัดไร่ อ่างทองสวยมากๆให้บูชาราคาวัด4500บาท หากจะบูชาโอนก่อน2500บาทค่ะรับพระแล้วโอนส่วนที่เหลือค่ะที่อื่นราคาไปร่วมหมื่นแล้วค่ะ[​IMG] และสุดท้ายพระพุทธองค์ปางประสูตรสูง9นิ้วเนื้อทองเหลืองที่ยอดเกศาบรรจุพระบรมธาตุทุกองค์ให้บูชาหมดล็อตเพียงองค์ละ350บาทจัดส่งให้ฟรีมีอยู่25องค์ค่ะ โอนเงินเต็มจำนวนนะค่ะ350เท่านั้นค่ะ/ พระทั้งหมดนี้ที่ดิฉันยอมลดขาดทุนสุดๆเพราะต้องการทุนคืนบ้างจริงๆค่ะ จึงขอให้อยู่ที่บุญกุศลของแต่ละท่านว่าจะได้บูชาองค์ไหนค่ะและขอเปิดให้โอนเงินพรุ่งนี้เป็นวันสุดท้าย หากท่านต้องการบูชาองค์ไหนก็ให้โอนเงินมาและPMแจ้งที่อยู่มาให้ทราบจะจัดการส่งให้ถึงทุกท่านก่อนวันศุกร์ค่ะ
    ขอความกรุณาจากท่านที่พอมีกำลังทรัพย์ช่วยเช่าไปบูชาด้วยค่ะ เพราะขาดทุนหนักจริงๆค่ะและ ต้องเคลียร์ให้หมดภายในวันพรุ่งนี้แล้วค่ะจึงไม่สามารถให้รายละเอียดได้ครบทุกท่านค่ะ ขอบคุณจริงๆค่ะ องค์ไหนที่ให้โอนครึ่งหนึ่งก่อนนั้น รบกวนเมื่อได้รับของแล้วช่วยเมตตาโอนส่วนที่เหลือให้ด้วยนะค่ะ เพราะตอนนี้ภาระหนักจริงๆค่ะขอบคุณค่ะ

2. แม่น้องเดียร์

ของคุณภานุมาศ กับคุณอนุชาที่โอนเงินพระพุทธชินราช+พระตรีมูรติมาเดี๋ยววันนี้จะรีบส่งEMSไปให้นะค่ะแล้วดิฉันจะส่งเลขที่EMSไปให้ทางPMนะค่ะ

3. pranurat

pranurat เป็นที่รู้จักกันดี

ของผมที่จองไว้ทาง Pm
    ผมจะโอนเงินให้พรุ่งนี้เช้านะครับ

4. ksriuta

ksriuta เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ร้านอยู่ตรงไหนของอิมพีเรียลสำโรงครับ เปิด ปิดกี่โมงครับ ขอจองพระพรหมหลวงพ่อผาดไว้ก่อนจะไปดูที่ร้านพรุ่งนี้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ธันวาคม 2008
  5. เอก ขอนแก่น

เอก ขอนแก่น เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง พระพุทธชินราช + พระตรีมูรติ 1 ชุด 1200 บาท
    พระปางประสูติ 2 องค์ ครับ

6. เอก ขอนแก่น

เอก ขอนแก่น เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยยืนยันรายการด้วยนะครับว่า ได้หรือไม่ ไม่แน่ใจว่า ชุดพระพุทธชินราช ยังมีหรือเปล่า

7. แม่น้องเดียร์

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจติดต่อมาทางPMค่ะดิฉันได้ติดต่อกลับไปแล้วทุกท่านหากภายใน3-4วันยังไม่ได้รับพระรบกวนแจ้งให้ทราบด่วนนะค่ะขอบพระคุณมากค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้