ช่วยทำนายให้หน่อยนะคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ผู้ใช้กรรม, 12 กันยายน 2010.

1. ผู้ใช้กรรม

ผู้ใช้กรรม Active Member

11 ธันวาคม 2008
    ฝันว่าน้ำท่วม ตัวเองกำลังจมน้ำหายใจจะไม่ออก แล้วจู่ๆก็มีมือของผู้ชายขาวๆดึงมือเราขึ้นมาเกาะบนไม้กระดาน เรามองไปในน้ำเจอแต่ภาพศพคนจมน้ำเต็มไปหมด เราร้องไห้ ผู้ชายคนนั้นก็กระโดดลงไปในน้ำ ดึงลูกของเรามาจากน้ำแล้วส่งขึ้นไปบนไม้ เราก็ยังร้องไห้อีกเค้ามองเราแล้วลงไปอีก ไปดึงสามีแล้วก็ผู้หญิง(กิ๊ก)ของสามีขึ้นมา เรายิ้มแล้วขอบคุณแต่ เค้าก็ไปเอาไม้อีกอันมาบอกให้เราและลูกไปเกาะ แล้วลากพาเราไปไกลจากสามีและผู้หญิงอีกคนแต่เรากลับดีใจนะในฝันอ่ะ แล้วก็ตกใจตื่น พอจะทำนายให้ได้ไหมคะว่าดีหรือร้าย ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กันยายน 2010