รับสมัครผู้สนใจดูดวง ดูให้ฟรี แต่กรุณาPostในเวปบอร์ด

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย scot, 27 เมษายน 2011.

1. scot

scot สมาชิกใหม่

ท่านใดที่สนใจจะดูดวง ดูให้ฟรี กรุณา Post ในเวปบอร์ดเขียนวันเดือนปีเกิดและเวลาเกิดกับสถานที่เกิดมา จะตอบในเวปบอร์ดครับ

แต่หากต้องการดูเป็นการส่วนตัว กรุณาดูที่ Home - Astrology
    หรือโทรมานัดหมายที่ 0892188619 หรือเบอร์บ้าน 025136119 มีค่าบริการ 300 บาท
    สามารถโอนเข้าได้ที่เบอร์บัญชี ธนาคารกสิกรไทย สาขาอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ ออมทรัพย์
    ชือนายสกล ทวี เลขที่บัญชี 7442210971 หากช่วยส่ง SMS มาบอกด้วยจะขอบคุณมากครับ

หลังจากทำการโอนเงินและส่ง SMS แล้วให้เขียนวันเดือนปีเกิด เวลาเกิดและสถานที่เกิด พร้อมคำถามที่จะถามอย่างละเอียดส่งมาทาง email thaveesakon@gmail.com แล้วให้เวลาผม 1 ชม ในการวิเคราะห์ดวงและผมจะตอบกลับไปทางEmail หลังจากนั้นก็โทรศัพท์มาสอบถามหรือพูดคุยรายละเอียดกันต่อไป ในการส่งรายละเอียดให้นั้นผมจะมีรูปดวงชะตาของท่านส่งไปให้พร้อมคำอธิบายโดยละเอียด

สำหรับรายได้นั้น เนื่องจากผมเป็นหมอดูอาชีพที่มิได้ทำอาชีพอื่นใด รายได้จะได้จากการที่มีผู้สนใจมาดูดวงเท่านั้นครับ ดังนั้นผมจึงต้องคิดค่าครู ซึ่งส่วนหนึ่งจะนำไปทำบญกับทางวัดครับเพราะเป็นหนี้ธรณีสงฆ์เยอะมาก และอีกส่วนหนึ่งไว้รักษาสุขภาพตัวเองที่เป็นเบาหวานและความดัน ต้องไปพบแพทย์ทุกเดือนครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่กรุณาให้ความสนใจมาดูดวงกับผมครับ

สวัสดีครับ ทุกท่าน <O:p</O:p
    สืบเนื่องจากผมได้ไปเที่ยวที่วัดธุดงคสถาน หรือวัดพุเรียงล่างที่จังหวัดกาญจนบุรี วัดนี้เป็นวัดป่า สายนิกายธรรมยุต ท่านหลวงปู่ที่วัดใจดีมากและที่วัดอยากจะสร้างหอไตรไว้เก็บตำราทางพระพุทธศาสนา พระไตรปิดกต่างๆขาดปัจจัยในการสร้างอีกมาก ผมเองก็มีความศัทธาจึงใคร่บอกบุญมายังท่านทั้งหลายโดยผมจะอาศัยวิชาโหราศาสตร์นี้ในการพยากรณ์ดุว่าระยะนี้ท่านควรจะแก้ไขดวงของท่านอย่างไรโดยอาศัยการเปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์ที่เป็นมงคลในการสร้างเสริมให้กิจการของท่านเจริญก้าวหน้าขึ้น <O:p></O:p>
    โดยผมจะคำนวณจากดวงของท่านเช่นหากพบว่าดวงของท่านกำลังแย่กิจการไม่ก้าวหน้าลูกน้องหนีหมด Supplier ก็ไม่ส่งของให้อย่างนี้ผมจะหาเบอร์โทรศัพท์ที่จะใช้เพื่อ<O:p></O:p>
    1. ทำการประกาศรับสมัครพนักงาน ด้วยเบอร์โทรที่เหมาะสมกับดวงของท่านทำให้ท่านจะมีลูกน้องที่ดีมีความสามารถมาสมัครงานกับท่านจำนวนมากไม่ขาดแคลนคนงาน<O:p></O:p>
    2. ใช้เบอร์ที่ผมหาให้นี้ โทรไปขอร้อง Supplier ให้ส่งของให้ก่อนเก็บเงินที่หลังหรือโทรไปขอร้องธนาคารให้ผ่านเช็คให้ก่อนหรือให้เวลาเราผัดผ่อนยังไม่ต้องส่งหนี้อะไรทำนองนี้<O:p></O:p>
    3. หากในเรื่องความรัก เปลี่ยนเบอร์ใหม่ก็จะมีคนดีๆโทรมานัดไปกินข้าวหรือขอแต่งงาน<O:p></O:p>
    4. เบอร์โทรที่หาให้นำไปประกาศขายที่ ขายตึก ขายรถ มีคนโทรมาซื้อที่ซื่อตึกซื้อรถได้ราคาเร็วทันใจดีอย่างนี้เอาไหม<O:p></O:p>
    5. เบอร์นี้โทรไปหาเจ้านาย ได้รับการช่วยเหลือ โทรไปหาตำรวจ ตำรวจช่วยเร่งรัดคดีหรือเขียนสำนวนให้เราเป็นต่ออะไรทำนองนั้น<O:p></O:p>
    6. เบอร์เจ้าเสน่ห์ มีเมตตามหานิยมเยอะ เบอร์นี้เบอร์เจ้าพระยา โทรไปคนยำเกรงสั่งอะไรได้ดังใจ<O:p></O:p>
    อย่างนี้เป็นต้น หากท่านสนใจก่อนอื่นดูดวงกับผมก่อนผมจะดูว่าระยะนี้ดาวอะไรเสวยอายุ ดาวอะไรแทรกเลขอะไรเด่นในดวงของท่านและจะจัดหาเบอร์โทรศัพท์ให้กับท่าน ในราคาเบอร์ละ 599 บาทรายได้ส่วนหนึ่งจะนำไปร่วมทำบุญสร้างหอไตรกับหลวงพ่อพร้อมออกใบอนุโมธนาบัตรให้กับผู้ร่วมซื่อเบอร์กับผมด้วยหากท่านใดสนใจจะร่วมสร้างบุญกับผม กรุณาติดตามได้ใน เวปบอร์ดพลังจิตนี้ครับ<O:p></O:p>
    หมอตุ๊ เทพพยากรณ์

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2011
  2. p_sm

p_sm สมาชิกใหม่

เกิดวันพุธ ที่ 4 เมษายน 2527
    เวลา 17.00 น. เกิดที่กรุงเทพฯ

(อยากทราบเรื่องงานเป็นพิเศษ)
    ขอบคุณมากค่ะ

3. ดอกประทุม

ดอกประทุม สมาชิกใหม่

เกิดวัน เสาร์ ที่ 13 พฤษภาคม 2521 เวลาเกิด 08.58น.
    สถานที่เกิด จ.เชียงใหม่ค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

4. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เกิดวันเสาร์ที่ 12 สิงหาคม 2521 เวลา 11.10 น. ที่ จ.พิจิตรครับ

ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ

5. ป-เมธาวี

ป-เมธาวี Active Member

เพศชาย วันพฤหัสบดีที่ 19 พ.ค.2526 เวลา 9.19 น. จ.มหาสารคามครับผม ขอบคุณครับ

6. scot

สวัสดีครับคุณ plawansai ผมไม่แน่ใจว่าเวลาเกิด 4.17-4.27 หมายถึงตี 4 ใช่หรือเปล่า หากไม่ใช่ที่ทำนายให้จะไม่ตรงนะครับ หากเป็นตีสี่ จะมีคำทำนายดังนี้
    - จะเป็นคนที่มีความเชื่อมั่นใตตัวเองสุง ใครว่าอะไรมักไม่ฟังเอาเลย ปรับตัวเข้ากับคนอื่นได้ยาก ยึดถืออะไรก็ทำไปตามนั้น ครอบครัวมีฐานะ
    - ระหว่างวันที่ 29 ถึงสิ้นเดือนจะเกิดเหตุการณ์ดังนี้
    1. ระวังจะถูกกล่าวหาว่าโกง เข่นเล่นไพ่อยู่จะถูกหาว่าโกงไพ่ โกงแชร์หรือโกงหวย คือแทงแล้วไม่จ่ายอะไรทำนองนั้น
    2. ระวังจะถูกใส่ความ เช่นมีคนไปบอกแฟนว่าเราแอบไปจีบผู้หญิงคนอื่นทำให้ทะเลาะกันรุนแรง
    3. ระวังจะถูกหักหลังเลื่อยเก้าอี้ มีคนเอาเรื่องของเราไปนินทาว่าร้ายให้ได้รับความเสื่อมเสีย
    4. ห้ามเสี่ยงโชคเล่นการพนันช่วงนี้รับรองมีแต่เสียไม่มีได้
    สวัสดีครับคุณ Psm จะเป็นคนมีปัญญาไว้ เข้าใจอรรถธรรมได้ง่าย เป็นคนเรียบร้อย เคร่งในระเบียบประเพณี รักสันโดษรักชีวิตในบ้านดูแลครอบครัวดี ครอบครัวเป็นปึกแผ่น เป็นคนดวงดีแต่ระวังเรื่องคู่จะนำความทุกข์ใจมาให้
    อาชีพที่ทำเป็นอาชีพที่เกี่ยวกับไฟ ทหาร ตำรวจ การผ่าตัด อุบัติเหตุ ดังนั้นอาชีพที่น่าจะเหมาะคือ ธุรกิจที่เกี่ยวกับ อุปกรณ์ระวังไฟไหม้ อุปกรณ์ระวังการจารกรรมรถยนต์ อุปกรณ์กล้องวงจรปิด อุปกรณ์ทางการแพทย์ อาวุธปืน เสื้อเกราะ อุปกรณ์ซองปืนอะไรทำนองนี้ เนื่องจากมีตนุเศษเป็นอาทิตย์ มักจะเป็นหัวหน้าหรือเป็นเจ้าของกิจการ หากทำงานในบริษัทโรงงานก็จะเป็นหัวหน้างานครับ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ช่วงนี้ระวังเรื่องหุ้นส่วนหรือการทำงานมีโอกาสเกิดปัญหา ธุรกิจล้มเหลว หุ้นส่วนแยกตัว ไม่ดี 1 ปีพ้นปีหน้าหรือพอครบวันเกิดปีหน้าแล้วทุกอย่างจะดีขึ้น ช่วงนี้ดวงไม่ดีระวังนะครับ
    สวัสดีครับคุณ tatarot คุณเป็นคนสวยชอบแต่งตัว ติดจะขี้โอ่หน่อยๆมีคุณธรรม จะเป็นคนที่ทำอะไรก็ประสพความสำเร็จ จะได้แฟนต่างชาติต่างภาษา เป็นที่รักของญาติมิตร มีทรัพย์สมบัติ แต่มักจะเสียทรัพย์เพราะความใจอ่อน
    ระยะนี้อยู่ระหว่างกำลังจะเปลี่ยนคู่ครอง หรือระหว่างเลือกจะคบใครเป็นแฟนดี และกำลังจะทำการเปลี่ยนแปลงที่อยู่อาศัย ซื้อรถใหม่ บ้านใหม่ หรือซ่อมแซม หรือย้ายที่อยู่ ย้ายที่ทำงาน แต่อยากจะแนะนำว่าการเปลี่ยนแปลงอะไรในปีนี้ไม่ดีให้รอไปเป็นปีหน้าจะดีกว่า ปีนี้ใช้วิธี ซ่อมแซมของเก่าที่มีอยู่แล้วไปก่อน หากมีแฟนก็คบกันไปก่อนดูใจกันอีกระยะ ปีหน้าฟ้าใหม่ค่อยตัดสินใจ อย่าซื้อรถใหม่ บ้านใหม่ ให้ใช้วิธีซ่อมแซมบ้านเก่า ตบแต่งใหม่ ทาสีรถใหม่ซ่อมใหม่ไปก่อนครับหรือในเรื่องหน้าที่การงานก็อย่าเพิ่งเปลี่ยนงาน แต่ใช้ขอย้ายตำแหน่งงานในที่ทำงานเก่าไปก่อนนะครับ ปีใหม่ไปแล้วหากเปลี่ยนตอนนั้นจะโชคดีมาก
    สวัสดีครับคุณgoodjob2u คุณเป็นคนโชคดีมากดวงคุณเขาเรียกว่าดวงพระจันทร์ครึ่งเซียว ลัคนาบัญชาพล เป็นคนดวงแข็งศัตรุทำอะไรไม่ได้มีโอกาสก้าวหน้า แต่เป็นคนร่างกายไม่แข็งแรง ป่วยบ่อย มีความผาสุก มั่นคงในศาสนา สมาธิดี เป็นผู้ที่ไว้วางใจได้
    ระยะนี้มีเรื่องทุกข์ใจเกี่ยวกับความรัก ระวังจะมีเรื่องทะเลาะกันรุนแรงในวันสองวันนี้ มีความรู้สึกอยากย้ายที่อยู่อาศัย เดือนหน้ามีโอกาสได้ย้ายแน่ มีแนวโน้มไปใช้ขีวิตในต่างแดน
    ตรงไม่ตรงอย่างไรบอกด้วยนะครับ หากต้องการดูเป็นส่วนตัวและละเอียดยิ่งขึ้นจะมีค่าบริการ 300 บาทนะครับ
    หมอตุ๊<o:p></o:p>

