ช่วยทำนายฝันให้ด้วยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย chanint369, 5 ธันวาคม 2022.

1. chanint369

chanint369 สมาชิกใหม่

ผมจะฝันถึงบ้านไม้สักหลังใหญ่มากๆ 2 ชั้น ชั้น1ไม้ผสมปูนและชั้ร2จะเป็นไม้อย่าวเดียว แล้วฝันซ้ำๆหลายครั้งกับบ้านหลังนี้ เป็นบ้านไม้หลังใหญ่ สะอาด มีห้องเยอะพอตัว เป็นบ้านที่สวยมาก มีลวดลายการแกะสลักประตูและเสาไม้ในตัวห้อง ในความฝันแต่ละครั้งที่ฝันถึงบ้านหลังนี้จะได้เข้าไปใช้ชีวิตในบ้าน และส่วนใหญ่จะฝันว่าได้ไปอยู่ในห้องนอนชั้น 2 เป็นห้องใหญ่ที่สุดในบ้าน ชั้น1หรือนอกตัวบ้านก็เคยฝันถึง (เป็นบ้านที่ไม่มีอยู่จริงในชีวิตจริงนะครับ แต่การฝันแต่ละทีคือฝันแบบจำรายละเอียดบ้านได้หมดเพราะฝันถึงบ่อย /บ้านปัจจุบันเป็นบ้านปูน2ชั้นคนละแบบกันเลย)
    **อยากให้ช่วยทำนายฝันนี้ครับกับการฝันถึงบ้านหลังนี้ซ้ำๆ**

2. mordoo_ok

mordoo_ok Active Member

16 ธันวาคม 2010
    ฝันแบบนี้ตามตำราว่าจะมีโชคลาภแบบฟลุ๊คๆ เข้ามาครับ
    ให้ลองเสี่ยงโชคจากบ้านเลขที่ที่เราอาศัยอยู่ หรืออายุผู้ฝันดูนะครับ อาจจะโชคดีช่วงปีใหม่ก็เป็นได้ครับ

ถ้าดวงปังมากกว่านั้นถ้าถูกรางวัลที่1 อาจจะได้ปลูกบ้านตามในฝันก็เป็นได้ครับ

โชคดีปีใหม่ครับ _/\_