ขอความช่วยเหลือพิมพ์พระไตรปิฎก ครั้งที่ 5

ในห้อง 'ธรรมทาน - วิทยาทาน' ตั้งกระทู้โดย jaya, 14 กันยายน 2012.

1. Aom_sopin

Aom_sopin เป็นที่รู้จักกันดี

กราบนมัสการพระคุณเจ้า
    และ สวัสดีคุณ Jaya

หนูต้องกราบขอโทษ และขอโทษด้วยมากๆ นะคะ
    ตอนนี้หนูยังจัดหน้า พระไตรปิฎกเล่มที่ 45 ยังไม่ใกล้เสร็จค่ะ
    ช่วงนี้ที่ทำงานงานยุ่งมาก ก็เลยยังไม่มีเวลาได้จัดหน้าต่อ
    แต่หนูจะพยายามทำให้เสร็จเร็วๆ นะ

ถ้าส่งไปถวายแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะคะ

ขอนมัสการด้วยความเคารพยิ่ง
    ขอบคุณค่ะ

2. jaya

jaya เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2007
    ผู้ใช้ ... USER NAME ...สักกพล...

USER NAME ...สักกพล...

ต้องขออภัยท่านผู้ใช้ยูสเซอร์เนมข้างต้น ... ที่ต้องนำลงโพสต์ในกระทู้ ... เนื่องจากว่าได้ติดต่อไปทางจดหมายข้อความแล้ว ... หลายครั้งแต่ไม่ได้รับการตอบกลับ ... ท่านใดที่พอรู้จักหรือติดต่อกับท่านผู้ใช้นามแฝงข้างต้นนี้ได้ ... ขอความกรุณาติดต่อเรื่อง การจัดทำพระไตรปิฎก ครั้งที่ ๕ จำนวน 6 เล่ม ให้ด้วยค่ะ ...

เนื่องจากเวลาได้ล่วงเลยมามากแล้ว แต่ยังไม่ทราบผลดำเนินการแต่อย่างใด ... ทางพระคุณเจ้าท่านก็รอรับพระไตรปิฎก ส่วนที่ยังไม่ได้จัดส่งถวาย ซึ่งขณะนี้ยังขาดทั้งหมด 11 เล่ม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 เมษายน 2013
  3. สักกพล

สักกพล เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องขออภัยสำหรับผิดพลาดที่เกิดขึ้นนะครับ ตอนนี้ทางเราได้เดำเนินการจัดส่งหนังสือจำนวน 6 เล่มดังกล่าวเป็นที่เรียบร้อยแล้วจะถึงสำนักสงฆ์ในวันอังคารที่ 9 เมษายน 2556 นี้ครับ ขออภัยสำหรับปัญหาที่เกิดขึ้นเป้นอย่างยิ่งครับ