7. titsarun

titsarun สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010
    เพศชาย เกิดวันที่ 20 เมษายน 2525 ที่กทม ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2011
  8. pa-lung-jit

pa-lung-jit สมาชิกใหม่

19 พฤษภาคม 2522 8.30 น. ที่เชียงใหม่ อยากทราบว่า
    1 การงานในขณะนี้และอนาคตอันใกล้จะเป็นอย่างไร มีการเปลี่ยนแปลงหรือไม่ ต้องระวังอะไรบ้าง ขณะนี้ทำงานอยู่กทม จะได้กลับเชียงใหม่หรือไม่ และถ้ากลับจะดีไม๊
    2ความรักพบเนื้อคู่แล้วหรือยัง และลักษณะเป็นอย่างไร จะได้แต่งงานเมื่อไหร่
    ขอบคุณคะ

9. scot

ตอบคุณDIYA ครับ คุณจะเป็นคนที่ร่ำรวยอุดมด้วยทรัพย์สิน มีชื่อเสียงมีบุตรดี ฐานะมั่นคง แต่กริยาอาจจไม่ค่อยเรียบร้อย ร่าเริง สนุกสนาน
    ระหว่างวันที่ 29 เมย 2554 นี้คุณจะเจอปัญหาหนักมาก คือ อาจจะเสียญาติผู้ใหญ่ที่ใกล้ชิด หรือธุรกิจของคุณอาจจะล้มเหลวหรือถูกโกง หรือต้องออกจากงาน หรือป่วย ครับ

10. scot

ตอบคุณ ป-เมธาวี เป็นคนที่คาดการณ์ในอนาคตได้ดี เหมาะที่จะเรียนโหราศาสตร์ พูดจาอ่อนหวาน รูปร่างดี
    ระหว่างปลายเดือนนี้ถึงต้นเดือนหน้า ดวงยังไม่ดี ตำแหน่งหรือยศที่ควรจะได้ แต่จะไม่ได้ดังใจหวัง อย่าเสียใจ รอหน่อย ไม่นานจะสมหวัง

11. scot

ตอบคุณTitsarun ครับ เป็นคนที่มีความรู้ เฉลี่ยวฉลาดมาก มีอารมย์ผ่องใส สุขสบาย คารมคมคาย แต่บางครั้งอาจจะตรงเกินไปจนเรียกว่าขวานผ่าซากเอาเลย
    ตอนนี้มีปัญาเรื่องการเงินหรือกำลังเปลี่ยนงานอยู่ เสาร์อาทิตย์นี้จะได้ไปทำบุญไหว้พระและบนบานสานกล่าวขอเลขเด็ดอะไรประมาณนั้น แต่อย่าเสี่ยงโชคช่วงนี้ยังไม่มีโชคครับ

