วิธีลบ "ไม่เห็นด้วย" ออก ในกรณีกดผิด

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย Pinit, 8 มิถุนายน 2010.

1. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

มีสมาชิกหลายท่าน จะกด [​IMG] แล้วกดผิดเป็น [​IMG]
    แต่ไม่ทราบว่าจะลบ "ไม่เห็นด้วย" ออก ในกรณีกดผิดได้ยังไง
    วิธีลบ ดังนี้ครับ

ไปโฟสต์ที่เรากด "ไม่เห็นด้วย" ดูข้างล่างที่แถบสีชมพู
    ด้านขวามือจะเห็น [​IMG] แล้วคลิกเลย ตามรูปประกอบ
    คลิกก่อนแล้วจะเห็นชื่อของเรา

<TABLE class=tborder border=0 cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center><THEAD><TR><TD background=images/gradients/bg_p.gif>สมาชิกที่กล่าว " ไม่เห็นด้วย " กับข้อความของ คุณ XXXX ที่เขียนไว้ทางด้านบน ....................................คลิกตรงนี้ >[​IMG] </TD></TR></THEAD><TBODY></TBODY></TABLE>

แล้วเราจะเห็นข้อความว่า..................................... ลบออก < คลิกตรงนี้

เป็นอันเสร็จสิ้นตามขั้นตอนแล้วครับ
    อ่อ สุดท้ายอย่าลืมกด [​IMG] ให้กันคืนด้วยล่ะครับ เพราะนี่คือมิตรภาพ :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 สิงหาคม 2013
  2. ppojai

ppojai เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2005
    ขอบคุณคุณพินิจคะ ไม่ทราบเลยค่ะว่าคลิกผิด
    ต้องการอนุโมทนา แก้ไขแล้วไม่ทราบสำเร็จหรือเปล่าค่ะ

3. จงรักภักดี

จงรักภักดี เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2009
    อนุโมทนา ครับ เมื่อกดผิดแล้วแก้ไขใหม่ได้ ด้วยน้ำใจไมตรีและมิตรภาพครับ

4. suthipongnuy

suthipongnuy ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

13 มิถุนายน 2008
    ขอบคุณครับ

เคยกดผิดไปหลายกระทู้
    ตอนนี้ตามไปแก้ไขหมดแล้ว