ดูดวงฟรี 1 คำถาม!! (เฉพาะหน้าเวปบอร์ด) By คุณยายกลิ่มโสม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บ้านคุณยาย, 17 สิงหาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

เกิ
    ขอให้ผมได้เปลี่ยนงานดังวาจของ คุณบ้านคุณยายด้วยเถิดครับ สาธุๆๆ อย่างไรผมจะเข้ามาส่ง feedback ให้นะครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเรื่องงานเลย

2. fdk345

fdk345 สมาชิกใหม่

เกิด 8 มิย. 2541 10.47 จ.กรุงเทพ อยากทราบเรื่องความรักว่าจะมีคนคุยเข้ามาเมื่อไรครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. POONRADA

POONRADA สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2017
    รบกวนคุณยายด้วยค่ะ
    หนูเกิดวันที่ 25 กุมภาพันธุ์ 2523 เวลา 13.24 น.
    สถานที่ จ.เชียงราย ค่ะ
    ครอบครัวหนูกำลังเดือดร้อนค่ะ จะขายบ้านเพื่อแก้ปัญหา จะขายได้เร็วไหม เมื่อไรคะ

4. Tookta15

Tookta15 สมาชิกใหม่

19 พฤศจิกายน 2017
    ขอดูดวงด้วยค่ะ เรื่องการงานค่ะ
    เกิด15 มีค 34 เวลา23.45
    ช่วงนี้ต้องเปลี่ยนงาน
    เป็นที่ตจว หรือ อยู่กทมที่ไหม่ หรือควารทำที่เดิมไปก่อนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

5. Nitikorn S

Nitikorn S สมาชิกใหม่

วันอาทิตย์ 23 เมษายน 2532 เวลา 14.16น. เชียงใหม่ มีบริษัทใหญ่ของต่างประเทศติดต่อมา(มาเลเซีย) อยากทราบว่าผมจะได้งานนี้มั๊ยครับ

6. kyoukosoi

kyoukosoi สมาชิก

26 กรกฎาคม 2011
    12/03/2518 เวลา ตี4:23น. ร้อยเอ็ด มีเนื้อคู่ไหมครับ

7. บ้านคุณยาย

บ้านคุณยาย By。。คุณยายกลิ่นโสม。

16 สิงหาคม 2017
    ตอบดวงนะคะ .. คุณเกิดตรงกับ
    วันจันทร์ที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๔๑ เวลา ๑๐:๔๗ น.
    ตรงกับจันทรคติวันจันทร์ ขึ้น ๑๔ ค่ำเดือน ๗ ปีขาล
    ปัจจุบันอายุ ๑๙ปี ๕ เดือน
    ลัคนากำเนิดราศีสิงห์ ลัคนาจรราศีกันย์

ดวงคุณ.. นิสัยใจร้อน ใจเร็ว ติดศักดิ์ศรี ติดหน้าตาไปหน่อย ซึ่งคนรักก็จะตามใจ ดูดีมีซาติตระกูล มีความรู้สักหน่อย แต่ก็ต้องห้ามเด่นกว่าคุณ

มีโอกาสเรื่องความรัก คนรัก เข้ามานะจ๊ะ ถ้าไม่ติดว่าเลือกเยอะ มีคนเข้ามาคุยแล้วคุณไม่ชอบ ไม่ใส่ใจก็เยอะ เป็นธรรมดานะ คนเราจะมีคนรักทั้งที ก็อยากมีที่ดีๆ เอาไว้อวดได้โชว์ได้ว่าง้านเถอะ

ตามดวงคุณมีโอกาสสูง ช่วงอายุ ๒๑ ปี หรือ ปี พศ. ๒๕๖๒ ค่ะ

8. บ้านคุณยาย

บ้านคุณยาย By。。คุณยายกลิ่นโสม。

ตอบดวงนะจ๊ะ .. ตามดวงหนู โอกาสที่เร็วๆนี้จะขายได้ยังไม่มีนะคะ ตามดวงหนูที่บ้านอาจจะมีปัญหามีคดีความเกี่ยวข้องด้วยการเงิน

ให้หนูสวดพระคาถาเงินล้าน วันละ ๕๐๐ คาถา พร้อมด้วยทำบุญตักบาตรหรือสังฆทาน และ ชำระหนี้สงฆ์ ทุกวัน

ส่วนขายที่ให้ไปฝากบอกแม่พระธรณี ขอเมตตาให้ท่านช่วยอีกแรงหนึ่งนะคะ

9. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. ตามดวงหนู ถ้าเปลี่ยนงานแล้วจะดีกว่านะคะ สถานการณ์เรื่องการงานจะเบาลงค่ะ แต่ขอให้ได้งานที่ใหม่ก่อน จึงค่อยเปลี่ยนนะ ตามดวงหนู โอกาส เปลี่ยนงานแล้วมีโอกาสได้งานไม่ดีตามใจนึกเท่าไหร่ ฉะนั้นตั้งแต่เมษา ถึง ตุลา ตามดวงหนูมีโอกาสเปลี่ยนงานสูง

