ฐานคู่ บางขุนพรหม ช่วยดูทีครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย tridor777, 1 มีนาคม 2012.

1. tridor777

tridor777 สมาชิกใหม่

ช่วยติชมเรื่องพิมพ์ทีครับ เนื้อคงดูไม่ผ่าน ล้างมาดูยาก บังเอิญเซียนพันทิพย์เรียกเข้าไปในห้องส่วนตัวขอดูหลังพระ แต่เขาว่าล้างมาดูยาก

ไฟล์ที่แนบมา:

2. tridor777

tridor777 สมาชิกใหม่

ไม่มีใครเริ่มติชมบ้างเหรอ

3. Nirvana

Nirvana เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2005
    ที่เค้าว่าล้างมาดูยาก....

แปลความหมายตามภาษาเซียนพระก็คือ เค้าบอกว่าเก๊ น่ะสิครับ

4. หนุ่มคอนถม

หนุ่มคอนถม เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2011
    ภาพไม่ค่อยชัดนะครับ แต่ก็ดูยากจริงๆครับ พระล้างมาธรรมชาติบางอย่างจะหายไปครับ ทำให้พิจารณายากขึ้น พี่ tridor777 ลองใช้ไปดูสักพักให้ผิวกลับสักหน่อยครับ องค์นี้ผมว่าน่าลุ้นเลยครับ

5. philpharm

philpharm เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2011
    พอบอกได้ไหมว่าเซียนคนไหนครับเพราะถ้าเซียนจริงเขากล้าฟันธง...พระสมเด็จเล่นยากครับพระลงหนังสือและน.ส.พ.ก็หาว่าจะใช่ทั้งหมดคือต้องผ่านสายตามากจริงๆถึงพอแค่อนุมานได้เพียงแค่นั้นเอง