ฝันเห็นงูสีเขียว

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย olestory, 9 พฤษภาคม 2016.

1. olestory

olestory สมาชิกใหม่

29 กรกฎาคม 2014
    ผมฝันว่า กำลังมองดูงูตัวสีเขียวกำลังงับอะไรอยู่สักอย่าง งูมันสะบัดสิ่งที่มันงับอยู่ แล้วก็เหวี่ยงมาหาผม ผมก็ตกใจ ตอนฝันเพื่อนที่นอนอยู่ข้างๆ บอกว่าผมละเมอ ผมร้องออกมา แล้วขาก็ยกขึ้น เหมือนกลัวสิ่งที่งูเหวี่ยงมาหา มันน่าจะเป็นปฏิกิริยาตอนฝัน แล้วผมก็ตื่น

ช่วยทำนายฝันให้หน่อยครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ต้องฝันใหม่อีกรอบแล้วสังเกตว่าสะบัดอะไรมา