12. scot

ตอบคุณ Pa-lung-jit นิสัยใจคอสุภาพอ่อนโยน สุขุมประณีต ร่ำรวยทรัพย์ มั่นคงในศาสนาสนใจในเรื่องราวต่างๆรวมทั้งโหราศาสตร์
    อาชีพเหมาะจะทำเกียวกับตบแต่งภายใน โรงแรม อัญมณี เครืองหอม ที่ทำงานจะหรูหราสวยงาม ถามว่าจะได้กลับชม ไหม ตอนนี้ก็พยายามจะกลับไปทำงานที่ชม อยู่ แต่ตามดวงต้องไปดีที่ต่างถิ่น หาทำอยู่ที่ถิ่นเกิดไม่รุ่ง ทางบกดี ทางน้ำร้าย อย่าไปอยู่ใกล้ทะเลนะ ถามว่าแต่งงานเมื่อไหร่ แฟนที่คบตอนนี้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ยังไม่ใช่คู่ของเรา ประมาณ อายุ 35-36 ถีงได้แต่งเป็นจริงเป็นจัง เป็นเรื่องเป็นราวครับ

13. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

วันเสาร์ที่ 10 สิงหาคม 2511 เวลา 20.20 น. กรุงเทพฯ
    ขอสอบถามเรื่อง
    การงาน - การเงิน - ความรัก

ขอบคุณจ๊ะ

14. scot

ตอบคุณ Thipwanh เป็นคนที่มีชื่อเสียงโดดเด่นในวงสังคม ญาติมิตรช่วยเหลือ มีสมบัติมาก รักเด็กใจบุญสุนทาน นับถือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทำงานหนักมีความสุข
    การเงิน ตอนนี้ยุ่งเหยิงมาก หยุดอยู่เฉยๆสักพัก เดือนหน้าทุกอย่างจะคลี่คลาย
    การงาน สะสางไม่ไหว มีนอกมีนัย เวียนหัว
    ความรัก น่าจะดี แต่ต่างคนต่างเก่งเลยลงเอยกันไม่ได้
    วันสองวันนี้คงจะได้ไปเข้าวัดเข้าวา ทำบุญไหว้พระ ทำใจให้สงบดีกว่า

15. thipwanh

thipwanh เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณจ๊ะอาจารย์ ขอถามเพิ่มหน่อยนะจ๊ะว่า ถ้าความรักยังไม่มี จะมีเข้ามาไหมจ๊ะ และจะมีมาเมื่อไรจ๊ะ

ขอบคุณจ๊ะ

16. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    รบกวนด้วยค่ะ

16 มีนาคม 2524 เวลา 7.30 น

ขอบพระคุณมากค่ะ

17. @ณัฐพงศ์

@ณัฐพงศ์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2011
    วันจันทร์ 2 มกราคม 2527 เวลา่ 7:41 น. จ.พะเยา
    ถามเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ ครับ

ขอบคุณอาจารย์มากๆครับ

18. scot

ตอบคุณBlue pooh เป็นคนมีเสน่ห์ จิตใจดี วางตัวดี เป็นที่รักในหมู่ญาติ รูปร่างดีหน้าตาสวย เคร่งศาสนา เคารพสิงศักดิ์สิทธิ์ ฉลาดร่ำรวย
    ช่วงนี้ระวังจะไปรักคู่ที่เขามีเจ้าของแล้ว อาจจะมีปัญหาเรื่องถูกว่าลับหลัง หรือถูกนินทาว่าร้าย และไม่เป็นที่ยอมรับในหมุ่ญาติในการคบแฟนคนนี้

19. scot

ตอบคุณ@ณัฐพงศ์ เป็นคนไว้ตัว มีทรัพย์ แต่ติดจะใช้เงินสุร่ยสุร่าย อารมย์อ่อนไหวช่างพูดคารมคมคาย ร่างกายไม่แข็งแรงมีโรครบกวน ร่าเริงในวงจำกัด
    การเงิน ระยะนี้การเงินติดลบ ใข้บัตรเครดิตเพลินไปหน่อย
    การงาน มีแนวโน้มเปลี่ยนงานในเร็วๆนี้
    ความรัก จะโชคดีได้คู่ครองแบบไม่ต้องเสียสินสอดทองมั่น
    สุขภาพ ระยะนี้ระวังสุขภาพให้มากๆ อาจจะต้องไปเข้าโรงหมอนะครับ

20. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

ดึกแล้วอาจาร์ยยังมาตอบอีก ดีจังเลย อนุโมทนานะคะ