ดูดวงเพื่อแก้กรรม (หนี้กรรมหนัก จ่ายถูกคนก็จบ) ค่าครู 300 ของฟรีและดีไม่มีในโลกค่า

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย jenjaneoo, 31 กรกฎาคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jenjaneoo

jenjaneoo สมาชิกใหม่

31 กรกฎาคม 2016
    แนะนำลูกหลานพญานาค และท่านอื่นๆ
    ที่นี้ ดูดวงเพื่อแก้วิบากกรรม // เมื่อทายอดีตถูก อนาคตจะพลาดเหรอ!!
    (หนี้กรรมหนัก จ่ายถูกคนก็จบ)
    การทำบุญเป็นเรื่องที่ดี แต่หากได้ทำบุญชดใช้กรรมด้วย ยิ่งดีไปอีก!!
    ตรวจดวงชะตาอย่างละเอียด โดยใช้ญานหยั่งรู้จากองค์พ่อปู่มุจลินนาคราช
    พร้อมตรวจดวงจากเบอร์โทรศัพท์!!! อย่างน่าเหลือเชื่อ รุลึกรู้จริง (ไม่จริง คืนเงิน)
    ( ความรัก การเงิน การงาน โชคลาภ อื่นๆ)
    Line jenjanebb
    0850590540

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 กรกฎาคม 2016
  2. jenjaneoo

jenjaneoo สมาชิกใหม่

31 กรกฎาคม 2016
    ใจความสำคัญ อิอิ
    ผู้ใดที่มาดูดวงแก้กรรมกับแม่ของเจน อย่างจริงใจ ศรัทธา มีชีวิตที่ดีขึ้นแน่นอน
    อยากให้กำลังใจต่อผู้ที่หมดจนหนทางนะคะ ยังไงก็ อย่าลืมความดี ทำดีต้องได้ดี ไม่มีผิดเลย
    อย่าหมดหวังในความดี ยึดถือยึดมั่นในความดี ต้องได้ดีแน่นอน
    แต่ทำไม บางคน เอ๊ะ ทำดีมาทั้งชีวิต ทำไมชีวิตยัง แย่!! เหตุก็เพราะ กรรม!!
    ใครว่า เรากำหนดชีวิตตัวเองได้ ไม่จริงค่ะ กรรมต่างหาก กำหนดชีวิตเรา ที่คนชั่วได้ดี คนดีได้ชั่ว เพราะต้นทุนกรรมจากอดีตชาติ ตั้งหาก แล้วทำไง เราจึงจะหลุดกรรมแล้วได้ดีบ้าง
    คำตอบคือ ขอขมากรรมต่อเจ้ากรรมนายเวรให้ถูกคนไงคะ จริงมั้ย เราเป็นหนี้ใคร ก็ชดใช้ให้คนนั้นสิคะ ถ้าเรามัวแต่ทำบุนให้ ใครก้ไม่รุ กี่ชีวตก้หารไปค่ะ อย่างงี้ คนที่เราเปนหนี้ เมื่อไหร่ จะหมดหนี้กรรมกัน 555 อย่างนี้ ก้ก้มหน้ารับกรรมกันต่อไป
    แต่เมื่อแก้กรรมจ่ายหนี้ได้ถูกคน เอ๊ะทำไมยังเจอเรื่องไม่ดีอยู่ ก๋เพราะเศษแห่งกรรมค่ะ กรรมลบล้างไม่ได้ เพราะกรรมคือการกระทำ ที่เราได้ทำไปแล้ว อยากหมดแก้ไขได้คือก็ย้อนเวลาไปค่ะ 555 แต่เหลือเพียงแค่เศษแห่งกรรมได้ก็ถือว่าเป็นบุญแล้วนะคะ
    ลองดูค่ะ ขอแนะนำเลย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้