ขอให้หนูงาน .. ที่ดี นะจ๊ะ

10. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. มีโอกาสได้งานนี้ เหมือนกันค่ะ มีคู่แข่งหลายคนนะ ถ้าเข้าเดือนมีนา แล้วยังไม่มีการตอบรับกลับมา ก็มองๆหางานที่ใหม่นะคะ

11. บ้านคุณยาย

ตอบนะคะ .. ดวงเนื้อคุ่คุณจากนี้ถึงอายุ ๕๘ปี เป็นวินาศค่ะ
    ถ้าตอบตรงๆก็คือไม่มีนะคะ แต่ตอบแบบถนอมก็คือ เนื้อคู่อยู่ต่างแดน หรืออยู่ไกล เรียกว่าจะใช้ชึวิตแบบคุ่ครองทั่วไป ไม่มีนะ ต้องใช้ชีวิตแบบไปๆมาๆ หรือนานๆพบเจอกันครั้งหนึ่งนะค่ะ

12. Nitikorn S

Nitikorn S สมาชิกใหม่

ขอบพระคุณมากๆครับคุณยาย ^^

13. Tookta15

Tookta15 สมาชิกใหม่

19 พฤศจิกายน 2017
    ขอบคุณมากๆค่ะคุณยาย

14. kyoukosoi

kyoukosoi สมาชิก

26 กรกฎาคม 2011
    ขอบคุณครับ

15. Suksoomboon

Suksoomboon สมาชิกใหม่

21 พฤศจิกายน 2017
    เกิดวันที่5/1/2537เวลา01.17น.
    จ.นครราชสีมา
    ที่ดินจะขายได้เมื่อไหร่หรือทำยังไงถึงขายได้

16. nakarith

nakarith สมาชิกใหม่

เกิด 12/3/2516 เวลา 13.45 ต้องการแก้ปัญหา หนี้สินครับ

17. MS.Gee

MS.Gee สมาชิกใหม่

23 พฤศจิกายน 2017
    รบกวนคุณยายช่วยดูให้หนูหน่อยนะคะ
    1..วัน เดือน ปีเกิดวันพุธ22มกราคม2535
    2..เวลาเกิด 10.31น.
    3..จังหวัดที่เกิด กรุงเทพ
    4..คำถามที่ต้องการรู้ ความรักของหนูในตอนนี้ กับคนที่คุยอยู่ และสความสัมพันธ์ระหว่างหนูกับเขาต่อไปจะเป็นอย่างไรพัฒนาได้อีกไหมคะ เค้าจะใช่เนื้อคู่หนูไหม คู่เวรคู่กรรมคู่แท้ หรือ ไม่ใช่ อยู่ตัวคนเดียว มีวิธีแก้ไขไหมคะ รบกวนด้วยค่ะ

18. Ibarra

Ibarra สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2017
    สวัสดีครับ รบกวนคุณยายช่วยดูดวงเรื่องความรักให้ผมหน่อยนะครับ
    เกิด 12 กรกฎาคม 2527 เวลา 11.31 ที่ กรุงเทพ
    เมื่อไรผมจะมีเกณฑ์ได้เจอเนื้อคู่ครับ ลักษณะเนื้อคู่เป็นแบบไหนครับ
    ขอบคุณมากครับคุณยาย

19. Pimpraphat99

Pimpraphat99 สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2017
    ขอคุุณยายกรุณาตรวจดวงให้ด้วยนะคะ
    เกิดวันอังคาร10 ส.ค.2519. เวลา23.51น.
    ที่กรุงเทพ
    ดวงมีเนื้อคู่ไหมคะ มีลักษณะอย่างไรคะ
    ขอบพระคุณคะ

20. bunpon

bunpon เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2015
    เกิด22 สิงหาคม 2518 เวลา ประมาณ 17.00 น. จ.เพชรบูรณ์
    คำถาม
    อยากทราบว่า โฉนดที่ดินเลขที่ 13943 เล่มที่ 140 หน้าที่ 43 และโฉนดที่ดินเลขที่ 13944 เล่มที่ 140 หน้าที่ 44 รวมเนื้อที่ประมาณ 2 ไร่ ข้างวัดไร่เหนือ ตำบลสะเดียง อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบูรณ์ จะขายได้เมื่อไหร่ มีวิธีไหน/ทำอย่างไรขายได้เร็วในราคาที่ต้องการครับ (ประกาศขายรวมกัน แบ่งขายไม่ได้)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้