การอธิษฐานฝากดวงไว้กับหลวงปู่ดู่( พระ, พระโพธิสัตว์ฯลฯ)

ในห้อง 'หลวงปู่ดู่ และ หลวงตาม้า' ตั้งกระทู้โดย NAMOBUDDHAYA, 18 ตุลาคม 2017.

1. NAMOBUDDHAYA

NAMOBUDDHAYA ก่อนตายไปอีกชาติ .. ใช้กายสังขารสร้างกำลังให้คุ้ม ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

31 สิงหาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    998

การอธิษฐานฝากดวงไว้กับหลวงปู่ดู่

สำหรับลูกศิษย์ของหลวงปู่ดู่ หลวงตาม้าทุกคนนั้น หลวงตาม้าท่านได้แนะนำว่าให้อธิษฐานฝากดวงไว้กับหลวงปู่ดู่ เพื่อให้หลวงปู่ดู่ ท่านได้ช่วยดูแลตัวของเรา และครอบครัวทั้งในทางโลก และในทางธรรม ซึ่งวิธีการนี้ก็ได้มีลูกศิษย์ของหลวงปู่ดู่ และหลวงตาม้า ได้ลองปฏิบัติกันหลายคนแล้ว ซึ่งต่างก็ยืนยันว่าได้ผลจริงๆ คือหลวงปู่ท่านจะช่วยให้ตัวเรานั้นได้พบทางออกหรือหนทางในการแก้ไขปัญหาต่างๆ สิ่งที่เราคิดว่ามันเป็นทางตันคิดหาหนทางแก้ไขปัญหานั้นเท่าไรก็คิดไม่ออกหรือหาทางออกของปัญหาไม่ได้นั้น เมื่อเราอธิษฐานฝากดวงของเราไว้กับหลวงปู่ดู่ท่านแล้ว ในยามถึงเวลาที่คับขันนั้นหลวงปู่จะช่วยดลจิตดลใจให้เราได้พบกับหนทางในการแก้ไขปัญหานั้นอย่างน่าอัศจจรย์ รวมถึงการดำเนินชีวิตของเราในแต่ละวันด้วยครับซึ่งหลวงปู่ท่านจะช่วยให้เกิดความคล่องตัวแก่เราในการดำเนินชีวิตประจำวันด้วยครับ แต่มีเงื่อนไขว่า ให้เรานั้นอธิษฐานฝากดวงไว้กับหลวงปู่ดู่ท่านทุกวัน ให้อธิษฐานทุกวันนะครับ ให้อธิษฐานในตอนเช้าทุกวันก่อนออกจากบ้านไปทำภารกิจการงาน และตอนก่อนนอนครับ การอธิษฐานนั้นให้ทำตามนี้นะครับ ให้เราตั้งจิตระลึกนึกถึงหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ(นึกถึงภาพหลวงปู่) แล้วให้กล่าวคำอธิษฐานว่า "ข้าพเจ้า (เอ่ยชื่อ-นามสกุลตัวเอง) ขอยกให้ หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ เป็นพ่อแม่ครูอาจารย์ของข้าพเจ้า และครอบครัวของข้าพเจ้า ขอให้หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ ได้โปรดช่วยดูแลข้าพเจ้า และครอบครัวของข้าพเจ้า ทั้งในทางโลก และในทางธรรม ให้ข้าพเจ้าและครอบครัวจงมีความสุข ความสำเร็จ ความเจริญในทุกๆ ด้าน ขออย่าได้ขัดสนเงินทองใดๆ เลย ขออย่าได้มีความทุกข์ยากและความอดอยากใดๆ เลย และข้าพเจ้าขอฝากดวงฝากชีวิตนี้ของข้าพเจ้าไว้กับหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ ขอหลวงปู่ท่านได้โปรดเมตตาได้ช่วยอบรมสั่งสอน ได้คอยปกป้องคุ้มครองดูแลรักษา ได้ชี้นำทาง และประคับประคองชีวิตของข้าพเจ้า และครอบครัวของข้าพเจ้า ให้อยู่ในครรลองแห่งธรรม นับตั้งแต่บัดนี้ไปจนกว่า ข้าพเจ้า และครอบครัวของข้าพเจ้า จะเข้าสู่พระนิพพานด้วยเทอญ"

หลายท่านได้ปฏิบัติ แล้วเห็นผลว่ามีผลจริง

ไฟล์ที่แนบมา:

2. NAMOBUDDHAYA

NAMOBUDDHAYA ก่อนตายไปอีกชาติ .. ใช้กายสังขารสร้างกำลังให้คุ้ม ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

31 สิงหาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    998

ไฟล์ที่แนบมา: