ช่วยทำนายฝันให้หน่อยนะคะ พญานาค งู

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย zomkiku, 11 สิงหาคม 2012.

1. zomkiku

zomkiku เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2011
    ก่อนหน้านี้ประมาณ 1 เดือน ฝันเห็นพญานาคสีเขียว
    ตัวใหญ่มาก มีหลายหัวด้วยแต่ขดตัวเหมือน
    (พญานาคที่อยู่กับพระนาคปรกค่ะ)

เมื่อเช้าฝันว่าไปงานแต่งงาน แล้วอยู่ๆงูก็โผล่มาอยู่บนต้น ตัวสีทอง ขนาดกลางๆ
    ตอนแรกๆๆเราก็กลัวค่ะ แต่พอมันตกลงมาจากต้นไม้
    เลยไปจับมันมาพันแขนเฉยเลย .. 555

อยากให้ช่วยทำนายฝัยให้ด้วยนะคะ
    ตอนแรกก็คิดไปเองว่าคงเจอเนื้อคู่มั้ง แต่ก็เงียบหายเหมือนเดิม :'(

ขอบคุณค่ะ

2. กิ่งสน

กิ่งสน เป็นที่รู้จักกันดี

มันจะอยู่ในชาวง 3-6 เดือนค่ะ

3. ranlikit

ranlikit เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เห็นมีใครมาบอกไรเลยอ่ะ แฟนผมก็ฝันแบบนี้แหละ อยากรู้เหมือนกัน

4. naphatchon

naphatchon เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วงที่คุณมีเคราะห์ จะได้เจอคนรู้ใจนร้า