สัญญา 1 ล้านบาท

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 14 กุมภาพันธ์ 2021.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    เรียน ทุกท่านที่เคารพ

เราอ่านหลายกระทู้ และพบว่า มีคนที่ชีวิตไม่ดีและต้องการ ขายชีวิต

เรามีสัญญา 1 ล้านบาท แต่ต้องไปทำงานที่เขมร

รายละเอียดสอบถามได้ สำหรับผู้ที่เดือดร้อนทางการเงินและสิ้นหวัง

เรามิได้มาหลอกลวงใคร เราป่วยมาหลายปีแล้ว และทนไม่ไหวจึงต้องประกาศข้อความนี้

ขอท่านทั้งหลายพิจารณาด้วยว่า การจะมาป่วยแทนเรานั้น คุ้มค่ากับเงิน 1 ล้านบาทที่เราจะเสนอให้หรือไม่

เราไม่มีเจตนาหลอกลวงใครทั้งสิ้น ขอท่านเว็บมาสเตอร์และเพื่อนสมาชิกโปรดพิจารณา

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ขอเตือนท่านที่กำลังตัดสินใจอยู่นี้ว่า

คุ้มกันหรือไม่ที่ท่านต้องนอนติดเตียงเพื่อแลกกับเงิน 1 ล้านบาทนะคะ

เราชี้แจงข้อเท็จจริงให้ทุกท่านฟังเพื่อเป็นอุทาหรณ์แก่คนที่ชอบโพสต์ ขายชีวิต

ขอท่านเว็บมาสเตอร์และเพื่อนสมาชิกโปรดพิจารณา

เราเอาจริง เพื่อเป็นบทเรียนให้แก่เพื่อนสมาชิกทุกท่านในนี้ที่ชอบร้องขายชีวิต

3. Suryar

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกและเว็บมาสเตอร์นะคะ

ที่ให้กระทู้นี้เป็นตัวอย่าง ในการตัดสินใจ

ของเพื่อนสมาชิกก่อนจะโพสต์ขายชีวิต

4. Suryar

ติดต่อมาทางนี้ได้เลยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กุมภาพันธ์ 2021