[IMG] แต่ตอนนี้รู้สึกได้เลยว่าง่วงแล้ว..ขอตัวก่อนนะคะ ไว้ว่าง ๆ จะคุยให้ฟังใหม่ รู้สึกตื่นเต้นดีค่ะ..
วันนี้ที่เห็น..ก็บอกไม่ถูกนะ..ว่ารู้สึกยังงัย.. ถามว่าปลงมั๊ย??..เจงปลงมาตั้งนานแล้วค่ะ แต่ไม่ได้รู้สึกว่า กลัวตายนะ.. ไม่รู้สิ..มันบอกไม่ถูกค่ะ..
ตอนเห็นไกล ๆ ก็ไม่ค่อยเท่าไหร่ค่ะ..เป็นร่างแห้ง ๆ ตรึงติดอยู่กับไม้หลายท่านเลย แต่พอเห็นระยะใกล้..อ่ะนะ............
ดีค่ะ..กว้าง สะอาด แล้วก็สงบร่มรื่นดี อยู่ติดเขาเลยนะ.. วันนี้มีคนไปทำบุญกันหลายคณะค่ะ มีโอกาสได้ร่วมบุญหล่อพระด้วย.. ได้ทดสอบตัวเองนิดนึง ด้วยการไปดูอาจารย์ใหญ่ก่อนกลับ..อิ..อิ..
วันนี้ตั้งใจไปทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุ จ.ลพบุรีค่ะ แต่แวะทำบุญที่วัดพระพุทธบาท จ.สระบุรี ก่อน ไม่ได้แวะเที่ยวที่อื่นเลยค่ะ..^___^..
ขุนหลวงหาวัด http://palungjit.org/threads/เ�...��.194407/ เชิญผู้เลื่อมใสสร้างวัดราษฏร์ถวายเพื่อเป็นพุทธบารมี ธรรมบารมีเเละพระอรหันต์เจ้า