ยิ่งลึกซึ้ง ยิ่งหวั่นไหว - นิว จิ๋ว coverd สดๆ by ปอม ปอม ปอม ^^

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย wpawone, 11 กันยายน 2011.

1. wpawone

wpawone เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับผม เพลงนี้ ร้องแบบไม่เป็นทางการนิดนึงนะครับ ฮ่าๆๆ
    เผอิญได้ฟังเพลงนี้ในวิทยุ แล้วชอบมากๆเลย อินตามเพลงนี้มากๆ
    เลยกลับบ้านมาเล่นเปียโน แล้วใช้กล้องมือถืออัดเลย ไม่จบเพลงด้วย ^^
    เลยได้มาเท่านี้ แต่ก็เป็นอารมณ์สดๆดีครับ แหะๆ หวังว่าจะชอบกันนะครับผม ^^

(f)(f)

<iframe width="420" height="345" src="http://www.youtube.com/embed/GJfczTwLMrk" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

::ยิ่งลึกซึ้ง ยิ่งหวั่นไหว - นิว จิ๋ว::

-เวลาที่เธอกุมมือ จับมือของฉันเอาไว้
    ฉันรู้ถึงความในใจ ที่มีให้กันวันนี้
    ความรักที่เธอให้มา
    หล่อเลี้ยงหัวใจที่ฉันมี
    อยู่กับเธอทุกนาที เหมือนฝันงดงาม

-ฉันรู้ฉันควรดีใจ
    ที่เดินข้างเธอวันนี้
    ฉันรู้ฉันควรยินดี ที่มีเธอกอดฉันไว้
    แต่ลึกเข้าไปในใจ
    อ่อนไหวกังวลอยู่ทุกวัน
    ยิ่งลึกซึ้งยิ่งไหวหวั่น
    ยิ่งรักยิ่งกลัว

*วันพรุ่งนี้ จะยังคงฝันดีอยู่ไหม
    จะมีกันและกันอยู่ไหม
    มือของเธอจะอุ่นอยู่นานแค่ไหน
    ช่วงเวลานี้ จะอยู่ไปได้นานเท่าไร
    อยากขอให้วันเวลา
    หยุดเอาไว้ที่ตรงนี้ไป
    ตราบนานเท่านาน

2. DARIS

DARIS เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2008

ถือโอกาสเปิดงานซ่ะเลย.............
    ขอยืนยันเหมือนเดิมครับว่ามืออาชีพจริงๆ
    ผมมีโอกาสได้ไปฟังผลงานของคุณปอมที่เวป Patid ต้องขอยืนยันเหมือนเดิมครับ
    ว่าไพเราะจริงๆ ความสามารถในหลายๆด้านของคุณปอม เกินตัวจริงๆครับ
    ขอชื่นชมจากใจจริง

3. wpawone

ขอบคุณครับ พี่ DARIS เล่นเว็บ patid ด้วยหรอครับเนี๊ย ^^
    ชมกันเยอะขนาดนี้ เดี๋ยวผมลอยครับ ฮ่าๆๆ ขอบคุณอีกครั้งครับผม ^^

catt7

4. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

6 มิถุนายน 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,230
    น้องปอมนี่สุดยอดแล้วอ่ะ..
    ฝีมือการร้องนับวันยิ่งมากขึ้นๆ
    ท่าทางจะได้ถือป้ายไฟตามเชียร์ซะแล้วกระมัง..^^

5. wpawone

แหะๆๆ ขอบคุณที่ชอบนะครับผม ดีใจ ^^
    :z2