ต้องการถวายหมวกถักแด่พระสงฆ์

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย XP, 15 ตุลาคม 2018.

1. XP

XP Active Member

31 สิงหาคม 2009
    มีผู้มีจิตศรัทธาต้องการถวายหมวกถักให้พระสงฆ์ ที่มีความจำเป็น เช่นจำวัดอยู่ในพื้นที่ที่อากาศหนาวเย็น หรือวัดห่างไกล จำนวน 30ชิ้น
    มีวัดใดพอจะแนะนำได้ไหมครับ ขอชื่อวัดพร้อมที่อยู่จัดส่งและเบอร์โทรติดต่อวัดไว้ด้วยครับ
    ท่านที่แนะนำก็ถือเป็นอานิสงส์เช่นกันครับ

2. ไข่หวานน้อย

ไข่หวานน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

มีที่วังสะพุง จ.เลยค่ะ ท่านอยู่บนเขาค่ะ สามารถส่งไปตามที่อยู่นี้เลยนะคะ บอกว่าไข่หวานแนะนำมานะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2018
  3. ไข่หวานน้อย

ไข่หวานน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

รอตั้งนานแล้วพระอาจารย์แจ้งว่าไม่เห็นส่งมาสักที ตกลงว่าเอาที่อยู่ไป เอาไปทำรัยมิจฉาชีพหรือป่าว