พระศรีอารย์ยังไม่จุติเลย

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย วิษณัตถ์, 7 สิงหาคม 2007.

1. วิษณัตถ์

วิษณัตถ์ สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2007
    พวกที่อ้างว่าเป็นพระศรีอารย์ทั้งหลายนะ โกหก ทั้งนั้นแหละ พระศรีอารย์ท่านยังไม่จุติเลย แล้วท่านมาอ้างว่าเป็นพระศรีอารย์ได้อย่างไร ทำอย่างนี้มันบาปไหมเนี่ย คนเราทำอะไรรู้อยู่แก่ใจ ถ้ากลัวบาปก็หยุดซะเถอะ ทำอย่างนี้มันไม่ดีหรอก (ผมมั่นใจละกันว่าพระศรีอารย์ยังไม่จุติถ้าพระศรีอารย์มีญาณเดียว) ใครสงสัยอะไรก็ถามมานะครับ ถ้าผมรู้หรือผมตอบได้ผมจะตอบ แต่พวกที่อ้างว่าเป็นพระศรีอารย์นะ หยุดเลยๆ

2. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

ก็คนมันอยากดัง เหตุผลง่ายๆแค่นี้เอง ... หึหึ!

3. วิษณัตถ์

วิษณัตถ์ สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2007
    หืม เหตุผลแค่นี้อะนะ ไม่ไหวๆ แต่ช่างเค้าเถอะครับ ถ้าเค้าเป็นมนุษย์มีสมองคิดได้ เค้าคงไม่ทำอีก ผมไม่ได้เดือดร้อนอะไรหรอกนะครับ แต่ผมสงสารเค้า กลัวเค้าจะเป็นบาป

4. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

อ๋อ พวกนี้มีสมอง แต่ว่าสมองมันเน่าไปหมดแล้ว และการสงสารพวกเดรถีย์เหล่านี้คงไม่จำเป็นหรอก โลกันตมหานรกเป็นที่ไปสำหรับพวกมัน...