อ.ส้มโอ ญาณทะลุกรรม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย pimmy_p, 17 ธันวาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pimmy_p

pimmy_p สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2017
    แจ้งข่าว อ.ส้มโอ ญาณทะลุกรรม ได้เปลี่ยนเบอร์โทรติดต่อเป็นเบอร์ 06-5493-6263 ค่ะ

2. phom999

phom999 สมาชิกใหม่

สาธุในบารมีครับอาจารย์ อาจารย์ล่วงรู้อดีต เห็นอนาคตอย่างนี้ ไม่ควรมานั่งดูดวง กินเงินชาวบ้านแค่ไม่กี่บาทแค่นี้นะครับ จะว่าไม่กี่บาทก็ไม่น่าจะถูกนะครับ จำน้องผู้หญิงที่อาจารย์ทักว่าทะเลาะกับแฟนได้ไหม คงจำไม่ได้เพราะมันหลายคน น้องเขาไม่มีเงินไปทำพีธีให้แฟนกลับมาหรอกครับ น่าจะรีบปฏิบัติให้ถึงมรรคถึงผลไปเลยนะครับ ผมสงสัยจังเวลาอาจารย์สวดมนต์นั่งสมาธินี่ ตัวกรรม มันมาให้เห็นไหมครับ จำได้ไหมครับว่านั่งสวดมนต์ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้