ฝันว่าตกนรกครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เลนิน, 27 มิถุนายน 2012.

1. เลนิน

เลนิน สมาชิก

ไม่ได้โดนลงโทษแต่ถูกจองจำไว้ในสถานที่แห่งหนึ่ง แล้วพื้นที่เป็นท่องหญ้ากว้างสุดลูกหูลูกตาไม่มีที่สิ้นสุดน่ะครับ และที่สำคัญผมรู้สึกว่าผมอยู่ที่นั่นยาวนานจริงๆครับ ประมาณเป็นสิบปีเห็นจะได้ ทรมานมากครับอยากออกแต่ออกไม่ได้เพราะวิ่งไปก็ไม่พ้นทุ่งหญ่้าเลย ทีแค่ทุ่งหญ้าไม่มีอะไรเลย ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมในฝันผมคิดว่านี่เป็นนรก และผมต้องถูกขังไว้อย่างนี้ไปอีกยาวนาน

ตื่นมาเหงื่อซึมเลยครับ ไม่รู้วิ่งจนเหนื่อยหรือ โชคดีเป็นแค่ความฝัน แถมฝันสั้นๆเพราะนอนแค่ไปแค่ชั่วโมงเดียวเองครับ แต่รู้สึกนานๆๆๆสุดๆ

สรุปว่าฝันไม่ดีใช่ไหมครับนี่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2012
  2. naphatchon

naphatchon เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันไม่ดีแต่ตีความหมายดี ถ้ามีเคราะห์อยู่จะเบาบาง ถ้าป่วย จะอาการดีขึ้น ถ้าการงานแย่ตอนนี้ จะเริ้มฟื้นดีขึ้น สรุปแล้วค่อนข้างดี ฝันวันนี้ใช่ไหม?

3. เลนิน

เลนิน สมาชิก

โอ จริงหรือนี่ ผมตกงานมาเดือนกว่าเเล้วครับ ตอนนี้ก็กลุ้มใจอยู่ วันนี้ไปสมัครงานมาอีกรอบ ขอให้จริงทีเถิด สาธุ