#กฐินหลวงตาม้า มหาบุญมหากุศล ทำบุญกับพระปฏิบัติดี หนึ่งปีมีแค่ครั้งเดียว

ในห้อง 'กฐิน - ผ้าป่า - งานวัด' ตั้งกระทู้โดย nanbatakeshi, 19 ตุลาคม 2021.

1. nanbatakeshi

nanbatakeshi เป็นที่รู้จักกันดี

#กฐินหลวงตาม้า มหาบุญมหากุศล
    ทำบุญกับพระปฏิบัติดี หนึ่งปีมีแค่ครั้งเดียว
    ขอเชิญร่วมทำบุญตามกำลังศรัทธา เพื่อความเจริญก้าวหน้าในชีวิต อานิสงส์ส่งผลให้เจริญรุ่งเรืองทั้งทางโลกและทางธรรม ประสบความสำเร็จในทุกด้าน

กราบโมทนาบุญสาธุพระสงฆ์ทุกรูปทุกบุญทุกบุญทอดกฐินสามัคคีทุกวันทุกรูปใส่บาตรสังฆทานวิหารทานธรรมทานทุกปัจจัยในการทำบุญทุกบุญสร้างพระทุกวันทุกท่านทุกปัจจัยทุกบุญทำวัตรสวดมนต์นั่งสมาธิเดินจงกรมทุกวัน800ล้านล้านล้านอสงไขยกำไรแสนมหากัป+ทุกรูปทุกบุญกรรมฐานทุกบุญสร้างสมเด็จองค์ปฐมทอดกฐินทุกบุญพระที่นิพพานแล้วทุกรูปขอโมทนาบุญทุกวันขอให้การบแกบุญส่งผลให้ผมผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้สำเร็จพระโสดาบัน-พระอรหันต์สุกขวิปัสโก-ปฏิสัมภิทาญาณทุกขั้นสำเร็จปฐมฌาน-นิโรธสมาบัติในชาตินี้ตลอดไปตราบจนผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้ครับ

.
    อยากให้ทุกท่านได้มีส่วนแห่งบุญ
    ร่วมเพียง 9 บาท
    หรือตามกำลังศรัทธา
    .
    ธนาคารกรุงเทพ
    ชื่อบัญชี พระวรงคต วิริยธโร
    เลขบัญชี : 4580632612
    .
    ร่วมกองบุญ 99 บาท ก้าวหน้ารุ่งเรือง
    ร่วมกองบุญ 999 บาท ร่ำรวยเท่าทวีคูณ
    .
    เมื่อโอนปัจจัยร่วมบุญแล้ว ส่งสลิป พร้อมชื่อ-สกุล มาที่
    .
    Line OA : @benfever(มี@ด้วยนะคะ)
    หรือคลิก 1f4f2.png http://bit.ly/2qbtkrc
    .
    ทางคณะจะขอร่วมโมทนาและอวยพรกับทุกท่านนะครับ
    .
    ท่านใดร่วมบุญกับหลวงตาม้าเท่าไหร่ก็ตาม หากร่วมด้วยเจตนาที่บริสุทธิ์ โปรดอย่ามองว่าเล็กน้อย เพราะปัจจัยทั้งหมดหลวงตาม้าท่านนำไปเกื้อกูลพระพุทธศาสนา ทั้งหมดล้วนเป็นพลังที่เกิดจากการยอมเสียสละทรัพย์เพื่อสร้างความดี หากรวบรวมกันมาจากคนหลายคน ก็เป็นเงินก้อน ก่อให้เกิดประโยชน์ใหญ่ในพระพุทธศาสนา ขอให้ทุกท่านที่ร่วมบุญนี้ มีแต่ความก้าวหน้า เจริญรุ่งเรือง จะทำกิจหรือการงานใดๆก็ให้มีแต่ความก้าวหน้า ทั้งทางโลกและทางธรรม ขอให้บุญนี้เป็นพละปัจจัยให้เกิดความก้าวหน้าในทุกด้านของชีวิตท่านด้วยเทอญ
    .
    กฐินปีนี้ ขอความร่วมมือทุกท่านให้ดูพิธีผ่านไลฟ์สดโดยไม่ต้องเดินทางมานะครับ เนื่องจากคนจะมากราบหลวงตาเยอะมาก หน่วยงานต่างๆจึงขอความร่วมมือให้โอนร่วมบุญแบบออนไลน์ เพื่อควบคุมสถานการณ์โรคระบาดนะครับ
    .
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา: