พยากรณ์ฟรี1คำถาม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย พิมพ์อลิ, 25 มิถุนายน 2021.

1. พิมพ์อลิ

พิมพ์อลิ สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2021
    สวัสดีค่ะ ขอศึกษา การพยากรณ์ โดยผู้พยากรณ์จะตอบดวงให้ท่านฟรี 1 คำถาม

กติกาดังนี้
    1. ขอทราบ วันเดือนปีเวลาเกิดหากท่านให้ได้ และระบุลำดับที่หน้าโพสต์ค่ะ
    2.คำถาม โดย มีกำหนดระยะเวลา ถึงภายในปี 2564 เท่านั้น

3. ไม่ตอบเรื่องไม่ตอบเรื่องคำถามแตกหรือการนำมาสู่เรื่องที่ผิดศีลธรรม
    4. ท่านสามารถ ถามได้ เดือนละ 1คำถามเท่านั้น ขอให้ท่านซื่อสัตย์ต่อตนเองนะคะ
    5. ขอสงวนสิทธิ์จำกัดตอบเพียง วันละ5ท่าน หรือเลือกไม่ตอบในบางคำถาม และขอหยุดรับคำถามหากจำนวนผู้ถามครบ30คำถาม
    ตอบครบแล้วจึงเริ่มถามใหม่
    6. ไม่รับตอบดวงชะตาในช่องข้อความนะคะ ผู้ตอบ เดิมมีอาชีพเป็นนักพยากรณ์อยู่แล้ว ขอตอบเฉพาะในโพสต์ค่ะ

เป็นเพียงการศึกษาวิชาในการพยากรณ์ตามวิธีที่คิดขึ้นมา หากผิดพลาดหากผิดพลาดไม่ถูกใจอย่างไรต้องขออภัยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มิถุนายน 2021
  2. biwbeaut

biwbeaut สมาชิกใหม่

10/11/2533 อยากรบกวนสอบถามอาจารย์ว่าดิฉันควรกลับไปทำธุรกิจอะไรที่บ้านเกิดดีค่ะช่วงนี้