ทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย iker, 8 มีนาคม 2014.

1. iker

iker เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2011
    ฝันว่า ได้นั้งไหว้สิ่งศักสิทธิ์ อะไรสักอย่าง แต่ สักพักก็เหมือนมีอะไรมาสะกิดหลังเลยหันไปดูเห็นเสือ ตัวหนึ่งนั้งอยู่ข้างหลัง ตอนนั้นรู้สึกกลัวมาก ในใจนึกถึงองค์พ่อพิฆเณศ ก็สวดโอมศีฆเน สายะ นะ มะ ฮา จากนั้นก็หันกลับไปเสือตัวนั้นก็นอนหมอบราบกับพื้น แต่ก็ยังอยู่ตรงนั้น จากนั้น ก็เหมือนว่า เราหาอาวุธได้ก็นำมาหลังจากนั้นก็ ฝันต่อไปว่า ได้ไปไหว้สถานที่ที่มีองค์พ่อพิฆเณศ ตั้งอยู่ค่ะ ไม่ทราบว่า ฝันแบบนี้ ดีหรือไม่ดีอย่างไรค่ะ

2. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    ว้าวๆๆ จำไม่ได้แล้วว่า ใครฝัน เห็นเสือตัวใหญ่อยู่ในกรง เดียวตามหาดูน่ะ
    แฮ่ๆๆ มี3อยู่ข้างล่างแน่ๆๆแล้ว อยู่หลัาหน่วยด้วย เพราะอยู่ข้างหลัง ขอให้ฝันแม่นน่ะ แม่คุณ
    ตามเจอแล้วค่ะ น้องเค้าอยู่เวปหวยค่ะ เค้าฝัน เห็นเสือตัวใหญ่มากอยู่ในกรง
    แฮ่ๆๆ ลองเล่น 43 ไม๊ค่ะ สาธุ ขอให้ฝันเป็นจริงน่ะค่ะ อยากรวยสักหน่อยค้า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มีนาคม 2014
  3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    หล้าหน่วยแปลว่าอะไรง่ะ

4. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    หวยงวด 1.3.57 ออก 318 ล่าง 35
    35 ---- 3 คือ หลักสิบ
    5 คือ หลักหน่วย
    นี่คือหลักในการเล่นสลากค่ะ ขอบคุรที่ถามค่ะ

5. iker

iker เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2011
    ขอบคุณค่ะที่เข้ามาตอบ อยากฝันแม่นเหมือนกันค่ะ จะลองดูค่ะ