ฝันว่าแม่แมวคลอดลูกแล้ว พ่อแมวมากินลูกตัวเอง ช่วยทำนายฝันให้ทีค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย chucream, 11 ธันวาคม 2008.

แท็ก: แก้ไข
  1. chucream

chucream สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2008
    รบกวนทำนายฝันให้ทีนะค่ะ พอดีที่บ้านบูชารกแมว (ได้มาจากวัดแห่งหนึ่ง)
    วันก่อนคุณแม่ฝันว่า แมวมันมาคลอดลูก แล้วอยู่ๆแมวตัวผู้ น่าจะเป็นพ่อแมว ก็มาคาบลูกตัวเองไปกิน
    ในฝันน่าจะเกี่ยวกับอะไรค่ะ แล้วสามารถตีได้เลขอะไรบ้าง( หวย)
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. cwyp

cwyp เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    ทำนายว่าพ่อแม่ยุคใหม่จะไม่ได้รักและห่วงใยลูกน้อยเหมือนสมัยเก่า จะปล่อยทิ้งขว้างลูก มิได้แยแสลูกเหมือนเดิม เพราะพ่อแมวยังสามารถฆ่าลูกแมวตัวเล็ก ๆ ที่มีแม่แมวดูอยู่ได้ครับ ส่วนเลขหวย ไม่มีหรอกครับ