บังสกุลแท้ๆ เสริมดวง แจ้งเกิด ด้วย กรรมฐาน ณ ป่าช้า..

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 7 มิถุนายน 2011.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    บัดนี้ ข้าพเจ้ามีความประส่งค์ที่จะ เสริมดวงและ สอนกรรมฐาน ในคราวเดียวจัดบังสะกุล ในป่าช้า พันปี ณ วัดขอม เพชรบุรี ท่านใดสนใจ เชิญลงหน้าบอทด์ไว้ได้ ขอเป็นมือ แข็งๆ หน่อย หากมือใหม่ ใจต้องนิ่ง จะสอนกรรมฐาน หลักสุตรมือโปร ฯ และ ทำพิธิบังสกุลให้สำหรับคนดวงตก มานาน หลายปี เหมือนเดิม อุปกรณ์ เต้น แก้วน้าจานชาม ครับ ขอเฉพาะคนกล้าๆ หรือไม่กล้า แต่ อย่า ฟุ้งเยอะ ครับ เฉพาะมือ แข็งๆ น่าจะดี แค่ 30 คนครับ ทุกอย่างฟรีเหมือนเดิม ใครมั่นใจว่าเจ๋ง ว่าแจ๋ว ว่านิ่ง ว่าเก่ง จากสำนักไหน ก็ได้ หรือจาก สายไหน ก็ได้ คิดว่า มั่นใจ เชิญ........... แล้วจะได้ รู้ว่า นิ่งแค่ไหน หลักสูตร มหากาฬ ปลงอสุภะ ที่นี่ .............ม้วนเดียวจบ หมายเหตุ หาก วันที่ 16 กรกฏา แล้วไม่เต็ม ยกเลิก ทั้งหมด ครับ ..........กับสุดยอด บททดสอบแห่งจิตใจ ...............ไม่ไปไม่ รู้ 5555

2. archa_tao

archa_tao Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2011
    อื่ม !! ป่าช้าพันปี วัดขอม พร้อมบังสกุล
    แล้วรุ่นที่แล้ว อาจารย์คิดว่าใครน่าจะไปได้บ้างครับ
    ไม่ได้กวนนะครับ อาจารย์ ผมอยากรู้จริงๆ

3. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เกี่ยว ใครก็ได้ ที่มั่น ไปได้ หมด ใครก็ได้ ที่จะไปใช้ชีวิต เยี่ยง พวกมัน........ตายก่อน ตาย และไปเรียนรู้วิถึแห่งความตาย ได้ ทริปนี้ ห้ามพลาด ด้วยกาลทั้งปวง..............**** หมายเหตุ ไม่เกี่ยวกะทริปกรรมฐาน ภาคปกติ นี่เป็น ภาคพิเศษ สำหรับ มือ อาชีพ หรือ มือ ที่ แข็งแล้ว เป็นการ สอบ มิตเทรม แอตมิสชั่น ครับ 555555555555********

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2011
  4. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

ทริปนี้มีไรแจกคะ อิอิ

5. archa_tao

งั้นไปเลยครับผม
    มั่นเพราะว่าผมไม่ได้ไปทำลายเค้า ไปศึกษา สรัางบุญกุศล แล้วแผ่ให้เค้า

1.archa_tao
    2.yokee9

ว่าแต่ว่า...กลับมาไม่เอ๋อนะ อาจารย์
    รึว่ากลับมาแบบ ตุ๊ยตุ่ยดอทคอม ไม่เอานะครับ อาจารย์

เอ๊ะ เดี๋ยวๆ อาจารย์ ไปใช้ชีวิตเยี่ยง...นี่แบบที่อาจารย์ไปรอ สาริกา รึเปล่าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มิถุนายน 2011
  6. archa_tao

ลงชื่อด้วยเลยมั๊ย หมูกระป๋อง เดี๋ยวพี่จัดให้ :cool:

7. week

week เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2007
    เดือน ก.ค ผมน่าจะไปได้
    ลงชื่อ ไว้ 1 ครับ

8. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    แหมงานแบบนี้ คนมีผีเป็นเพื่อนจะพลาดได้ไง
    ไม่ไปไม่ได้แล้วงานนี้ เผื่อจะได้ผมทรงใหม่เป็นเทรนด์
    ล่าสุดแห่งปี 2012 มองเผื่ออนาคตไปโน่นเลย เอาให้
    ตั้งกว่าหมอพรทิพย์อีก ทรงเกษาสยบมาร ว่าแต่อ.ไปเมื่อไร
    เดี๋ยวถามโชเฟอร์ก่อนว่า แกใจกล้าหรือเปล่า เผื่อแกจะได้เปลี่ยนทรงเหมือนกัน เบื่อผมแกทรงเดิมๆๆ ไปงานนี้เผื่อจะเปลี่ยนลุกคให้คนใกล้ตัวไปในตัวหรือ ไม่ก็หัวใจวายจะได้
    ปั๋วเก่าเขียงทิ้ง หากิ๊กดีกว่า ดีไหมอ.....55555สะใจจริงๆๆ
    ยิงนกตัวเดียวได้กิ๊กใหม่ทันที อิ อิ....

9. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->หมูกระป๋อง<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4745486", true); </SCRIPT> รอบนี้แจก ตั๋วเครื่องบินไปไม่กลับ กรุงเทพ - นรกภูมิ ครับ พร้อม บังสกุลอย่างดี หนึ่งชุด และ น้ำหอม ที่ทำจากน้ำเหลือง พวกมัน ในป่าช้าติดทน ติดนาน ทา แม่ หอมถึงลุกครับ ถ้าน้องหมูกะป๋อง โทรมา ใน สิบห้านาทีนี้ แจก หม้อ แม่นาคแอตโดมิไนเซอร์หนึ่งใบ ไว้หุงหา อาหาร และ หาก บริจาคค่าอาหารด้วยหล่ะก็ ให้เจ้าเมืองขอม มามอบ ประกาศ ฯ ถึงบ้านท่าน เลยยยยยยย ยังๆๆๆๆๆๆๆไม่ พอ ท่านจะได้ รับ ชุดกงเต็ก หนึ่งอันฟรี !!!!!!! นอนกลางดิน กินกลางดิน เจ็ดป่าช้า มีที่ไหน ..........ไม่แน่จริง อย่าไป ครับ .............. หรือ น้องหมูไม่ไป ฝากชื่อไป ก็ได้ ครับ จะเอาไปให้พวกมัน ดู เป็นกรณี ศึกษาครับ ............ จัดหนัก............. ครับผม.........

10. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิพ_พาน<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4745974", true); </SCRIPT> แต่กิ๊กใหม่ มิงนะ เพิ่งโดนรถชน ฝังใหม่ ๆ เมื่ออาทิตย์ก่อน ยังพอ มีเค้าหล่ออยู่ โอเค ขอ ดีใจแทนมึงล่วงหน้า นะ วีรี 555555 ไว้ กะซิบเลขได้ ก็คุ้มน่า ............. ทูลหัวของ พี่น้าผี 5555

11. sinsair tavada

สามผู้กล้า แล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆๆ หมายเหตุ **** การลงทุนทุกอย่างมีความเสี่ยง ศึกษา ก่อนลงทุน ***

12. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

กรี๊ดดด กะมาแซว โดนเลย
    อาจารย์ก็รู้อยู่แล้วว่าหนูไม่กล้า55555
    แหมโปรโมชั่นท่านอาจารย์ฝากชื่อไปได้ด้วย
    รับคนอวดผี 30 ท่าน แล้วฝากชื่อไปได้กี่ท่านคะ อิอิ

13. หลานย่า

หลานย่า เป็นที่รู้จักกันดี

:cool::cool::cool::cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2011
  14. archa_tao

ก๊ากกกกกกกก น้ำหอมทาแม่ติดถึงลูก อย่างนี้ก็น้ำหอมทรงเครื่องอ่ะ อาจารย์

อะไรไม่เด่นเท่า หม้อแม่นาค แอตโดมิไนเซอร์นี่ซิ เด็ดดวงดารา

อาจรย์ แถมอันเชิญเจ้าเมืองมามอบใบประกาศอีก โอ๊ย !!! จัดหนัก

เพื่อ น้องหมูกระป่อง แท้ๆเชียว

แต่ลึกๆก็แอบหวั่นๆอยู่น๊า อาจารย์ แต่คิดว่าเราไปสร้างความดีเพื่อหลุดพ้น

อีกอย่าง ไปกับ อาจารย์ ก็อุ่นใจหน่อย

15. orOOor

orOOor สมาชิก

พลาดได้อย่างไรงานนี้ พร้อม กับบทภาวนา อัพเดท ณ วัดขอม "เช้าหนอ" 555

16. archa_tao

ก๊ากกกกกกกกกกก คิดได้ไง เด็ด จริงๆ

สงสัยต้องหัดภาวนาแล้วซิ เช้าหนอ เช้าหนอ เช้าหนอ ๆๆๆๆๆๆๆ

17. หลานย่า

55555 เห็นด้วยอย่างแร๊งงงง

18. archa_tao

เห็นด้วย งั้นไป ภาวนาด้วยกันนะคับ
    เช้าหนอ น้ำหอมทรงเครื่องหนอ ลุกหนอ ขยับหนอ วิ่งหนอ 5555555

19. หลานย่า

ลบบบบบบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2011
  20. เอ๊าะ

เอ๊าะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008
    หายไปนานแวะเข้ามาดูน่าสนใจผมเพิ่งทัวร์ล้างป่าช้ามาปีเนี่ยมีสองทีหมดแล้วแต่ยังมีของอาจารย์ด้วยน่าสน