ญาณตรีเนตร พรหมประสิทธิ์ ดูดวงแม่นยำ ดูฟรี 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย thesensehoro, 9 กุมภาพันธ์ 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thesensehoro

thesensehoro สมาชิก

อ.พงษ์รวียินดีรับตรวจดวงให้ทุกคนที่มีความทุกข์ในใจ รับแก้ปัญหาให้ทุกคนที่อยากแก้ไขปัญหาชีวิต รับดูดวงทางโทรศัพท์ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการงาน การเงิน ความรัก โชคลาภ เปลี่ยนที่ทำงาน เปลี่ยนเลขโทรศัพท์มือถือ
    เวลาเปลี่ยน ดวงคนเปลี่ยน ชีวิตคนเราจะเป็นตายร้ายดีจะมั่งมี หรือยากจน ขึ้นอยู่กับดวง ฉะนั้นแล้ว คนเราต้องรู้เรื่องดวง ต้องดูดวงเพื่อรู้อนาคต
    เคล็ดลับความสำเร็จในชีวิต คือ การรู้อนาคต แล้วท่านจะรู้อนาคตได้อย่างไร??? คำตอบคือ ดูดวง การดูดวงทำให้ท่านรู้อนาคตและหลักสำคัญในการดูดวงก็คือ ท่านต้องดูดวงกับหมอดูที่มีประสบการณ์ ซึ่งผมมีประสบการณ์ตรวจดวงที่ยืนยันได้ จากประสบการณ์ดูดวงอันยาวนานมากกว่า 15 ปีที่ได้ศึกษาวิชาโหราศาสตร์และได้ดูดวงชะตาทำนายอนาคตมานาน หวังว่าประสบการณ์ดูดวงอันยาวนานของผม จะช่วยให้ท่านได้ล่วงรู้อนาคต ชัดเจน แม่นยำ ฟันธง!!!!
    ////โทรศัพท์ : 088-8982466 ค่าครูครั้งละ 299 บาท.(ตั้งแต่ 12.00 - 22.00) ไลน์ไอดี yinyana
    ผมมีหนึ่งสมอง..สองมือ...สองเท้า..เหมือนคนอื่นผมคิดว่าโลกมันเปลี่ยนไป...และเร็วมาก...มันเปลี่ยนแปลงแบบพลิกโลกเลย...วิธีการเดิมๆความคิดเดิมใช้ไม่ได้ผลอีกต่อไป...
    โลกเปลี่ยน..การจ้างงานเปลี่ยน...วิธีทำธุรกิจเปลี่ยน
    วิธีการดำเนินชีวิตเปลี่ยน...ค่าครองชีพเปลี่ยน...
    ถ้าเราไม่เปลี่ยนวิธีคิด....วิธีการดำเนินชีวิต...บอกเลยประสบความสำเร็จยาก..
    ปัจจุบันมันโลกยุคใหม่...สินค้าและการค้าต้องทันสมัย..คน 100 ล้านคนหาเงินสู้ 30,000 คนที่มีคุณภาพไม่ได้
    ในโลกธุรกิจ..มีคนอยู่ 2 ประเภท...1.สร้างธุรกิจ.. 2.บริหารธุรกิจ คนไทยส่งลูกไปเรียนเมืองนอกกลับมาไปของานเขาทำ..ทำงานบริหารธุรกิจให้คนอื่น...สร้างธุรกิจให้ตัวเองไม่เป็น
    พิเศษ รับดูดวง 1 คำถามตอบในกระทู้เว็บพลังจิตเท่านั้น:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 สิงหาคม 2016
  2. puynoon

puynoon สมาชิก

สวัสดีค่ะ

สอบถามเรื่องการงานค่ะ จะมีเกณฑ์การเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้นเร็วนี้มั้ยคะ

เกิด 7 กค 2529 ค่ะ:cool:

3. เทพบุญ

เทพบุญ สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2015
    เธอที่เลิกกันไปเมื่อปีที่แล้ว จะกลับมารักกันอีกได้มั้ย ขอบคุณครับ
    ผม เกิด 23 มิถุนายน 33
    เธอ เกิด 18 เมษายน 38
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2016
  4. wantotti

wantotti สมาชิกใหม่

9 พฤศจิกายน 2015
    30/4/2518 เมื่อไหร่จะสมหวังในรักคะ

5. atoom

atoom เป็นที่รู้จักกันดี

สอบถามเรื่องการงานและเพื่อนร่วมงานครับ
    ปีเกิด 9 ธค 2513

6. juriana

juriana เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2010
    อยากทราบว่าจะได้บรรจุเข้ารับราชการที่รอคอยไม๊ค่ะ

1 พ ค 2520 เวลา 9.50 น

ขอบคุณค่ะ

7. mobyga

mobyga Active Member

23 มค 2526 เวลาประมาณ 17.00 อยากทราบเรื่องงานครับ จะเป็นไปทางไหน ตอนนี้หางานไม่ได้เลย อายุมากแล้ว ขอบคุณครับ

8. Nuttnapat

Nuttnapat สมาชิกใหม่

ชื่อ นัท ครับ เกิด จันทร์ 12 เมษายน 2536 เวลา 15.17 น. จังหวัดนนทบุรี

ทะเลาะกับน้องชายที่สนิทมาก ชื่อโรเล็กซ์ (เกิด ศุกร์ 6 ต.ค. 2543 จ.ลพบุรี) ขาดกันมา3เดือนแล้ว จะได้กลับมาคุย กลับมาคืนดีกันในเร็ววันนี้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

9. thesensehoro

คุณ ปุยนุ่น คุณควบคุมคนงานลักษณะที่ยากลำบาก แต่ก็เป็นบททดสอบขออวยพรให้สำเร็จครับ

10. thesensehoro

คุณ เทพบุญ แฟนคุณเป็นคนสวยมีคนชอบมากมาย โอกาสที่จะคืนดีกันยากมากคุณเองก็รู้อยู่แก่ใจ

11. thesensehoro

คุณ wantotti มีหนุ่มใหญ่มาชอบแต่ก้อมีแต่เรื่องปวดหัว ตั้งใจทำมาหากินดีกว่าเพราะคุณหยิบจับอะไรก้อเป็นเงินเป็นทอง

12. thesensehoro

คุณ atoom คุณมีปัญหาเรื่องการเงินเพื่อนๆต่างเอือมระอา

13. thesensehoro

คุณ กำไรข้อมือ ไม่ได้ตำแหน่งครับ

14. thesensehoro

คุณ goffy เดือน ก.พ นี้ก้อได้งานแล้วครับ

15. red_reborn

red_reborn สมาชิก

15 กรกฎาคม 2014
    เกิด19/10/2534ความรักเมื่อไรจะเจอซักที

16. thesensehoro

คุณ babyhead คุณมีปัญหาในที่ทำงานตรงประเด็นก้อคือมีปัญหากับเพื่อนร่วมงาน ลาออกเดือน มี.คได้งานภายใน 2 เดือน

17. thesensehoro

คุณ nutnapat จะกลับมาคืนดีกันครับ
    แต่เรื่องดูดวงเกย์ผมไม่ค่อยถนัดนะครับ ออกตัวไว้ก่อน

18. goodus

goodus สมาชิกใหม่

23 มค 2532 เวลาประมาณ 23.14 อยากทราบเรื่องงานครับ ช่วงนี้ตกงานครับ หางานประเภทไหนดี แล้วจะได้งานเมื่อไร ขอบคุณมากครับ

19. thesensehoro

คุณ red_reborn อยุ่ที่ตัวคุณมากกว่า หยุดเจ้าชู้เมื่อไหร่คุณก้อจะเจอรักแท้

20. amreborn

amreborn เป็นที่รู้จักกันดี

ถามเรื่องงานครับ เมื่อไรจะดีขึ้น คือจะได้งานใหม่เมื่อไรและที่ใหม่จะดีมั้ย สมัครไปหลายที่อยู่ งานที่เราทำจะเลี้ยงเราได้มั้ย มีวิธีให้ได้งานมั้ยครับ ปีที่แล้วไปขอมาหลายที่มากยังไม่ได้เลย
    และระหว่างงานฟรีแลนซ์กับงานประจำอย่างไหนจะรุ่งกว่ากันครับ ชื่อลี เกิด15/6/2523 ปีวอก ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้