รบกวนท่านที่สามารถถอดจิตไปสวรรค์ได้หน่อยครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์อภิญญา' ตั้งกระทู้โดย avicha, 10 เมษายน 2008.

1. avicha

avicha เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ ผมเห็นว่าในบอร์ดนี้มีท่านที่มีพลังจิต สามารถไปสวรรค์ได้ ถ้าหากไปได้จริง อยากจะ
    ขอรบกวนท่านที่ชำนาญในวิชานี้ ช่วยไปหาท่านวสวัสตีมาร ที่ สวรรค์ชั้นปรนิมมิตวสวัตดี ขอคำบูชาท่านวสวัสตีมารให้ทีครับ เพราะท่านนั้นได้เป็นพระโพธิสัตว์พระองค์หนึ่ง ผมกำลังศึกษาเกี่ยวกับพระโพธิสัตว์ท่านนี้อยู่ รบกวนฝากผู้มีวิชา นมัสการท่านวสวัสตีมารด้วยครับ