งูสวัดใครเป็นผมรักษาฟรีครับ (ทางไกลกรุณาค่าน้ำมันด้วย)

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย ขอทาง, 16 พฤษภาคม 2012.

1. ขอทาง

ขอทาง เป็นที่รู้จักกันดี

ผมมียารักษางูสวัดตำรายาของปู่อินทร์ ตาทิพย์อายุ 112 ปี ครับ ผมรักษาให้ท่านที่ป่วยฟรีทุกกรณีครับ ขอให้ท่านติดต่อมา แต่ถ้าต้องเดินทางไกลผมขอค่าน้ำมันไปกลับด้วยครับ ผมอยู่บางแคครับ ส่วนตัวยาอยู่โคราช (ต้องใช้ยาสดๆ เปลือกของต้นไม้ชนิดหนึ่ง) รับประกันหายทุกรายครับ tiger_led@hotmail.co.th 087หกแปดศูนย์91ห้าห้า