ฝันเห็น งูเหลือมเยอะมาก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nilubol Ing, 8 มีนาคม 2016.

1. Nilubol Ing

Nilubol Ing สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2012
    ฝันเห็นงูเหลือมคะ เยอะมาก เป็นครั้งแรกที่ฝันเห็นงูเยอะมากมายแบบนี้
    เล่าแบบ story นะคะ ในฝันมีเราและคนอีก 2 คน ชายกับหญิงที่ไม่รู้จัก กำลังหนีคนที่ไล่จับเรา หนีเข้าไปในที่รกร้าง ไปเจอวัดร้าง หรือวัดเก่าไม่แน่ใจ แต่รู้ว่าวัด เพื่อน(ในฝัน) จะข้ามกำแพงวัด เราห้ามไว้บอกว่าห้ามข้าม มันไม่ดี เราเลยจะกลับออกไปทางเดิม แต่ปรากฏว่างูเหลือมมาจากไหนไม่รู้นอนก่ายกองกันอยู่ริมทาง และมีงูเหลือมโผล่มาจากสระน้ำหรือแม่น้ำ มองดูเรา และมีอีก งูเหลือมอยู่ตรงที่ร้างหรือวัดเก่าเต็มไปหมด งูมองดูเราอยู่แบบนั้น จนเรากลัวและยกมือไหว้ขออย่าทำร้ายเพื่อนเรา ให้ทำร้ายเราแทน

......มันเหมือนละคร แต่ตื่นมาเหมือนเป็นเหตุการณ์จริง..ตอนนี้ยังจำได้เลยคะ
    ไม่รู้จะดีไหม รบกวนช่วยทำนายฝันคะ

ขอบคุณคะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    อย่าไปรับกรรมแทนเขาเลย
    ไปถอนซะเถอะ