มะเร็ง vs การขายกายใน

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 7 ตุลาคม 2022.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    วันนี้เราไปตรวจเจอก้อนเนื้อตันที่หน้าอกด้านขวาขนาด 4 มิลลิเมตร จึงได้สอบถามวิญญาณข้างในว่าเกิดอะไรขึ้น

วิญญาณตอบว่า เป็นการ ขายกายใน หรือ อาทิสมานกาย ของเหล่าวิญญาณในตลาดมืด อันหมายถึง เอาเนื้อดีๆ ของเป้าหมายไปซ้อนทับกับเนื้อร้ายของวิญญาณที่ป่วยซึ่งเป็นกายใน จากนั้น เอาไปฉายแสงทำคีโม ทำเคมีบำบัด ส่วนที่เคยเป็นเนื้อร้ายของวิญญาณที่ป่วย จะถูกรักษาให้หายเป็นปกติ คล้ายการ พอกกายทิพย์

นี่คือ วิธี สมานกายทิพย์ของวิญญาณที่เป็นมะเร็ง นั่นเองค่ะ

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

ฉะนั้น การเป็นมะเร็งนั้น ขึ้นกับ การตกลงกับวิญญาณภายในร่างกายค่ะ ว่าเขาจะขาย เนื้อดีๆ ของเรา ไปเพื่อแลกเงินเท่าไร
    เราก็เอาเงิน มอบให้เขา หรือ เอาบุญ จ่ายให้เขาไปเลยค่ะ จะได้ไม่ต้อง ขายอาทิสมานกายของเราให้พวกวิญญาณที่เสียเนื้อไป
    คุยกันดีๆ อย่างเราก็ตั้งใจ ไม่ทานเนื้อสัตว์ เอาบุญ มาแลกกับการที่จะไม่ต้องเสียเนื้อดีๆของร่างกายไปค่ะ
    แล้วก็แบ่งบุญให้เขาแทน
    นี่คือตัวอย่าง การตกลงกันว่า ทำอย่างไร จะไม่ต้องป่วยเป็นมะเร็ง ค่ะ

3. Suryar

สอบถามมาว่า เหตุใดจึงเอาวิญญาณที่เป็นมะเร็ง มาสวมทับกายในของเรา ในขณะที่หมอตรวจเมมโมแกรม

ก็ได้ความว่า มีคนต้องการ หน้าอกของเราในตลาดมืด

เคยเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นเมื่อ 4 ปีที่แล้วที่รพ.หนึ่งคือ หมอศัลยกรรมสาวสวย อยากได้หน้าอกของเรา เราเกือบโดนเฉือนไปแล้ว แล้วรอดมาได้

ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ที่ประวัติศาสตร์ซ้ำรอยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ตุลาคม 2022
  4. Suryar

วิธีขโมย หน้าอก โดยไม่ต้องทำศัลยกรรม
    ก็ทำด้วยการ ซ้อนกายทิพย์ แต่ละชั้นค่ะ
    คล้ายการพอกกายทิพย์ นั่นแหละค่ะ
    ทีนี้ พวกวิญญาณที่โดนตัดเต้านมไป
    อาทิสมานกายก็ไม่มีหน้าอก
    ก็อยากได้หน้าอก
    ก็ทำการซื้อหน้าอก
    จากพยายมในตลาดมืดค่ะ
    คนที่ไม่รู้ ก็เป็นมะเร็งค่ะ
    ถูกตัดเต้านมไป
    นี่คือวิธีซื้อขายอวัยวะค่ะ

5. Suryar

ที่แท้ มีคนรวยข้างบ้าน ขอซื้อเนื้อดีที่หน้าอกเรา น่ะค่ะ
    มิน่าเล่า มาชวนเราไปตรวจมะเร็งเต้านม
    เราไม่ ผ่าตัดซะอย่าง ปล่อยให้มันเน่าไปเลยดีกว่าค่ะ
    สนุกดี
    ดูสิว่า
    ใครจะเน่า ใครจะรอด
    เราจะทดสอบ ทฤษฎีอะไรบางอย่างด้วยค่ะ
    และคงไม่ฉายแสงด้วย
    นอนหยอดกัญชา ทำสมาธิ อย่างเดียวค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ตุลาคม 2022